XIN XỎ Vấn đề gd cỏ 4 lá và bị nuốt 1k2@

MrShj

Thượng Úy
Mình xin trình bày là vào khoảng 18h30 đến 19h , Mình có rao mua 16 huy chương tlc = 20m
mọi người đều chạy lên mình lấy cỏ 4 lá , và đi đổi HTD lên giao mình .
sau đó có 1 người k biết bán cái phế vật đó ntn để lấy gold , mình cũng hướng dẫn cho là có cỏ 4 lá mới gd dc , Sau đó nó kêu có 2 HTD khóa ,
Mình kêu lên VDB , lấy cỏ 4 lá , đi trả Q , rồi lên đây giao mình lấy gold .
Nó đổi xong kiểu như thấy bán rẻ quá tiếc nên quyết định đòi mình 44m .
mình không đồng ý thì kiếm cách để thoái thác rồi out .
Dẫu lá biết trước sẽ bị khóa acc nhưng còn thách thức .
và nó nghĩ sẽ khóa cái acc clone của nó sao .
Nhờ BQT xử lý dùm mình trường hợp này .
và họ đã cố tình k trả thì mình muốn lấy lại : 6 cỏ 4 lá ( 1k2@ ) hoặc 2 cục HTD , mình sẽ trả họ 40m .
Mong anh em giúp !

temo

Binh Nhì
mấy thành phần trẻ trâu này cứ phải band sạch cho nó đỡ đau đầu, có chơi cũng làm sv lag thêm chứ chả có đóng góp gì đâu...

dcom3rua

Gia nhập giang hồ
Dm cờ hó GM éo đọc kỹ lời thoại đã khóa acc... DM... Người ta đổi 2 pill 50% lấy 44m nó éo chịu, rùi tui nói nó tui còn 5 cỏ 4 lá vì ko đủ tiền mua 6 cỏ nên kêu đưa nó 5 cỏ thiếu 1 cỏ mai đưa ( hoặc 5 cỏ 4 lá với 10m ) thế mà nó cũng éo chịu... Và nó thách thức tui trước nó kêu giỏi ko đưa đi... thế là tui nói tao sợ cc mày à. Thế 1 là đưa tao 44m 2 là tao đưa 5 cỏ thiếu 1, mày éo chịu thì tao out... Tao sợ cc mày à. ( Mong AD sem lại giùm thanks... )

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Dm cờ hó GM éo đọc kỹ lời thoại đã khóa acc... DM... Người ta đổi 2 pill 50% lấy 44m nó éo chịu, rùi tui nói nó tui còn 5 cỏ 4 lá vì ko đủ tiền mua 6 cỏ nên kêu đưa nó 5 cỏ thiếu 1 cỏ mai đưa ( hoặc 5 cỏ 4 lá với 10m ) thế mà nó cũng éo chịu... Và nó thách thức tui trước nó kêu giỏi ko đưa đi... thế là tui nói tao sợ cc mày à. Thế 1 là đưa tao 44m 2 là tao đưa 5 cỏ thiếu 1, mày éo chịu thì tao out... Tao sợ cc mày à. ( Mong AD sem lại giùm thanks... )
Khóa mới có động lực vào đây đối thoại chứ hehe

dcom3rua

Gia nhập giang hồ
nó ỷ có tiền là làm ông lớn, người éo có tiền thiếu nó éo cho, bán hơn 4m cũng éo chịu, nói gì nó cũng bỏ ngoài tai và nó nói 1 câu mầy giỏi éo đưa... Nghe mà ngứa gan

asa

Gia nhập giang hồ
ng mua huan chương tlc bao giờ cũng trả giá trước rồi mới đưa cỏ 4 lá,làm gì có chn đưa cỏ trc r mới nói giá sau:-?

Enies

Hạ Sĩ
cần lắm ai mua hộ HC TLC 16 cái 15m, cần thì fix 13m luôn o_Oo_O để chật kho chứ làm gì mà lại bán đắt

Bên trên