THẢO LUẬN Vấn đề đền bù ctp 30ngày

dutyloveyou

Gia nhập giang hồ
vừa wa sever bi lag hon 1 tuần .......và trước đó e đã mua ctp 30ngày 3k2@ và ko dược chơi ngày nào cứ vào la dis or lag wai ko trian được gì hết ...em kiến nghị HBN có sự xem xét việc đền bù CTP 30ngày trong thời gian vừa wa kính mong ............cám on HNB nhìu hj !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

RedMoon

Gia nhập giang hồ
vừa wa sever bi lag hon 1 tuần .......và trước đó e đã mua ctp 30ngày 3k2@ và ko dược chơi ngày nào cứ vào la dis or lag wai ko trian được gì hết ...em kiến nghị HBN có sự xem xét việc đền bù CTP 30 ngày trong thời gian vừa wa kính mong ............cám on HNB nhìu hj !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đồng quan điểm, mình cũng mua CTP 30 ngày ( mua ngay lúc 00h15 ngày đầu tiên bán) vậy mà sv lỗi liên tục mong LK và HBN xem xét để anh em đỡ áy náy thiệt thòi.

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
đền bù vậy thì ai cũng đc đền bù. ctp các bác hơn 5h 20% exp thì x2 lên cũng là 10 ngày. ai k sài ctp thì vẫn vậy. ai sài vẫn vậy mà chả hiểu đòi thêm cái gì :3

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thật sự chuyện này rất lằng nhằng. Mình sẽ rút kinh nghiệm ghi thêm 1 note để lần sau ko có chuyện đền bù này nữa. Chuyện lag delay đó là chuyện của toàn server và mình đã đền bù cho cả rồi. Giờ đòi đền bù mấy cái lặt vặt này thiệt ko biết đền bù sao :|

Cho nên từ giờ trở đi, các item có thời gian mình xin phép ko đền bù vì bất cứ lí do nào nhé. Trừ trường hợp vừa xài bị lỗi mất, cái đó là đương nhiên.

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
e thấy chuyện này k có gì đáng để đăng bài. ctp hơn cái gì k các bạn, như sv khác thì nó hơn cái bán đồ thêm gold nhưng sv này bán đồ vẫn vậy. vậy các bạn tinh thêm cái 5% ch ht hả. 5h 20% exp thì x2 toàn sv có phải cái đó k đc x2 đâu mà đăng tin ..................... em là người sài ctp nhé. nếu em là ng k sài ctp thì e k cmt đâu

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
vidu có bị dính vào khoảng tgian x2 mà mình hết ctp thì thôi nạp vào. đã bỏ tiền ra ăn ctp thì mọi người hay ăn liên tục. cái nè là e góp ý chung chung thôi nhé. còn sv có 1000 ng. làm s gm giải quyết cho 1 mình mình đc. sv thì lỗi đang nhiều thông cảm cho GM để người tà làm việc khác

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
nếu anh @Lion_King nói vậy đành chịu thôi, bọn mình chỉ là gamer làm theo đam mê game thôi, xin lỗi có gì mạo phạm xin các hạ lượng thứ cho tiểu nhân

OhChick

Gia nhập giang hồ
vừa wa sever bi lag hon 1 tuần .......và trước đó e đã mua ctp 30ngày 3k2@ và ko dược chơi ngày nào cứ vào la dis or lag wai ko trian được gì hết ...em kiến nghị HBN có sự xem xét việc đền bù CTP 30ngày trong thời gian vừa wa kính mong ............cám on HNB nhìu hj !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thật sự chuyện này rất lằng nhằng. Mình sẽ rút kinh nghiệm ghi thêm 1 note để lần sau ko có chuyện đền bù này nữa. Chuyện lag delay đó là chuyện của toàn server và mình đã đền bù cho cả rồi. Giờ đòi đền bù mấy cái lặt vặt này thiệt ko biết đền bù sao :|

Cho nên từ giờ trở đi, các item có thời gian mình xin phép ko đền bù vì bất cứ lí do nào nhé. Trừ trường hợp vừa xài bị lỗi mất, cái đó là đương nhiên.
Theo mình thì việc đền bù để thỏa mãn cho từng người thì quá khó nên vừa rồi đền bù chung x2 cả tuần là ổn rồi. Không nên đòi hỏi hơn nữa #-o#-o
Còn việc lag dis hôm qua dẫn đến tắt sever đến 10h hôm nay thì Kteam có lẽ nên xem xét việc đền bù x exp với thời gian tương ứng để trấn an anh em theo từng bước phát triển của sever đến giờ này :-bd:-bd
Anh em kiên nhẫn với Kteam thì Kteam cũng xem xét tặng thưởng cho anh em hén :">:">:">

dao xuan thien

Binh Nhì
10h đêm hôm wa có exp >>> 10h sáng nay là 12 tiếng, game khởi động lại, ad cho x2 12h là ok ^^ , mình cũng ko xin thêm 1p và cũng ko bị thiệt thòi 1s nào. Thân chào và quyết thắng!!!

Bên trên