THẢO LUẬN Trong thời gian sv bị lag ae chính tà tạm đình chiến đc ko

DuocSeSe

Gia nhập giang hồ
trong thời gian lag sv ae chính tà đừng kill nhau nữa đc ko :)) lag rớt mạng đã khổ lắm r còn chém giết nhau nữa :)) khổ quá mà ! ingame của đệ là XiahouDun ( thầy chùa chính phái ) các bác tà tha mạng đệ đến khi sv ổn đc ko :D

QuênĐặtTên

Gia nhập giang hồ
trong thời gian lag sv ae chính tà đừng kill nhau nữa đc ko :)) lag rớt mạng đã khổ lắm r còn chém giết nhau nữa :)) khổ quá mà ! ingame của đệ là XiahouDun ( thầy chùa chính phái ) các bác tà tha mạng đệ đến khi sv ổn đc ko :D
Chú chắc cũng hiền vãi , bữa chú giết 3 acc 5x của ta ở bãi 62-63. Ta mà gặp đánh không lại ta cũng phan cây đao ,giày ,áo, giáp vô mặt chú chứ mà đình chiến

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
đình chiến đi , nếu tối nay còn lag nữa mình sẽ đề nghị bỏ vụ die mất exp , bao giờ hết hẳn lag thì bật lại

SAOnline

Hạ Sĩ
đình chiến đi , nếu tối nay còn lag nữa mình sẽ đề nghị bỏ vụ die mất exp , bao giờ hết hẳn lag thì bật lại
e nghĩ nên cho cái chiến phiếu thiết thực hơn 1 chút đi a
chẳng hạn như bao nhieu phiếu đổi đc pill, võ huân, vật phẩn random( tùy số lượng phiếu ), hay những thứ gì đó cần thiết để ae còn hứng thú trong việc giết người

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Ad nên mở pk tất cả các map . Cứ ra khỏi thành là bụp . Trong thời gian này train củng méo dc j . Cho bà con cô bác chém giết thoải mái . Có chửi nhau sv nó mới xôm :))

Bên trên