Tránh lạm phát

ChemToanHut

Binh Nhì
nếu event làm Q dễ lên 31 vậy thì vào game dễ lạm phát lắm! mong anh LK khóa đồ thưởng lại để tránh khoản cách quá xa cho người chơi mới!

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
vừa vào game bèo nhất đã có 100k vs mấy chục viên cht .. vậy mà mấy ông cứ nói xạo xạo vs tui là quay về tuổi thơ =))=))

chickenloj

Binh Nhì
thành quả cũa người ta mấy bạn đòi hỏi qá nhìu sợ k lại người ta sau bạn nghĩ tiền n là giấy như ngoài đời sau mà lưu động k mất

ChemToanHut

Binh Nhì
rõ ràng đánh ko kịp event hoặc là lên 30 ko có đồ ko kịp lên 31:)
ghen ăn tức ở là chủ yếu chứ lạm phát cái gì:))
Chuẩn cờ mờ nờ rờ =)) cái công ng ta ngồi quán net 4 5 ngày trời, người chơi máy nhà thì cắm gần cháy máy cờ mờ nờ rờ, sao ko làm theo mà ngồi tính lo lạm phát =))
vào xem char NhuMeo thế nào nhé bạn! mình có đến 2 acc đủ lận nhé!

keyblood95

Gia nhập giang hồ
trẻ trâu nó thế vừa lập nick hay k chịu event mà la lạm phát mình ngồi auto 2 ngày để làm cái event đó. tg cày event cũng gần như tg train r mấy bác k làm dươc thì la lạm phát _ __! thật là

ChemToanHut

Binh Nhì
trẻ trâu nó thế vừa lập nick hay k chịu event mà la lạm phát mình ngồi auto 2 ngày để làm cái event đó. tg cày event cũng gần như tg train r mấy bác k làm dươc thì la lạm phát _ __! thật là
vào xem acc NhuMeo và ChoiHet nhé! mình đủ cả 2 acc rồi mình mới post bài này! đừng suy bụng ta ra bụng người!
sáng nay vẫn đủ thời gian để làm thêm 2 acc nữa cậu à! xem lại thời gian post đi!

Bên trên