THẢO LUẬN Top vlhc và thế lực chiến

dcjuly97

Binh Nhất
Cho mình hỏi là để đc top 1-3 thế lực chiến, thì mỗi tuần sẽ được pill exp tuyên dương. Hơn nữa mỗi tháng nếu giữ top tlc vẫn sẽ được tặng thêm pill exp và võ huân đơn để hỗ trợ và tuyên dương các top sever.
Còn về vlhc cũng không kém tlc, vẫn đc tuyên dương bằng con phượng và tlc là con long, với lượng pill sử dụng cho cả tlc và vlhc như nhau (có khi còn sử dụng lượng pill nhiều hơn trong VLHC để đánh boss). Nhưng các top vlhc ko được bất kỳ quà tri ân tháng hay tuần để tuyên dương sự cố gắng của các cá nhân phấn đấu top. Mong Kteam xem xet thưởng cho top VLHC ( võ huân là phần thương mình nghĩ là hơp lý cho top vlhc) để các cá nhân phấn đấu đc top VLHC. @Huyết Ban Nick @Lion_King xem xét dùm mình.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Cái này ngày trước cũng có bác đề xuất, lúc đấy LK bảo chưa ổn lên chưa cập nhật phần thưởng. Bây h ko biết đã cập nhật đc chưa.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
phần thưởng dành cho cá nhân sống sót sau cùng hiện tại ở VLHC đang là rất lớn. Hiện tại top VLHC hàng tháng đang được xuất hiện trên thông báo đăng nhập. Còn về phần thưởng ingame thì nó vốn dĩ ko có vật phẩm thưởng = hiện vật ( chỉ có danh hiệu ).

dcjuly97

Binh Nhất
phần thưởng dành cho cá nhân sống sót sau cùng hiện tại ở VLHC đang là rất lớn. Hiện tại top VLHC hàng tháng đang được xuất hiện trên thông báo đăng nhập. Còn về phần thưởng ingame thì nó vốn dĩ ko có vật phẩm thưởng = hiện vật ( chỉ có danh hiệu ).
Bên TT1 thì có thể lớn, nhưng ở TMC thì lớn ?? AD phải so sánh thị trường chứ

Bên trên