Topic 2: Bá Vương Bang. Chém Gió >><< Hỏi Xoáy >><< Đáp Xoay

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Chỉ còn 2 ứng viên có thể đảm nhiệm
Bang chủ Bá Vương Bang.​

Theo tình hình hiện nay 3 nhân vật ứng cử chức Bang chủ Bá Vương Bang chỉ còn lại 2 người.
Người không thể ứng cử được chức BC nữa vì 1 số lý do.
+ Công việc gần full time nên không có thời gian để đảm nhiệm.
+ Vợ sắp đẻ, nên không muốn vì game mà không quang tam đến GĐ.
+ Tuy không ứng củ chức BC BVB nữa nhưng Bác ấy sẽ là thành viên của Guild sẽ giúp đỡ Guild hết mình.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Thì AS là em có 3x à, qua homeviet thì lếch dc lên 9x con thương :|, nhưng train hoài chán (ko có nv :( ) cũng nghĩ ngang, bên Dzo định chơi nhưng thấy bị chữi kinh qua cũng èo, và thế là em qua đây test game :))
zậy là vui rồi, đó mình chơi ASS lên được 74 "cày tay gần chết" ra Bot là nghĩ luôn.. còn bên HomeViet thì chơi SV đầu tới sv 3 của nó rồi sau đó không chơi nữa.
Dzo thì miễn luôn vào chơi thì lag đồ thì rơi như mưa nên không có khái niệm đầu tư vào game từ lúc đầu.

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
zậy là vui rồi, đó mình chơi ASS lên được 74 "cày tay gần chết" ra Bot là nghĩ luôn.. còn bên HomeViet thì chơi SV đầu tới sv 3 của nó rồi sau đó không chơi nữa.
Dzo thì miễn luôn vào chơi thì lag đồ thì rơi như mưa nên không có khái niệm đầu tư vào game từ lúc đầu.
:P, vào G nhớ giúp đỡ em, cho em h3oi chút là nhận sư phụ để tử có được cái j hem ?

Bên trên