Trangchu da ra !!!! hi vong hay tiep tuc that vong

hdevil08

Gia nhập giang hồ
tinh hinh la Trang chu ra hon 1 tuan roi , hien tai van ko co 1 cai tin ji thong bao 9 xac...... van dai` co ngoi` cho`........... hi vong hay tiep tuc that vong day

Moon

Gia nhập giang hồ
Không cho ngày chính xác thì bị chữi, kêu phải cho 1 cái ngày.
Cho ngày rồi, mà tới ngày, phát sinh lỗi cũng bị chữi. Chính vì không muốn làm các bạn thất vọng nên họ mới không cho ngày xác định thôi. Chờ được đến giờ thì ráng chờ thêm nữa....Ra thì chơi, hok ra thì khỏi chơi! ^^

Kazard Kullz

Binh Nhất
rằm trung thu của năm nay hoặc vài năm sau đó =)))))
Tùy cách nghĩ của thím thôi.. Game có phải của mình đâu, người ta khổ công làm cho mình chơi Free mà.. Có tư cách gì mà đòi hỏi họ phải ra sớm hay muộn.. Kteam bảo sẽ có game cho mn chơi thì mình tin tưởng vào điều đó và đợi.. Ai ko đợi đc thì cứ qa sv khác thôi. Chẳng có gì to tát mà cứ phải ngồi đây xoắn dài xoắn ngắn cái vấn đề thời gian cả..

phannhuy90

Gia nhập giang hồ
Tùy cách nghĩ của thím thôi.. Game có phải của mình đâu, người ta khổ công làm cho mình chơi Free mà.. Có tư cách gì mà đòi hỏi họ phải ra sớm hay muộn.. Kteam bảo sẽ có game cho mn chơi thì mình tin tưởng vào điều đó và đợi.. Ai ko đợi đc thì cứ qa sv khác thôi. Chẳng có gì to tát mà cứ phải ngồi đây xoắn dài xoắn ngắn cái vấn đề thời gian cả..
vote 1 phiếu .. Tiếp tục chờ đợi :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
khổ quá máy thím ơi! Mình mới về quê thăm nhà có mấy hôm ko update trang chủ được mà mấy thím ném đá ghê quá . Mai lên SG lại thì có vài thông tin mới liền.

hiepkhachyeudau

Gia nhập giang hồ
@huyết lang vương: mong mod update trang chủ dần đi ạ, theo e thì 1 số thông tin đó chắc cũng ko khó khăn lắm, nhưng mà nếu update liên tục sẽ làm cho mem phấn chấn hơn, mong các ad, mod hiểu cho mem

tf1127126

Gia nhập giang hồ
em thèm ăn đùi cóc lắm rồi :(( hỏi ngu : đại phu có kẹp đc skill ko ạ :(( e định vực lại char đại phu ở hiệp khách LK

Moon

Gia nhập giang hồ
@huyết lang vương: mong mod update trang chủ dần đi ạ, theo e thì 1 số thông tin đó chắc cũng ko khó khăn lắm, nhưng mà nếu update liên tục sẽ làm cho mem phấn chấn hơn, mong các ad, mod hiểu cho mem
Mình thì thik dồn nhìu nhìu, up 1 lần cho đáng, như vậy mới phê (thời gian chờ đợi bỏ ra không uổng) ^^

Bên trên