THẢO LUẬN Trung thu gần tới rồi anh em ngồi thảo luận đe nph cho cái even nào hay hay đê.

Enies

Hạ Sĩ
Cũng mong AD ra event hấp dẫn
Em xin góp 1 ý tưởng không hề mới
- Event bánh trung thu như phía trên thì tất nhiên phải có rồi =))=)) ( DÀNH CHO MỌI CẤP ĐỘ )

- Nhiệm vụ thua thập nguyên liệu chế tạo lồng đèn trung thu ( DÀNH CHO TỪNG BẬC THĂNG CHỨC KHÁC NHAU )
+ Nhận Q ở các cấp thăng chức khác nhau sẽ cho ra phần thưởng khác nhau
+ Sau khi nhận Q chế tạo lồng đèn cần đi tìm đủ 3 nguyên liệu ( 10 giấy màu đỏ , 10 cây tre, 10 sợi dây )
+ Ví dụ
Nhận Q ở cấp TC2 thì phải đánh quái dưới 60 mới ra Q
Nhận Q ở cấp TC3 thì phải đánh quái trên 60 mới ra Q
Mỗi ngày làm 1 lần
Sau khi trả Q sẽ nhận ngẫu nhiên những phần thưởng khác nhau
Phần thưởng của TC4 sẽ ngon nhất và giảm dần TC3 >TC2 >TC1

8X VỚI 6X CŨNG CÓ GIÁ TRỊ RIÊNG VÌ HỌ ĐÃ MẤT CÔNG CÀY RẤT LÂU ĐỂ LÊN ĐƯỢC CẤP ĐỘ ĐÓ

Event thúc đẩy các newbie train nhanh, tránh clone vì phần thưởng TC1 thực tế chỉ hỗ trợ train
:D:D

ngocquyet131993

Binh Nhì
Cũng mong AD ra event hấp dẫn
Em xin góp 1 ý tưởng không hề mới
- Event bánh trung thu như phía trên thì tất nhiên phải có rồi =))=)) ( DÀNH CHO MỌI CẤP ĐỘ )

- Nhiệm vụ thua thập nguyên liệu chế tạo lồng đèn trung thu ( DÀNH CHO TỪNG BẬC THĂNG CHỨC KHÁC NHAU )
+ Nhận Q ở các cấp thăng chức khác nhau sẽ cho ra phần thưởng khác nhau
+ Sau khi nhận Q chế tạo lồng đèn cần đi tìm đủ 3 nguyên liệu ( 10 giấy màu đỏ , 10 cây tre, 10 sợi dây )
+ Ví dụ
Nhận Q ở cấp TC2 thì phải đánh quái dưới 60 mới ra Q
Nhận Q ở cấp TC3 thì phải đánh quái trên 60 mới ra Q
Mỗi ngày làm 1 lần
Sau khi trả Q sẽ nhận ngẫu nhiên những phần thưởng khác nhau
Phần thưởng của TC4 sẽ ngon nhất và giảm dần TC3 >TC2 >TC1

8X VỚI 6X CŨNG CÓ GIÁ TRỊ RIÊNG VÌ HỌ ĐÃ MẤT CÔNG CÀY RẤT LÂU ĐỂ LÊN ĐƯỢC CẤP ĐỘ ĐÓ

Event thúc đẩy các newbie train nhanh, tránh clone vì phần thưởng TC1 thực tế chỉ hỗ trợ train
:D:D
ĐỒng tình với bác này. Kiểu như đi trian tìm chữ Chúc Mừng Trung Thu rồi về đổi quà vậy.
Tuy nhiên nên Drop item dễ xíu. và vật phẩm có thể GD !

GhostxLove

Hạ Sĩ
Tốt nhất ra 2 3 cái event cho mọi ng dc đa dạng mà chơi event.
  • Và tất nhiên phải có event đánh mob rớt nguyên liệu+gold để làm bánh trung thu , lồng đèn các kiểu rồi , cho stack item event luôn đừng giới hạn theo giờ chán lắm, item mở ko ra cần vip gì đâu, bèo nhất cứ vh đơn + socola cũng dc , gold của sv lại dc event hút lại ( bánh + lồng đèn thì khóa , item mở ra thì gd đc).
  • Hoặc ghép chữ như hồi tết cũng đc :D
  • Có thể thêm event "Simon say" :)) lâu lắm rồi ko có vụ này trở lại , ko thông báo giờ cố định , ai onl thường xuyên đúng lúc event thì dc 1 cái buff(tùy BQT) khích lệ thôi :)) ngày trước sv mình có vụ trả lời câu hỏi , trl đúng dc 1 pill 1.2exp 2h ý , lâu lắm r :))

mikleo

Gia nhập giang hồ
Ra AC chú cuội - chị hằng
Event chạy quanh HB dùng tay không đấm con thỏ ngọc rơi item Q
Trả Q được bánh trung thu tăng dame + def + hp trong 4 giờ
Dùng cỏ 4 lá + bánh trung thu đổi lấy bánh trung thu lớn tăng dame + def + hp trong 12h
=))=)) kịch bản luôn là và vĩnh viễn như thế đó
Đm em lại phải đăng nhập để like cho bác, gắt vl =))))

Bên trên