Tuyển mem pro tâm huyết của Hero G, lập pt pro leo tóp đây ^^

BuGau

Gia nhập giang hồ
hình như lúc 10x 11x dzogame có pt với bạn DP nữ 9 này ;;), bạn tên zuro thì phải, chịu chơi phết hỉ :x

BeHoa11

Binh Nhì
Túm lại 1 câu, đại gia có tiền thì họ có quyền ko ai chối cãi đc. Hê Hê......... Ko tiền xếp vào hạng Gà Mờ, Gà Tre, Gà bị thiến.
cũng ko thể nói thế đc, mình bị hack chơi lại acc dp bên dzo, chơi cho zui, có nạp xu nào vào đâu, đi buôn đi bán cũng đc 1 ruong full AC đó bạn :)

cái cảm giác đi buôn đi bán lời 5 ~ 10m mừng lắm, mặc dù sau này tương đối khá giả :D

nghèo nó cũng có cái thú của nó, tùy theo cáchbạn cảm nhận thôi :)

còn bi h tập trung chuyên môn tuyển mem tâm huyết cùng đầu tư đuatóp tiếp nhé :D

BeLong

Gia nhập giang hồ
Tình hình là mình với bạn mình xác định là 1 dao 1 đại phu, cắn pill hết sức, đầu tư pro.

bạn nào G Hero mình có chung chí hướng thì vào Ghi danh nhé lap pt 24/ 24 nhe:)

mục tiêu lên tóp, đầu tuần lấy VK Huyền băng, vip sv :P

:D :D :D

mọi người đầy thông tin nhân vật đầy đủ, ( tên, char ... để lập pt nhé :) )

tên nhân vật cuỉa mình : HongYTienNu :P

class : đại phu :)
Bé này nói chuyện giống như mình là 1 đại gia mà không biết là mình đại gia được bao lâu, bé này còn đi học thì ăn bám thì đại với gia, đi làm thì có da với đại chứ ở đó mà đại gia.

BeHoa11

Binh Nhì
Bé này nói chuyện giống như mình là 1 đại gia mà không biết là mình đại gia được bao lâu, bé này còn đi học thì ăn bám thì đại với gia, đi làm thì có da với đại chứ ở đó mà đại gia.
hix, mình kêu gọi lập pt pro bạn, bạn có vào ko? sao ném gạch ác thế =.=

nói thật là mình ko phải đại gia, nhưng chơi hết sức. vậy nha bạn :)
đừng ném gạch thế, ác lắm =.=

mumpasyn

Binh Nhất
nc kì vậy....bạn ko thich thì thoy...bạn biết gì về ng ta mà bạn nói đi học ăn bám gia đình........bạn ở gần nhà người ta k rành thế.......vô phán câu như thánh....

BigBoys

Binh Nhất
nc kì vậy....bạn ko thich thì thoy...bạn biết gì về ng ta mà bạn nói đi học ăn bám gia đình........bạn ở gần nhà người ta k rành thế.......vô phán câu như thánh....
Túm lại do bạn ấy bộc lộ tình cảm yêu game hơi lố các bạn đừng ném gạch tội bạn ấy. Mình cũng đã từng có suy nghĩ như vậy nhưng về sau lại nghĩ sang chiều hướng khác với cuộc sống hiện tại.

mumpasyn

Binh Nhất
Túm lại do bạn ấy bộc lộ tình cảm yêu game hơi lố các bạn đừng ném gạch tội bạn ấy. Mình cũng đã từng có suy nghĩ như vậy nhưng về sau lại nghĩ sang chiều hướng khác với cuộc sống hiện tại.
mỗi người mỗi cách chơi...và người ta cụng nhìn nhận vào khả năng của minh rồi mới lựa chọn cách chơi mà ng ta cảm tháy hơp lý nhất bạn àg.....chỉ ghét ộng nội kia biết gì về ng ta mà vô cmt như thánh ấy.

Chibi

Binh Nhất
mỗi người mỗi cách chơi...và người ta cụng nhìn nhận vào khả năng của minh rồi mới lựa chọn cách chơi mà ng ta cảm tháy hơp lý nhất bạn àg.....chỉ ghét ộng nội kia biết gì về ng ta mà vô cmt như thánh ấy.
đừng có nói người ta là phán như thánh
kẻo có người lại kêu là trẻ trâu đó :) mình bị rồi nên mình biết :">
giờ phải chuyển sang là nói như đúng rồi ấy
mới khỏi bị kêu là trẩu tre

mumpasyn

Binh Nhất
đừng có nói người ta là phán như thánh
kẻo có người lại kêu là trẻ trâu đó :) mình bị rồi nên mình biết :">
giờ phải chuyển sang là nói như đúng rồi ấy
mới khỏi bị kêu là trẩu tre
ừa thx ông vì nói cho mic biết...gét 1 cái ng ta chĩ đưa ra ý kiến ai thấy thuận tình thì vào chơi.....ở đâu bay vo quang gạch.....ức chế.... ><

Bên trên