XIN XỎ Vấn đề gd cỏ 4 lá và bị nuốt 1k2@

Masya

Binh Nhất
Thôi đi mấy ông, ngta có làm gì quá đáng đâu mà lấy hình ng ta ra trêu đùa. Shj cũng chỉ mong lấy lại đồ và bạn ấy cũng ko hề có ý định hack. Lòng tham thì ai cũng có nhưng ở mức này thì mình nghĩ chưa đáng để bị đăng hình ỏ công an phường đâu :D

MrShj

Thượng Úy
tôi chấp nhận phương án trả lại 6 cỏ cho Mrshj , mong GM xem xét
Tôi cũng k nói bạn ấy lừa đảo , k nói bạn ấy hack , nhưng cách xử sự của bạn ấy tệ thôi .
1 là mình ghét : người có công chỉ cho bạn cach kiếm tiền mà bạn lại đôi co
2 là trước sau bạn cũng giử phần lợi về mình , bán thì lời 10m . Đến cỏ thì lời 2m .
Mình k chấp nhận . Nhưng nếu bạn đã nói vậy . mình k quyết định được , nhưng mình tin GM sẽ xem xét và khoan hồng cho trường hợp của bạn !

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Đưa lên hơi sớm. Để 1-2 ngày nếu ko trả cỏ thì hay up lên đây. Vừa gd dc mấy tí mà đã lôi lên 4r này nọ. Chuyện 2 ông có thể tự giải quyết cho nhau dc còn ko dc thì hãy lôi lên 4r. GM hỗ trợ tốt mấy khoản lừa đảo vs hack nhưng ko cần thiết chuyện nhỏ thì ing xử lý thôi

thjckga93

Gia nhập giang hồ
Đưa lên hơi sớm. Để 1-2 ngày nếu ko trả cỏ thì hay up lên đây. Vừa gd dc mấy tí mà đã lôi lên 4r này nọ. Chuyện 2 ông có thể tự giải quyết cho nhau dc còn ko dc thì hãy lôi lên 4r. GM hỗ trợ tốt mấy khoản lừa đảo vs hack nhưng ko cần thiết chuyện nhỏ thì ing xử lý thôi
để 1 2 ngày...xong ms báo...quá lâu...nó bán cmn rùi lấy gì mà check

KTEAM tha cho em nó 1 lần, nó còn ít tuổi mà cũng vì yêu game mà chơi. cái này ko nên quy kết nó vào tội lừa đảo, nó chỉ trẻ con quá thôi

Black Cat

Gia nhập giang hồ
Đề nghị bạn ig DttBuffAOE trả sét 4x cho bé KhaDii của tôi dùm nhé, bạn mượn sét hơi lâu rồi đó thấy ko đòi bạn cũng ỉm ỉm cho quên luôn à???

Bên trên