Trưng cầu ý kiến: về giới hạn thời gian tính exp + kênh vip

Bạn có ủng hộ việc giới hạn giờ chơi game tính EXP

• Số lượng người bầu chọn
    48

DOREMON

Gia nhập giang hồ
mình treo 24/24 dư sức với con máy khủng đang có, điện thì điện chùa nhưng cái chính lập ra là để các bác trót đam mê game có cái mà ngẫm, chứ đừng bảo ko treo được thì gato LV với thiên hạ,mình lớn rồi nên chả phải trẻ con đâu mà phản biện thiếu chiều sâu như vậy.

Busty Ciara

Gia nhập giang hồ
mình treo 24/24 dư sức với con máy khủng đang có, điện thì điện chùa nhưng cái chính lập ra là để các bác trót đam mê game có cái mà ngẫm, chứ đừng bảo ko treo được thì gato LV với thiên hạ,mình lớn rồi nên chả phải trẻ con đâu mà phản biện thiếu chiều sâu như vậy.

Tuyển chiến 24/7/365 đây :D

im5tupid

Binh Nhất
ngẫm cái gì hả bác?

livenguyen

Gia nhập giang hồ
Như Bác Pink Nói ... Như Zạ Mình Không Đồng Tình Với Ý Kiến Đó ...Treo 5h Thì Đc 100% Sau 5h Đó Ng Ta Rất Chán Nãn

Kazard Kullz

Binh Nhất
Rate Ẽxp của sv đã thấp rồi.. thêm cái vụ 5h nữa thì bao giờ mới up nổi 35 @@
Vs lại...Lúc trước co Mod bảo sever này tuyệt đối ko có vật phẩm hỗ trợ tăng exp, chỉ có Pill lắc liếc nhưng bật PK là mất hiệu lực.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Cứ Epx cực kỳ ít ! Không giới hạn thời gian ( luôn luôn 100% epx 24/24 ) ! Thay vì 10 kênh Xuống còn 4,5 kênh . Ks cạnh tranh tùm lum ! Cho xứng đáng những vật phẩm ( Set 1x 2x 3x ) có giá mình đã hợp thành cũng như Cường Hoá ! hỏi xem có lên lv nổi không :))

TranViet1st46

Binh Nhất
=) nghe mấy bác phán mà buồn cười. Cứ train đi. Exp thấp quá rồi kêu trời kêu đất. Lên lv 10x thì cả tháng ms lên 1 lv ý chứ. Nói thì cứ ns vậy đến lúc mở sv ra thì vẫn bán ctp vs thái cực đơn đều đều. Cùng lắm là nó bán ngưng thần châu. Còn các vật phẩm khác tôi nghĩ vẫn bán.

dual.shadow

Binh Nhất
  1. Mình là loại ngay cái kiểu kênh vip viếc nha, bạn định biến cái sv này thành rẻ rách hơn dzo ah, cái vấn đề thời gian thì còn hơi tạm đc, nhưng phải ít nhất 18 20h trên ngày mai sau 7 8x thì 5 tiếng chả đủ nhìn exp tăng
  2. các món đồ giá bjo trên trang chủ chưa phải là chính xác đâu, với cả mình nghe lk hồi nói là ko bán những đồ tăng exp, vip viếc gì cả
  3. nói chung là phải khó và hấp dẫn bọn tôi mới chơi, chứ cứ tí lại tiền thì thôi đi

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
  1. Mình là loại ngay cái kiểu kênh vip viếc nha, bạn định biến cái sv này thành rẻ rách hơn dzo ah, cái vấn đề thời gian thì còn hơi tạm đc, nhưng phải ít nhất 18 20h trên ngày mai sau 7 8x thì 5 tiếng chả đủ nhìn exp tăng
  2. các món đồ giá bjo trên trang chủ chưa phải là chính xác đâu, với cả mình nghe lk hồi nói là ko bán những đồ tăng exp, vip viếc gì cả
  3. nói chung là phải khó và hấp dẫn bọn tôi mới chơi, chứ cứ tí lại tiền thì thôi đi
Em thích cmt của bác :-* =))

