THẢO LUẬN Train kiếm

ngocdoan

Binh Nhì
em mới chơi con kiếm tà lv46 ah, mà thấy train rất sướng nhé. Ko hiểu sao mấy bác chơi kiếm ca thán dữ quá.
Chắc tại em lv thấp nên vậy nhỉ, ko biết lên 6x 7x thì thế nào.
Em chỉ solo chứ ko có pt. Def của em hiện tại lv 46 ăn cái yêu hóa nữa là 429, solo rừng trúc quái đánh có 1 2 máu. Kiếm có khí công hút máu nên train ngày này qua ngày khác ko tốn bình máu nào, đánh chay nên ko tốn sâm nữa. Mỗi ngày train 24h cũng kiếm dc tầm tầm 5m. Đủ tiền đầu tư tiếp cái set khi up 5x.
Cảm thấy rất thoải mái :D

Phát Bùi

Binh Nhất
em mới chơi con kiếm tà lv46 ah, mà thấy train rất sướng nhé. Ko hiểu sao mấy bác chơi kiếm ca thán dữ quá.
Em chỉ solo chứ ko có pt. Def của em hiện tại lv 46 ăn cái yêu hóa nữa là 429, solo rừng trúc quái đánh có 1 2 máu. Kiếm có khí công hút máu nên train ngày này qua ngày khác ko tốn bình máu nào, đánh chay nên ko tốn sâm nữa. Mỗi ngày train 24h cũng kiếm dc tầm tầm 5m. Đủ tiền đầu tư tiếp cái set khi up 5x.
riêng về mặt train chay vẫn thích chơi nin hơn
ở lv tầm 46 lhpt 1 phát >1k2 máu con quái gần đi bán muối rồi

Phát Bùi

Binh Nhất
còn muốn biết vì sao người ta chơi thì lên 6x thử đầu tư cây 100% rồi so dame với tụi xài 8x% char khác

ngocdoan

Binh Nhì
Đặc điểm online của mình là chỉ onl dc ban ngày, từ 5h phải auto nên khó tìm dc pt.
Chỉ có solo tự kỷ thôi ah, nên đầu tư cái set cho ra hồn mới cắm nguyên đêm dc.
Nghe các tiền bối nói vậy thì mình quyết định tự kỷ solo đánh chay đến hẳn 8x :))

Phát Bùi

Binh Nhất
Đặc điểm online của mình là chỉ onl dc ban ngày, từ 5h phải auto nên khó tìm dc pt.
Chỉ có solo tự kỷ thôi ah, nên đầu tư cái set cho ra hồn mới cắm nguyên đêm dc.
Nghe các tiền bối nói vậy thì mình quyết định tự kỷ solo đánh chay đến hẳn 8x :))
chỉ cần bác kiếm được nơi mình thuộc về là quăng acc ở nhà đi mất tích luôn cũng ko sao, đừng có cúp điện, tắt máy hay mất mạng là được

ngocdoan

Binh Nhì
Full cái KC Di Hoa Tiếp Mộc đó ở sv này đc có 1.6% thì phải thì hút gì hả bác :( hay tại bác def cao nên cảm giác k tốn nhiều máu nhỉ ???
Ko biết bác có nhớ nhầm ko chứ cái kc này em mới tăng có 4d mà hình như 2% rồi.
Cơ mà tần suất xuất hiện thấy vẫn thường xuyên. HP em 838 thì phải thì quái đánh đến cùng lắm 750 là hút dc một cái lại đầy thanh. Nên ko tốn máu bác ạ

Bên trên