THẢO LUẬN Tlc4 mất đi 1 con gà

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
thì mình đang bán acc nghỉ game mà :) nhung minh k tieu nhuoc gi k biet
Thế bảo top kêu mới đc là muốn thể hiện gì ở đây? Top kêu những cái gì ấy nhỉ? Càng ngày càng suy nghĩ kiểu gì ko biết. Tôi vì các bạn, 70% số người chơi ko mang đến lợi nhuận nh cách nghĩ của các bạn làm tôi cảm giác có gì đó sai lầm.

Thế bảo top kêu mới đc là muốn thể hiện gì ở đây? Top kêu những cái gì ấy nhỉ? Càng ngày càng suy nghĩ kiểu gì ko biết. Tôi vì các bạn, 70% số người chơi ko mang đến lợi nhuận nh cách nghĩ của các bạn làm tôi cảm giác có gì đó sai lầm.
ý mình là ko lẽ tốp nc adm mới nghe hay sao ! t chỉ phản hồi bình luận ở trên

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
nói chung các chú chơi đặt ặng vấn đề hơn thua quá đúng là có tiền thì hơn người khác thật đấy vây thì đã sao nhiều người vì đam mê mà chơi thôi giống như tui nè chơi vì thik thôi có ngọc ngon thì đập ngọc ko xài thì bán có gì đâu nạp thì lâu lâu nạp 100k cho vui mua thời trang này nọ còn ko thì train lụm đồ tàn tàn xài vậy mà tui thấy vẫn dư dả chả có gì phải xoắn này nọ chi cho mệt thân vậy, op đồ bữa nay xui thì mai đập làm ly cafe cho có tinh thần đập tiếp có cái vấn đề gì mà phải hơn thua mún lên top mấy bác cứ lên em vì đam mê mà fram lên dien dan chat chít chơi chơi có tiền thì mua GHT or thổ linh phù lâu lâu mở hen ngọc ngon thì bán vậy mà cũng dư chán
chơi game đừng tính quá nếu thik tính thì qua mấy thể loại bài mà chơi hay game wed ấy tha hồ mà tính lên top vèo vèo nạp chục triệu vô làm ông nội tui thấy đẹp hơn

Whisper

Binh Nhất
ôi thằng đệ ra đi chán vậy rao, chắc phút nóng bỏng à nhầm nóng giận mất khôn thôi, thôi thì đã quyết định thì nghỉ thôi, hi vọng tu chí làm ăn cơ nào nghĩ lại + giàu có thì quay lại ae chào đón :3

namdinh

Binh Nhì
nói chung các chú chơi đặt ặng vấn đề hơn thua quá đúng là có tiền thì hơn người khác thật đấy vây thì đã sao nhiều người vì đam mê mà chơi thôi giống như tui nè chơi vì thik thôi có ngọc ngon thì đập ngọc ko xài thì bán có gì đâu nạp thì lâu lâu nạp 100k cho vui mua thời trang này nọ còn ko thì train lụm đồ tàn tàn xài vậy mà tui thấy vẫn dư dả chả có gì phải xoắn này nọ chi cho mệt thân vậy, op đồ bữa nay xui thì mai đập làm ly cafe cho có tinh thần đập tiếp có cái vấn đề gì mà phải hơn thua mún lên top mấy bác cứ lên em vì đam mê mà fram lên dien dan chat chít chơi chơi có tiền thì mua GHT or thổ linh phù lâu lâu mở hen ngọc ngon thì bán vậy mà cũng dư chán
chơi game đừng tính quá nếu thik tính thì qua mấy thể loại bài mà chơi hay game wed ấy tha hồ mà tính lên top vèo vèo nạp chục triệu vô làm ông nội tui thấy đẹp hơn
like cho ban,có nhiều người hơn thua quá ấm ức, mỗi người mỗi tính ahihi

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
tui nói mấy thèn cha suốt ngày kêu ca sever này nọ mà mấy thèn newbie nó hỏi này nọ hay xin 100k gold mua quần áo chưa chắc đã cho 1 đồng tính vcl tui về làng thấy mấy em mới chơi xin ít gold mua máu cho lun nó 300k cho có tinh thần với game vừa thể hiện mình lịch sự đi trước vừa dc em no tôn trọng mún vào game chơi hơn suốt ngày hơn thua vẹo nhiều đứa mời vô còn ko biết nhận đồ tân thủ ở đâu hỏi thì mấy cha vip vip éo thấy ai trả lời tui thấy là tui chỉ cho them vài trăm k cho nó xôm
nhiều tiền đầu tư cho lắm vào mấy chuyện nhỏ éo thấy ai làm bao giờ top làm vẹo gì cho mang nhục vậy

ThienDiem

Trung Sĩ
Chơi game chủ yếu đam mê. Thích thì chơi , ko thích thì nghỉ . Đam mê thì đầu tư theo sở thích của mình. Chứ ko phải kinh doanh lấy lãi. Chia sẽ chút luôn là bản thân mình đam mê thương từ AS, chơi vì tuổi thơ nên chọn thương. Sau khi cân bằng thật sự mà nói thì thương tù, ko ai dám đầu tư vào nó nửa . Tôi cũng từng từ bỏ nó, rao bán đổi acc hay thậm chí xém mua acc khác và dẹp con thương TD vào góc kỉ niệm. Anh em ai cũng khuyên muốn pk hay lâu dài đừng chơi thương. Thế mà ko bỏ được đứa con tin thần của mình, lại tiếp tục đầu tư vào nó . Giờ ôm áo và thương +7 cũ bán ko ai mua , trả giá như hàng +6. Rồi thì sao , đã đam mê thì k tính toán. Bán ko dc để làm kỉ niệm . Giờ gặp vấn đề delay bao nhiêu tháng nay, cũng nản, nhưng cũng gắng đến cuối năm. Được thì chơi tiếp, ko đc thì cho vào góc kỉ niệm :).
P/s: có chút say, nói vài dòng tâm sự :)

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
tui cũng thương 9 nè bỏ làm gì 82 rồi dame bt ko có gì phải bỏ vì chưa biết ngày mai phải ra sao để fram qua ngon buff dame 2k no 2k1 fram đồ cực chuẩn bt dam mê ko có gì phải bỏ ai nói thương ấy sai lầm

wapure

Gia nhập giang hồ
nếu tui có nghỉ game, tui sẽ ko bao giờ giết chết đứa con tinh thần của tui, cả 1 năm iu thương nó rồi mà =)), chã hiểu xóa rùi post phản đổi kiểu gì, ko ảnh hưởng đc thành phần đam mê vs game đâu

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
@ThienDiem thì thik char này nọ với pk tui thì fram với train 1 thương 1 dp thế là quá đủ đồ ngon lau lâu rớt đủ tiền mua ght với thổ linh phù vậy là chuẩn khỏi suy nghĩ ngọc ngon thì giữ mốt đập ko xì thì bán thế thôi mỗi người mỗi đam mê

UTymi

Gia nhập giang hồ
thấy ad quản lý tốt mà hum trc nhắn tin cho ad trên hỏi bài nhạc cái ad mò lại tìm hộ lun ad này dễ thương vãi kể cả lionking và hbn thấy chuẩn mực giải quyết tốt không như máy thằng ad bên kia khinh người vl ra

BoBo

Binh Nhất
Nói chung giờ ai cũng thay đổi cả rồi, ai sống ở sv này lâu thì sẽ hiểu,chủ yếu chơi theo cách mình thích ;););) , chúc bạn ra đi thanh thản

Bên trên