Topic 2: Bá Vương Bang. Chém Gió >><< Hỏi Xoáy >><< Đáp Xoay

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Nhanh lên ko em cắt tờ rym thì đừng hỏi tại sao ko có gấu nhé >:P
ớ đệch.. tờ Rym của em Gấu em cắt mất lâu rồi.. Bác khỏi hù em.. em không sợ đâu keke..
Hiệp khách giang hồ < Yulgang > đối với mình mà nói không khác gì 1 góc tuổi thơ cả. Và cái này là cái mà làm cho cảm xúc của mình chợt sôi lên nhiều nhất nè :)
Tuổi thơ gì ở đây..
em thì ghiền từ bé :P

o0okingo0o

Hạ Sĩ
ủa ! hôm này thứ sáu ngày 13 à ! hèn gì sáng này nhặt được tiền :(
zậy còn đỡ hơn anh rồi,
sáng Gấu ngủ nướng >> đi dự lễ tốt nghiệp bị trễ nên chửi a sối sả luôn. Lên Cty thì đi trễ sáng nhìn mặt sếp chẵn vui tý nào ( mói đi CT về mà ngày đầu lại đi trễ ) không sao hết nếu sáng sớm khách hàng không gọi..Họp đồng, hoá đơn. ...giờ rối lên 1 nùi.. mà tý còn chạy qua Trường gấu dự lễ tốt nghiệp với Gấu........................................... ngày gì đâu không. tưởng sáng nay lên Cty đc ngủ cho khoẻ..

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Em chưa cả xài may bay điểu khiển bao giờ :v
Có niềm đam mê là chơi đc thôi..
Nếu muốn thì có thể tập chơi trước ( Khuyên đừng mua máy con này dưới 5tr ) vì hư không có đồ thây mà phải cho vào viện bảo tàng thì tiết lắm.
Nếu có đam mê kha khá thì hãy xin vào 1 hội nào đó. lúc đó chơi thấy thú VKL ( em thì mới ghiền đâu tầm 1 năm vì thằng bạn đầu độc..)

Chứ trước thì em chơi cái này - cũng chơi tầm 2 năm ở CV Gia Định ấy, đam mê lắm nhưng đôi giày hư nên từ lúc đó nghỉ chơi.. giờ thấy người ta chơi vấn ghiền.. nhưng già rồi nên đành nhịn

tienthanhs1

Trung Sĩ
hu hu định chơi vui giết time ko nạp tiên` ma` cũng nướng vào mấy trăm ngàn rồi. Bác LK ko mở sv sớm chắc có bao nhiêu xiền nướng hết vao` hk4u quá:eek: giá mà kiếm dc nick test thì ko mất mấy trăm rồi nhi? em HẬN bác HLV hu hu hu

o0okingo0o

Hạ Sĩ
hu hu định chơi vui giết time ko nạp tiên` ma` cũng nướng vào mấy trăm ngàn rồi. Bác LK ko mở sv sớm chắc có bao nhiêu xiền nướng hết vao` hk4u quá:eek: giá mà kiếm dc nick test thì ko mất mấy trăm rồi nhi? em HẬN bác HLV hu hu hu
chơi bên đó làm gì nướng tiền ?? đó chơi 7 acc mà nạp đâu quá 1 chai đâu :P

Pink

Thiếu Úy
(Có những lúc chỉ muốn chạy đến bên em ôm em hôn em mà bỏ qua bao dối lừa
Mà làm gì cũng thế thôi tình cũng đã trôi một khi quá giới hạn chỉ còn là những cơn ác mộng)

o0okingo0o

Hạ Sĩ
(Có những lúc chỉ muốn chạy đến bên em ôm em hôn em mà bỏ qua bao dối lừa
Mà làm gì cũng thế thôi tình cũng đã trôi một khi quá giới hạn chỉ còn là những cơn ác mộng)
Tình thì phải biết cho đi.. và tha thứ.. chứ ích kỹ thì thà khỏi quen. nhưng ai cũng có cái tôi hết.. cách tốt nhất là biết nhận lỗi Bác ạ! Nhưng nếu lỗi lầm quá lớn thì quên luôn >> thương kon khác cho rồi..

Pink

Thiếu Úy
Tình thì phải biết cho đi.. và tha thứ.. chứ ích kỹ thì thà khỏi quen. nhưng ai cũng có cái tôi hết.. cách tốt nhất là biết nhận lỗi Bác ạ! Nhưng nếu lỗi lầm quá lớn thì quên luôn >> thương kon khác cho rồi..
WTF :)) nge nhạc lên hứng copy lời nhạc vô chơi thôi mà . *cười nhẹ*

Bên trên