THẢO LUẬN Train kiếm

LegendK

Binh Nhất
em mới chơi con kiếm tà lv46 ah, mà thấy train rất sướng nhé. Ko hiểu sao mấy bác chơi kiếm ca thán dữ quá.
Chắc tại em lv thấp nên vậy nhỉ, ko biết lên 6x 7x thì thế nào.
Em chỉ solo chứ ko có pt. Def của em hiện tại lv 46 ăn cái yêu hóa nữa là 429, solo rừng trúc quái đánh có 1 2 máu. Kiếm có khí công hút máu nên train ngày này qua ngày khác ko tốn bình máu nào, đánh chay nên ko tốn sâm nữa. Mỗi ngày train 24h cũng kiếm dc tầm tầm 5m. Đủ tiền đầu tư tiếp cái set khi up 5x.
Cảm thấy rất thoải mái :D
tại đó là quái thường nên chém chay tốt nhé, mốt lv cao ra BHBC chém chay mấy con sub 1-2 máu mà skill thì cũng chả thấm ra đâu cả =))

RadioDJ

Gia nhập giang hồ
Ko biết bác có nhớ nhầm ko chứ cái kc này em mới tăng có 4d mà hình như 2% rồi.
Cơ mà tần suất xuất hiện thấy vẫn thường xuyên. HP em 838 thì phải thì quái đánh đến cùng lắm 750 là hút dc một cái lại đầy thanh. Nên ko tốn máu bác ạ
Tiện đây cho mình hỏi, sau khi max Trường Hồng Nhật Quán và Hộ THân Canh khí thì nên tăng gì tiếp ???

Nếu oánh chay chắc phải là LIên Hoàn Phi Vũ nhỉ? Còn cáci KC Bách Biến Thần Hình, cái này tăng xác suất né tránh khi mob oánh, thế đi pk có né đc không vậy bác ?

ngocdoan

Binh Nhì
Tiện đây cho mình hỏi, sau khi max Trường Hồng Nhật Quán và Hộ THân Canh khí thì nên tăng gì tiếp ???

Nếu oánh chay chắc phải là LIên Hoàn Phi Vũ nhỉ? Còn cáci KC Bách Biến Thần Hình, cái này tăng xác suất né tránh khi mob oánh, thế đi pk có né đc không vậy bác ?
Em ko rành vụ này lắm, em tăng max lhpv với kc1 còn lại tùm lum ah

Cà Pháo

Hạ Sĩ

Đánh chay thì max 1, xong tiếp liên hoàn phi vũ, di hoa tiếp mộc, cuồng phong vạn phá

Solo thì deff khủng rồi, tạm thời không cần hộ thân canh khí, bách biến cho đến khi 7x.

Bên trên