Vài dòng suy nghĩ

mrlich

Gia nhập giang hồ
Xin mạn phép được hỏi lại chủ đề a e vẫn hỏi bấy lâu nay, Gạch đá mình xin nhận đủ : liệu rồi server này sẽ ra sao ?
Như bao các bạn trẻ mình là 1 fan hâm mộ tựa game này kể từ lần đầu nó về nước. Mình biết công sức và tiền bạc đội ngũ quản lý đổ vào không ít. Các bạn bảo chúng tôi chờ, vâng chờ cũng gần 1 năm rồi còn gì ! Khi niềm tin đang dần cạn thì tôi viết lên topic này để nói chút suy nghĩ thôi.
Trong đầu lúc nào cũng hiện lên câu hỏi "bao giờ thì mình sẽ được chơi?". Mình cũng chẳng giúp được tý sức lực nào nhưng vì đam mê gần cả năm qua ngày nào cũng vào 4rum 1 2 lần xem có tin tức gì mới không. Mình từng rất háo hức khi 2 đợt test lớn diễn ra nhưng rồi đâu lại vào đấy, vẫn 1 sự im lặng đáng sợ. Chắc tình chỉ đẹp khi tình còn dang dở @@.
LK thì 2 tháng xuất hiện đc 2 lần trên 4rum cũng chẳng buồn comment. Vậy xin hỏi các mods liệu rằng game này có còn được chơi hay không ? Hay 2 3 tháng để hâm nóng các bạn lên fanpage bảo rằng:"sv vẫn đang đc phát triển thường xuyên, chúng tôi đã đạt được những thành công to lớn".

Black

Gia nhập giang hồ
Bình tĩnh bác...thật sự thì từ lúc chờ đợi Yulgangvn hoàn thành game thì tôi chỉ chơi mấy server pri tàu để đỡ nhớ, đỡ chán...Bạn bè thì đi làm, lấy vợ có con hết, riết bọn nó cũng không còn tâm trí tới game nữa...còn mỗi một mình là vẫn theo dõi Yulgangvn để chờ game ra...rồi rủ rê bọn nó chơi lại cho vui..nhưng tình hình này chắc nhiệt huyết cũng dần tắt...Thôi thì ráng chờ vậy, còn game không ra thì giữ hình ảnh game HK như một kỉ niệm để nhớ tới...:(

câu thông báo cũng không thấy, tôi thấy một số mem rất tâm huyết với forum, test rất nhiệt tình nhưng đổi lại là nhận được sự thờ ơ. tôi chẳng thấy sự thân thiện, nhiệt tình nào của đội ngũ BQT cả. chắc họ nghĩ gamer cần họ hơn họ cần gamer. :) nực cười. band nick tôi đê

Luciƒer

Binh Nhì
câu thông báo cũng không thấy, tôi thấy một số mem rất tâm huyết với forum, test rất nhiệt tình nhưng đổi lại là nhận được sự thờ ơ. tôi chẳng thấy sự thân thiện, nhiệt tình nào của đội ngũ BQT cả. chắc họ nghĩ gamer cần họ hơn họ cần gamer. :) nực cười. band nick tôi đê
game HK pri đã lâu thế này mà làm game KHAN online cho mấy anh chàng năn nỉ kia chắc 20 năm mới xong :-ss

Hỏa Lôi Tiễn

Gia nhập giang hồ
nghe đâu LK và Kteam nhập ngũ ra trường sa hết rồi mấy bác ạ, Mấy bác cũng chuẩn bị noi gương tinh thần đi, sắp chiến đến nơi rồi game cái gì nữa >:D<

Shiflove

Binh Nhì
Bình tĩnh bác...thật sự thì từ lúc chờ đợi Yulgangvn hoàn thành game thì tôi chỉ chơi mấy server pri tàu để đỡ nhớ, đỡ chán...Bạn bè thì đi làm, lấy vợ có con hết, riết bọn nó cũng không còn tâm trí tới game nữa...còn mỗi một mình là vẫn theo dõi Yulgangvn để chờ game ra...rồi rủ rê bọn nó chơi lại cho vui..nhưng tình hình này chắc nhiệt huyết cũng dần tắt...Thôi thì ráng chờ vậy, còn game không ra thì giữ hình ảnh game HK như một kỉ niệm để nhớ tới...:(
Yulgang nào cũng là Yulgang của SV Việt , không phải SV của mấy thằng Tàu mà lại bảo SV Tàu .
Thân !
P/S : Mình sinh 1996 , nhưng đam mê game này từ lớp 6 , nay 18 và đang hóng Sever này :3

im5tupid

Binh Nhất
em phải đăng nhập để like cho bác 1 cái. Kết câu " giữ hình ảnh HK như 1 kỉ niệm để nhớ" :D

im5tupid

Binh Nhất
LK ra đảo đánh Tàu r :D. Có khí nào sever HK Tàu sợ sever yulgang mình nên dựng vụ này để bắt anh LK ra đảo đánh giặc và kill anh LK k ?:D. Em lo lắm :((

im5tupid

Binh Nhất
K sao!!! Ra game cũng được, k ra game cũng được.
Nếu ra game thì anh em chơi vui vẻ và truyền lại cho đời con cháu để kết giao tình huynh muội từ bé.
Nếu k ra game thì coi nó là 1 huyền thoại, 1 câu chuyện cổ tích để đời sau kể con cháu nó nghe, cho nó biết thế nào là game HK như lịch sử cha ông ta dựng nước. Tự hỏi bao h cái tên HKGH mới thôi xuất hiện trong lòng giới trẻ, chắc ngàn đời sau.... :D:D:D

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Mình cũng đã từng đăng 1 2 bài gì đó như thế này. mình nói rất kín kẽ và chuẩn mực. Tuy nhiên gạch đá vẫn bay rất nhiều. Đa số những thành phần ném đá hầu như là bọn bợ đít LK và Kteam. Nói mấy câu tung hô cho các mod và LK lên trời và dìm chúng ta xuống bể đá, còn 1 số thành phần thì bảo cứ đợi đi rồi sẽ ra. Thì đấy !!! bây giờ có thể thấy rồi đấy. Đã 1 tháng rồi vào forum các bài đăng vẫn y nguyên. 3 tháng rồi chưa thấy ai cmt để mốc meo hết ra.

dual.shadow

Binh Nhất
ở đây toàn người trưởng thành hết rồi, người có gia đình, trẻ nhất cũng là sinh viên, mầy ông làm trò mèo mà ko thấy nực cười à.không hoàn thành thì cứ bảo là không hoàn thành, động tí là xóa,

Black

Gia nhập giang hồ
Yulgang nào cũng là Yulgang của SV Việt , không phải SV của mấy thằng Tàu mà lại bảo SV Tàu .
Thân !
P/S : Mình sinh 1996 , nhưng đam mê game này từ lớp 6 , nay 18 và đang hóng Sever này :3
Đọc kiểu gì mà nói vậy hả em 96. Tôi bảo trong lúc chờ Yulgangvn hoàn thành game thì tui chơi mấy server pri của tàu cho đỡ nhớ, chứ có nói server tàu gì đâu. Làm ơn suy nghĩ trước khi nói nhé! :))

Bên trên