LỖI Vào tlc bị kẹt

Đắng lòng thanh niên bỏ vk bỏ con đi TLC
vào đánh dc 2 cái bị kẹt
Bạn đang làm việc khác không thể di chuyển là cái méo gì?
5 phút sau thì bị kick ra ngoài. Cay vãi
Sắp xếp mấy hôm mới dc hôm đi TLC thì bị thế, cay

@Huyết Ban Nick

spk_boy

Binh Nhì
tình trạng tương tự. đang đánh nhau ầm ầm cái ko đánh dc nữa. làm gì cũng bị báo "đang làm việc khác ko thể duy chuyển". 1 tg sau (đoán là 5') thì bị dis ra thi trường tiền bạc.
đề nghị fix lỗi ức chế này gấp

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
để lại tên nhân vật cho bọn mình check nha bạn , lổi này nó khá phức tạp chưa tìm ra nguyên nhân. Bạn có thể miêu tả cụ thể trước lúc bị vậy bạn thao tác gì thì tốt quá.

Thế Quyết

Binh Nhất
lỗi này mình cũng bị, theo mình nguyên nhân là do spam nút skill liên đả
để lại tên nhân vật cho bọn mình check nha bạn , lổi này nó khá phức tạp chưa tìm ra nguyên nhân. Bạn có thể miêu tả cụ thể trước lúc bị vậy bạn thao tác gì thì tốt quá.
AD có thể test lại, mình đi pk khá nhiều lần, lần nào cũng spam phím là bị.

spk_boy

Binh Nhì
có thể là do nhấn quá nhìu nút 1 lúc à boss. 1 skill thường, 1 skill kết hợp, và bơm máu vậy là dis ah

Eragon

Gia nhập giang hồ
Cái này là do khi chết , spam nút hồi HP qá nhanh nên thanh Hp k về 0 được và dẫn đến nhân vẫn đã chơi nhưng vẫn k nằm xuống và lượng HP vẫn đầy. Phải relog lại thì mới được.

Để lại nick mình check nào.

@Hoa Hữu Khuyết
ingame: DKmoon
Cái này là do khi chết , spam nút hồi HP qá nhanh nên thanh Hp k về 0 được và dẫn đến nhân vẫn đã chơi nhưng vẫn k nằm xuống và lượng HP vẫn đầy. Phải relog lại thì mới được.
Mình cũng nghĩ như bạn. Nhưng bị tà nó hiếp dâm kiểu đó thì ko spam nút HP thì để làm cái gì

Bên trên