THẢO LUẬN Tuyên ngôn độc lập của chính phái

Cần 1 cái tên

Gia nhập giang hồ
Chả hiểu vấn đề lắm. hum wa thì vào G bác MKL xong giải tán, nay wa L9 vào G legend lúc 8h45. do công việc nên đi. giờ về 1h khuya thấy bị out G. ??? G lọc hội V nên kick hay ko cần hội V để mình biết tránh bon chen với đời. Thanks

makiemlong

Binh Nhất
Chả hiểu vấn đề lắm. hum wa thì vào G bác MKL xong giải tán, nay wa L9 vào G legend lúc 8h45. do công việc nên đi. giờ về 1h khuya thấy bị out G. ??? G lọc hội V nên kick hay ko cần hội V để mình biết tránh bon chen với đời. Thanks
Sorry bac oi ! Hom wa 9 phai hoi tu , keu minh vao guild , nen minh phai gian tan bang hoi! Se lam them 1 guild cho a e 5 x -6 x vao guild thu 2 , thanh that xin loi , hom wa gap wa chua ll dc voi ai

LegendK

Binh Nhất
Cái này mình quên nói trước, 9 có khá nhìu G cho tlc 2-3 (SubTLC, the Peace, OneHit,...), Hiện tại thiếu G cho ae tlc 4 nên G Legends mới ra đời, nếu G tuyển cả tlc 2-3 thì có thể ko đủ slot cho tất cả mọi người (do chưa có Q bang tăng số lượng người), có thể vài hôm nữa sẽ gộp G tlc 3 (the Peace và OneHit) thành 1 cho ae 5x,6x nhé.

Bên trên