Topic thông báo và tổng hợp lỗi kc or skill các char

NiCoDiMoto

Gia nhập giang hồ
như tiêu đề sau khi đã fixx được 1 số lỗi cơ bản và cấp thiết thì mình nghĩ việc tiếp theo là hoàn thiện KC or skill của các char trong game.
mình xin đi trước
lỗi skill defbuff của nin, mình sử dụng lên creep thì có hiệu ứng defbuff nhưng mình test lên người chơi thì lại không có hiệu ứng defbuff.

trước tiên mọi người nên thông báo lỗi trước rồi AD gom lại tìm hiểu fix 1 lượt luôn cho dễ. đề nghị những cmt không liên quan lỗi mọi người tự xóa để AD dễ kiểm soát và tổng hợp lỗi.

0904848149

Binh Nhất
Đề nghị các đồng chí xem lại sau khi fix vừa rồi a.e chúng tôi đã k gặp mặt nhau đc nữa dù vẫn trong tem trian, cái bệnh cũ phẫn nộ tiếp tục hoành hành khiến a.e cười rơi cả răng mọc cả rốn =))

Huy Trắng

Gia nhập giang hồ
Char đao khi tắt auto thì tốc độ đánh chay bình thường. Khi bật auto đánh chay bị delay chậm hơn 1 nhịp.
Lâu lâu bị lỗi không hiện áo choàng,phải bật tắt trong phần cài đặt mới hiện trở lại .

TieuTayTa

Gia nhập giang hồ
lỗi Q thăng chức 1 làm Q heo rừng xuống trả nv ko đc chọn nv thì mất vật phẩm Tương tư nv lv 10 BQLN lấy hộp auto cũng vậy ad ơi

0904848149

Binh Nhất
lỗi Q thăng chức 1 làm Q heo rừng xuống trả nv ko đc chọn nv thì mất vật phẩm Tương tư nv lv 10 BQLN lấy hộp auto cũng vậy ad ơi
Bạn xem kỹ Q, làm bn cái, k may lag thừa sl Q thì bạn hủy Q rồi thoát hẳn game sau đó vào nhận làm lại từ đầu là ok, đấy lỗi vặt chưa xi nhê đâu . Thân ái quyết thắng Q =))

Midnight

Gia nhập giang hồ
Q11 Đao Kiếm Tiếu nhờ vả, làm đủ item Q ra trả cho Vi Đại Bảo thì bảo là k đủ item quest, relog thì mất luôn item Q phải làm lại, nhưng vẫn bị báo là k đủ item quest khi trả Q lần nữa, kèm theo việc tất cả những item trong kho Vi Đại Bảo đều bị block kèm dòng báo quản trị viên màu đỏ. Relog hoặc bỏ Q thì lại k có gì xảy ra.

mainhatminh

Binh Nhì
Ninja
.......Khí công tam hoa tụ đỉnh của ninja ( tăng khả năng né tránh )tăng cũng nhưng ko nhé ad..max 28 điểm ( + 8 điểm bông tai nhưng vẩn ko co tác dụng gì.)...nin lv 32 né tránh chỉ có 64 ( ninja né tránh cao nhất các char )

Kill Thiểm điện đoạn lv 25
.....Máu quái ko nháy lên để sữ dụng kill thiểm điện đoạn lv 25 để x exp nha ad

Mess77

Gia nhập giang hồ
skill buff máu DP vẫn còn bị lỗi, buff lúc hồi máu luc ko, dùng 2 dp buff máu mà lâu lâu vẫn phải cắn máu như mưa vì hồi máu ko kịp

Bên trên