Topic 2: Bá Vương Bang. Chém Gió >><< Hỏi Xoáy >><< Đáp Xoay

LienLien

Binh Nhất
tên KiemHoang làm gì em mà nãy giờ bị đâu bụng hả kể a ghê đi a thiến hắn liền
làm gì...uống nước ah...xong chở mẹ đi khám Bác sĩ ở Q 10 gần đầm sen...nãy chạy về lái 1 tay giữ ga...1 tay ôm bụng bi giờ ôm gối.....mẹ kêu uống thuốc...mà nhìn ớn..ko uống...nói kon đau ít...mà rơm rớm nước mát nè...hic hic lâu lâu nó quặng lên :((

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
nói là Buff tay thôi. chứ em mà có team pt tốt thì lo gì em làm luôn chiến thì buff chi cho khổ.. để keo lv lên 35 rồi Buff zay cũng có tốn time đâu..a bó tay .com tại a có học bên BK đâu :)) a chỉ có bạn bên đó thôi.

không có chuyện gì đâu mà lo,, người ta học 5 năm ra trường thì em học thêm 3 năm nữa là 8 năm :)) trước sau cũng ra :))
anh nói chuyện vui tính ghê :V :V,

parkjlchan

Tình hình là nhờ thằng Dzo cố vắt chân lên háng mà chạy nên giờ đã lỗi tùm lum và 1 bộ phận mem bên đó chạy sang đây :)), forum nảo nhiệt hẳn :))

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Tình hình là nhờ thằng Dzo cố vắt chân lên háng mà chạy nên giờ đã lỗi tùm lum và 1 bộ phận mem bên đó chạy sang đây :)), forum nảo nhiệt hẳn :))
:)) theo a nghĩ meof_King ra server thì có 2 lý do thế này!!
1 xem server chính của NPH như thế nào để học hỏi ( làm tốt hơn nữa)
2. Biết chắc là bên Dzo mở sv khá sớm sẽ có nhiều lỗi nên có 1 số mem bỏ để gamer qua đây

parkjlchan

:)) theo a nghĩ meof_King ra server thì có 2 lý do thế này!!
1 xem server chính của NPH như thế nào để học hỏi ( làm tốt hơn nữa)
2. Biết chắc là bên Dzo mở sv khá sớm sẽ có nhiều lỗi nên có 1 số mem bỏ để gamer qua đây
Lỗi thì đã biết trước là như thế, Dzo nổi tiếng quá rồi :V
Dù j giờ lấy nguồn tiếng anh bên dzo cũng đỡ, tiến độ sẽ nhanh hơn

Bên trên