Topic 4: bá vương bang. chém gió >><< hỏi xoáy >><< đáp xoay

Mjn1Soul

Gia nhập giang hồ
thời hmv kiếm vẫn bá như ngày nào nên đâu tư con kiếm là em thấy hợp lý ròi bác ợ :D
từ 7.0 <-kiếm vô đối ,cứ full max thì hiếm lắm mới kill đc ,thật sự anh nghĩ càng nhưng bản thấp 3.0 chơi rất vui ,anh em bạn bè nhiều ,ít trẻ trâu ,chửi nhau chán ra nhậu phát lại như không, cạnh tranh nhau từng tý nhưng tôn trọng nhau :)

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
từ 7.0 <-kiếm vô đối ,cứ full max thì hiếm lắm mới kill đc ,thật sự anh nghĩ càng nhưng bản thấp 3.0 chơi rất vui ,anh em bạn bè nhiều ,ít trẻ trâu ,chửi nhau chán ra nhậu phát lại như không, cạnh tranh nhau từng tý nhưng tôn trọng nhau :)
lúc DoanKiem bi hack acc do giao acc nhầm người nhờ a Vũ lấy lại thì cũng là lúc Father lên ngôi
đồ a Vũ thì ko thua ai nhưng trình pk có phần hơi kém lúc đó là cũng là lúc em đi lính acc giao cho thằng bạn nhờ a Vũ kéo lên 13x :D em nghỉ cmn game lúc đó giờ nghĩ lại nhớ người xưa mà cũng ko vui = cái thơi as toàn a e đi học lớp 6 7 rũ nhau chơi dc 1 2 tiếng ròi lại đi hôc nhớ quá :D

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
ngày nào cũng thế , ngày nào cũng vậy, vào 4rum chỉ ngóng tình hình sem có gì đáng chú ý ko có thì lại out vãi quá :D

Bên trên