Vâng! Dzogame ! nhanh thì ẩu, ẩu thì nó ntn đây

rennamon

Gia nhập giang hồ
cứ chê trách dzo mãi ko chơi của ng ta thì thôi đừng chê bai làm gì.tui chơi cũng khá nhìu sv dzo,homeviet,ass,sv tàu... mỗi cái đều có một cách quản lý riêng.mỗi cái đều có lỗi riêng nhưng cái mà họ cho tui là 1 sv hkgh game mà tui đam mê.hút máu hay ko là do bản thân thôi ai cũng muốn mạnh thì cứ để họ nạp cas ko có tiền thì chịu thôi.dù gì đối vs tui có 1 sv ol cũng đỡ hơn chơi ofline 1 mình.

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
chỉ phản ánh đúng sự thật thôi, tôi có chơi của dzo đâu, cũng đang đợi server này, nhưng thấy mấy ông bl hài quá
Tôi cũng chả bênh ai, xã hội nhiều thành phần mà
Nói thật thì từ vụ Dzo up bản 9.0 mà 1 số thành phần bên đó chạy sang đây phá đám, bênh bức, pr đủ kiểu, nếu tôi nói oan ông thì sorry

billy1518

Gia nhập giang hồ
các bác cứ chê rồi chữi dzo đủ kiểu
chỉ mong sv này mở ra thi số lượng ng chơi = 1/10 của dzo đã là thành công lắm rồi

MoNoKuRo

Banned
Vào diễn đàn này mấy ngày rồi thế anh..phán cứ như thánh..=))
Ông ấy phán đúng rồi. Để sv yulgang ko lạm phát và đồ có giá trị thì ngoài drop thấp thì iteam siêu thị cũng phải giá cao chứ rẽ quá thì ai ai cũng sài nhà nhà đều sài ak , nếu ko bán thì có phải sv quá cùi bắp ko ? Mà dân số thấp thì ai mà dám đầu tư chứ , nhìn tốc độ sv thế này mình thấy chán lắm ko biết ôg LK có chán ko , ko bjk mở rồi dc bnhiu người chơi. Ngay cã cuối tháng CL BT cũng ko dc AD lập topic nữa mà chỉ nge thông báo sơ sài trong topic của người khác thôi. Mất cả hứng!

hiepmctc

Binh Nhất
Ông ấy phán đúng rồi. Để sv yulgang ko lạm phát và đồ có giá trị thì ngoài drop thấp thì iteam siêu thị cũng phải giá cao chứ rẽ quá thì ai ai cũng sài nhà nhà đều sài ak , nếu ko bán thì có phải sv quá cùi bắp ko ? Mà dân số thấp thì ai mà dám đầu tư chứ , nhìn tốc độ sv thế này mình thấy chán lắm ko biết ôg LK có chán ko , ko bjk mở rồi dc bnhiu người chơi. Ngay cã cuối tháng CL BT cũng ko dc AD lập topic nữa mà chỉ nge thông báo sơ sài trong topic của người khác thôi. Mất cả hứng!
Ờ, sơ sài, mất hứng thì vào đây làm gì ?? Bạn có đóng góp đc gì ko mà phàn nàn, game của LK, LK làm k đc k nản thì làm gì bạn phải nản, bạn có mất cm gì không, cứ bên các sv khác qua nói này nọ, item giá cao để đạp lên vết xe đỗ của dzo à, bạn nghĩ bạn là thánh à. Tự tạo ra 1 sv rồi bán item shop cao đi nhé, coi ai vào game bạn chơi ok?( nói éo sn cm gì hết)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
hơ hơ, đảm bảo với mọi người 1 điều. Bản của Dzo là bản mua rất hạn chế thiếu cả đống chức năng. 2 chức năng ngon nhất của v9.0 này đảm bảo YulgangVN có, ko nơi nào có kể cả 1 game như Dzo đóng mác Offical hàng hạn giá thanh lý :))

hungyx

Gia nhập giang hồ
từ khi pác nào thông báo . e mong chờ quá. chẳng có cái game nào ra hồn mà cầy cả. sợ mấy game của bọn doz lắm rồi ,

BeLong

Gia nhập giang hồ
các bác cứ chê rồi chữi dzo đủ kiểu
chỉ mong sv này mở ra thi số lượng ng chơi = 1/10 của dzo đã là thành công lắm rồi
Không biết sever K người chơi ra sao nhưng 1/10 của Dzo thì Bưởi quên đi nha, thằng Dzo bây giờ số nguời chơi chỉ còn khoản 3/10 so với trước đây, mà 3/10 này là số người đại gia tiếc của đả bỏ ra nên không nở buông tay thôi, tui không nhiều tiền nhưng cũng hết 3m vô để làm đẹp và trang bị ít đồ nhưng bây giờ cũng ra đi vì thằng Dzo có khắc phục được những điều đơn giản đâu mà đòi người chơi ở lại với nó. Nói thẳng ra thằng Dzo so với AS hồi xưa thì thằng Dzo còn thua xa.

Pink

Thiếu Úy
hơ hơ, đảm bảo với mọi người 1 điều. Bản của Dzo là bản mua rất hạn chế thiếu cả đống chức năng. 2 chức năng ngon nhất của v9.0 này đảm bảo YulgangVN có, ko nơi nào có kể cả 1 game như Dzo đóng mác Offical hàng hạn giá thanh lý :))
Chức năng War G Dzo chưa có .Chức năng đấu giá 9.0 dz0 chưa có . còn chức năng nào anh nói CMN luôn đi cho AE đỡ đoán mò #-o.

mumpasyn

Binh Nhất
ĐẠi ca lên tiếng rồi ruồi muỗi nào dám bâu....haha :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Leo Cây nhậu sau đái mẹ vào máy chủ tình hình là hết tiền mua cpu mới nên anh em giải tán ngủ đi cho khoẻ

Bên trên