THẢO LUẬN Trình bài về việc lừa đảo trong quá trình giao dịch

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
Thảo Luận lừa đảo trong giao dịch

- kính chào cac admin :
Em xin phép kể về trường hợp của em .
hôm nay em có bán 4 viên clvc 30 = gold
với mức giá là 1b8 gold
giao dịch 1b gold và 8 thỏi vàng
vì sao e không lập topic
vì em cảm thấy mức giá 450m = 1v clvc 30 là chính xác
và em gd mua bán bằng gold ingame và thỏi vàng chứ k phải VND
( Gold e đung đổi VK 133m )

trong lúc giao dịch vào phút cuối hắn ta đổi 1b thành 10m và nhanh tay xác nhận

em biết trong chuyện này lỗi là do em quá chủ quan

nhưng trước khi chơi game này
em có nghe nói sever mình nói không với lừa đảo và hack game

vậy xin cho em hỏi liệu em có được hoàn lại giao dịch 4v CLVC 30 k ạ

ingame của em : Shit

ingame kẻ lừa đảo : MinhTrang DP nữ

thời gian giao dịch 15h40 phút chiều ngày 22/2/2018 tai map TamTaQuan
mong anh LK giúp em ạ

Đính kèm

trumjoker

Binh Nhì
này là phải chờ nó bỏ 1ty với 8 thỏi rồi mới bỏ 4 vien 30% vào và mình nhấn đồng ý, ko lẻ bro bỏ 4v 30% rồi nhấn đồng ý luôn à

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
ai lỡ dại khuyên câu chân thành, trả ngay khi còn có thể. Ăn ban là ban nguyên dàn acc cùng IP á. Cái này là g.dich b.thuong trong game thế nến tui tin là Gm sẽ hỗ trợ thớt hết mình.
Chỉ là giao dịch vật phẩm bằng gold ko fải vnd hay ck. Nên nghĩ là sẽ như vậy nhưng vẫn thắc mắc gold hay vật phẩm đã bỏ vào thì sao đổi lại dc nhỉ?

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
này là phải chờ nó bỏ 1ty với 8 thỏi rồi mới bỏ 4 vien 30% vào và mình nhấn đồng ý, ko lẻ bro bỏ 4v 30% rồi nhấn đồng ý luôn à
vấn đề này tui củng mới nc với GM, củng ko hiểu sao, rõ ràng nó bỏ 1b vào rồi, và 8 thỏi rồi tui mới dám xác nhận, nhưng mấu chốt ở chổ nó rút ngược ra được và tráo lại 10m

mumpasyn

Binh Nhất
vấn đề này tui củng mới nc với GM, củng ko hiểu sao, rõ ràng nó bỏ 1b vào rồi, và 8 thỏi rồi tui mới dám xác nhận, nhưng mấu chốt ở chổ nó rút ngược ra được và tráo lại 10m
ông xác nhận xong nó rút ngc đc vật phẫm ra á. Ax vụ này hot nè, lót dép hóng

BigBoys

Binh Nhất
Hóng kết quả... Nhưng theo mình nghĩ là ko phải lừa đảo, do bạn bất cẩn thôi. Ngoài xã hội trường hợp này xảy ra nhiều vô kể....

bingo1

Gia nhập giang hồ
đang tính kêu trước thấy dp nữ tà này hay đứng buff cho huân hường, mà giờ huân hường bán acc rồi ko biết sao, giờ có dính cùng ip luôn, 10x thật là vãi đạn

Bên trên