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
hkas, hkas ... cứ lải nhải hkas hoài không chán ak, phải xét xem thời hk as nó ra làm sao rồi hãy nêu ý kiến. Hkas mở lần đầu ở vn, lúc đó bản thân hkas cũng như hk hàn chưa ra auto cũng như 1 đống vật phẩm như bây giờ, nên mới xuất hiện bot, hack máu các kiểu ... vậy bây giờ cấm auto khác nào bóp gamer như hồi hkas ?
còn về vấn đề thời gian auto, làm gì có cái kiểu chơi game giới hạn thời gian, giời hạn thời gian là cái trò ho lao do bên bộ VH-TT đề ra, và nó cũng chả có nghĩa lý gì hết vì đã có hack time
còn về việc auto, thích thì các bạn kiếm 1 nhóm ngưòi không thích auto, tắt auto đi rồi tự train tay với nhau, có gì mà phải cấm ngưòi khác auto, hay muốn ngưòi khác cũng như mình ?
còn về việc pill, cái đó thì chờ LK tính toán sao cho hợp với sv nhất, bóp quá thì lại chả có nguồn thu nào cho sv hoạt động, Hkas hồi xưa cũng đã có CTP rồi nhé, không phải không có đâu
cũng nói thẳng, chắc gì 1 nữa ngưòi ở đây chơi Hk lúc xưa, hoặc cùng lắm là vào đánh vài con mèo, lên 3x,4x, chắc gì đã gắn bó với game tới lúc nó đóng cửa, nên chắc gì biết ngày xưa nguời ta cày tay nó vất vả thế nào, tốn sức thế nào
HKas ngày xưa đóng cửa là do 1 loạt các even quá vô lý từ phía as, tiền trong game mất giá quá nhanh, quản lý như shit, hình như còn có scandal giáp 4 dòng nữa, chứ không phải là do auto, nếu do auto thì chắc game đã đóng cửa từ khi có bot rồi
tôi yêu game, tôi đam mê game, nhưng tôi không phải là 1 thằng nghiện game, tôi không muốn suốt ngày cắm đầu vô máy tính, tôi còn quá nhiều thứ phải lo cho cuộc sống hằng ngày, tôi chỉ muôn auto cả ngày, đến đêm gọi bạn bè ra pk, tham gia even, hoặc cả tuần gọi bang ra săn boss

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
cũng nói thêm
với sv nhằn ăn như sv này thì 5 tiếng đồng hồ khi lên cấp cao thì cái định mệnh được 1% nhé
thôi đừng bàn luận nữa
mời các bác tìm lại những topic cũ cách đây 1 năm sẽ thấy những thứ này đã được phê chuẩn lâu rồi
mod nào vào close topic hộ cái

Pink

Thiếu Úy
cũng nói thêm
với sv nhằn ăn như sv này thì 5 tiếng đồng hồ khi lên cấp cao thì cái định mệnh được 1% nhé
thôi đừng bàn luận nữa
mời các bác tìm lại những topic cũ cách đây 1 năm sẽ thấy những thứ này đã được phê chuẩn lâu rồi
mod nào vào close topic hộ cái
lên lv cao thì đi pk train làm gì haha mà 10 tiếng sau 80% chứ ít éo gì haha :)) p/s : gửi lại cái YH inbox tao xóa TN kia r :D

EmLaBaDao

Gia nhập giang hồ
Chắc có nhiều bạn sẻ miếu máo và khóc lóc khi chơi chỉ đc 5h =)) 12-16 tiếng mà nhiều bạn đã miếu máo giờ 5h chắc sang tết mới được lv60 :)). xưa HKAS thời đầu thì kô có giới hạn về sau thì lại có giới hạn nhưng lại có hack exp giờ mà có giới hạn chắc hơi.....:eek: chưa tính cái khoảng mấy người đi làm CT hay gì đó sáng làm chiều 5h tan ca về lỡ họ mà cắm auto chắc đang làm thì phải gọi về cho vợ hay cho gia đình tắt máy tính hộ. Với lại theo mình nghỉ thì như vấn đề cấm auto đc 12h hay 16h gì đó trong 1 ngày còn những h` còn lại thì họ đi PK đi chợ giao lưu. Em chỉ góp ý như vậy ;;)
vote

Kazard Kullz

Binh Nhất
Tất cả mọi việc đã có bề cmn trên sắp xếp. Các thánh cứ ngồi đó mà đợi rồi trải nghiệm. Đừng Phán như đúng rồi lại sinh ra cãi nhau, gây mất đoàn kết nội bộ, chia rẽ các mem trong 4rum, gây war đánh nhau làm giang hồ náo loạn, dân chúng lầm than. Các chiến sĩ ngày xưa đã hy sinh để bảo vệ tổ quốc yên bình như hôm nay, mong mọi người hãy tôn trọng sự hy sinh đó mà cố gắng sống trong hòa bình. Thân !!!

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
Tất cả mọi việc đã có bề cmn trên sắp xếp. Các thánh cứ ngồi đó mà đợi rồi trải nghiệm. Đừng Phán như đúng rồi lại sinh ra cãi nhau, gây mất đoàn kết nội bộ, chia rẽ các mem trong 4rum, gây war đánh nhau làm giang hồ náo loạn, dân chúng lầm than. Các chiến sĩ ngày xưa đã hy sinh để bảo vệ tổ quốc yên bình như hôm nay, mong mọi người hãy tôn trọng sự hy sinh đó mà cố gắng sống trong hòa bình. Thân !!!
CHXHCNVN độc lập tự do hạnh phúc =))

Bên trên