Train + PK, sự lựa chọn đúng đắn...

Lion_Roar2

Binh Nhất
Mình không biết vần đề này có chốt kết quả chưa nên mình nghĩ như thế này:
. Nếu ko bán item VH thì việc cân bằng train + Pk là tuyệt vời, ko cần giới hạn giờ chơi để mọi người đi v PK, đều đó không công bằng cho những ai không thich PK.
- Train thì có thể lên lvl nhanh hơn nhưng sẽ ko có VH, lvl cũng ảnh hưởng đến sự trâu bò của nhân vật.
- PK thì được điểm VH, ai cũng biết VH có ảnh hưởng nhiều đến sức mạnh.
@ một người để trở thành mạnh phải biết cân bằng giữa train và PK.
@ SR nếu bài này admin cảm thấy là spam thì hãy close

Thanks,

Break

Gia nhập giang hồ
. Nếu ko bán item VH thì việc cân bằng train + Pk là tuyệt vời, ko cần giới hạn giờ chơi để mọi người đi v PK, đều đó không công bằng cho những ai không thich PK.
- Train thì có thể lên lvl nhanh hơn nhưng sẽ ko có VH, lvl cũng ảnh hưởng đến sự trâu bò của nhân vật.

Thanks,
Uả sao lại không có VH. Nguồn đâu ra thế bạn. Ai nói?

Break

Gia nhập giang hồ

Thanks,
À quên mất. =)) đêm tối đọc nhầm do không edit bài được bạn thông cảm hiểu sai ý nhé =)).
Mình thấy giới hạn giờ chơi là hợp lí đấy bạn. Mình chơi game chứ đâu phải game chơi mình.

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
À quên mất. =)) đêm tối đọc nhầm do không edit bài được bạn thông cảm hiểu sai ý nhé =)).
Mình thấy giới hạn giờ chơi là hợp lí đấy bạn. Mình chơi game chứ đâu phải game chơi mình.
Spam lảm nhảm Treo " Tờ Rjm " chú 24h ! 300ml dầu ăn ! vê úp mặt vào gôi tự xám hối đi >:)

Chibi

Binh Nhất
ôi dời ơi thời đại nào còn giới hạn giờ chơi #-o
chơi nhiều hay ít là do mình chơi thôi
chứ liên quan gì đến mình chơi game hay game chơi mình
ông thích chơi bao nhiêu h 1 ngày rồi ông nghĩ thì ông nghĩ
đễ người khác ai có thời gian thì chơi
chơi được bao nhiêu thì chơi thôi chứ
ai đâu cấm ông phải đua đòi theo trâu bò nó đua top làm chi

Break

Gia nhập giang hồ
=)) Ai cũng suy nghĩ như bạn thì thế giới hoàn hảo biết bao nhiêu. Đó là suy nghĩ của riêng bạn còn người khác thì không được nghĩ và làm kiểu khác à? =))

Break

Gia nhập giang hồ
À quên mất nữa hôm trước có topic bàn luận. Không phải là giới hạn giờ chơi nhé. Mà là giới hạn thời gian train quái hưởng exp. Có nghĩa là khoảng 1 thời gian là sẽ giảm bớt. Rồi sẽ chia theo như thế nào thì mình cũng không nhớ rõ nữa. Chứ không phải là giới hạn giờ chơi trong game nhé. Quên mất không nhắc thớt nhớ điều này :D

Vietdj29

Binh Nhì
Chuẩn,đừng có giới hạn h chơi,ai chơi đến đâu thì đến,các bác ko đua đc thì đừng đòi,cứ bắt ng khác giống mình là sao?

Chibi

Binh Nhất
=)) Ai cũng suy nghĩ như bạn thì thế giới hoàn hảo biết bao nhiêu. Đó là suy nghĩ của riêng bạn còn người khác thì không được nghĩ và làm kiểu khác à? =))
bạn nói thế mà ko biết nghĩ lại mình à ??? ông nói " Đó là suy nghĩ của riêng bạn còn người khác thì không được nghĩ và làm kiểu khác à? " biết nói câu này sao còn quote tôi chi thế :)
quan điểm của tôi khác của ông thì tôi đưa ra ý kiến của tôi thế thôi
tôi đâu có ép buộc hay bắt người khác phải làm theo tôi
mỗi người mỗi ý nghĩ khác nhau
thôi nhé :) vào game test đây

enel9k

Gia nhập giang hồ
đọc thật kỹ trước khi viết chứ bạn Break
không người khác hiểu nhầm ý, thì lại bị nói những câu không hay

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Nói chung game trước giờ sao thì để dzậy đi. Trước đã thảo luận về việc cắm auto 1 ngày đc 5h 7h rùi 24h .v.v.
Ý là ko giới hạn giờ chơi, chỉ giới hạn giờ auto mà các chú các thím đã la ầm lên rồi. Giới hạn giờ chơi nữa chắc loạn mất.
Đừng nghĩ yuglangvn up nhanh mà lầm, bên dzo sỡ dĩ up đc dzậy là do nó xài HTD 100%, 150% + thêm NTC, làm q cả đống exp.v.v. mới up khí thế dzậy, ở đây mà ko có mấy thứ đó cho auto ko giới hạn mún up cũng lòi mắt ra đó.

Bên trên