LỖI Tt hỏa op vào áo không có tác dụng đối với quái !!!

GhostxLove

Hạ Sĩ
a @Lion_King cho e hỏi , cái TT Hỏa op vào áo có thật sự tác dụng đối với quái ko a? Vì lần đây nhất e test op vào áo thì quái đánh vẫn vậy ko thấy giảm dame gì , HBN từng bảo op Hỏa vào áo thì giảm % cl đối phương , vd Ma 105 cl gốc 1400 (def 1400 ma đánh 1 máu) , thì op 1 Hỏa(1%) của 1400 là sẽ giảm dc 14 dame nhận vào người phải ko a?
Em nói chuẩn rồi, và nó đang có tác dụng nhé!
A @Lion_King confirmed là có tác dụng , e quyết định làm 1 bài test thử và thấy nó vẫn ko có tác dụng ...
  • Áo ko có thuộc tính , dame 188~193

• Áo op 3 hỏa ( theo như bài toán phía trên a @Lion_King confirm thì 1 hỏa giảm 14dame , 3 hỏa giảm 42 dame ) không có tác dụng

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
A @Lion_King confirmed là có tác dụng , e quyết định làm 1 bài test thử và thấy nó vẫn ko có tác dụng ...

• Áo op 3 hỏa ( theo như bài toán phía trên a @Lion_King confirm thì 1 hỏa giảm 14dame , 3 hỏa giảm 42 dame ) không có tác dụng
    View attachment 14663
Em bị nhầm à :)) Nó giảm def quái chứ nó giảm dame hồi nào tính ngon ơ vậy :)) Kiếm quái to mà test nha

ThienDiem

Trung Sĩ
Em bị nhầm à :)) Nó giảm def quái chứ nó giảm dame hồi nào tính ngon ơ vậy :)) Kiếm quái to mà test nha
Cài này được báo từ hồi top 7x 8x gì đó . Lúc đó bảo là đó quái còn dame yếu cũng như pk dame yếu nên ko có tác dụng . Nên Huyết khuyến khích < 8x nên xài tt ngoại cho áo + độc cho VK
Giờ lên quái 106 nếu vẫn ko có tác dụng chắc có vấn đề

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Đã fix thành công nha ae , thử nghiệm trên trâu 12x , trước khi op 5 hỏa đánh 5550 máu. Sau khi op 5 hỏa đánh còn 50 máu. ae cứ lên trâu thử thì biết. Nhớ mang nhiều nhiều stp

Bên trên