LỖI Tlc3 bị cưỡng chế khi tank tượng.

galovesoc

Binh Nhì
Thế anh hỏi ngược lại sao em phân biệt đc đâu là clone, đâu là feed điểm :) Đâu ai rãnh đi ra luật hả em? Khiếu nại từ người chơi hàng tháng trời đó.
Phân biệt clone thì chắc Kteam có giải pháp.
Nhưng, với acc em đang đi, cũng ko pro gì, nhưng cũng trụ lại tượng. Hàng +8,9,10 may ra mới giết đc em. Trong 8 mạng e feed hnay, chỉ toàn bị acc Top kill, và khi đó là hội đồng. Chứ e cho MaPhong cầm hàng +8 đánh cả phút có kẹp nỗi em die đâu.
Đầu tư, cắn pill như thế, vào tank tượng mà vẫn bị dis. Anh đặt vào trường hợp của e, thì cũng uất ức chứ bộ.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Phân biệt clone thì chắc Kteam có giải pháp.
Nhưng, với acc em đang đi, cũng ko pro gì, nhưng cũng trụ lại tượng. Hàng +8,9,10 may ra mới giết đc em. Trong 8 mạng e feed hnay, chỉ toàn bị acc Top kill, và khi đó là hội đồng. Chứ e cho MaPhong cầm hàng +8 đánh cả phút có kẹp nỗi em die đâu.
Đầu tư, cắn pill như thế, vào tank tượng mà vẫn bị dis. Anh đặt vào trường hợp của e, thì cũng uất ức chứ bộ.
Ủa em ơi, đây là cuộc chiến cả THẾ LỰC. Mình em dame tượng bao lâu mới bể tượng ??? E đừng lấy 1 ví dụ riêng của bản thân để ép game phải điều chỉnh được. Nên nhớ, cuộc chiến của cả thế lực chứ ko phải của từng bản thân.

galovesoc

Binh Nhì
Ủa em ơi, đây là cuộc chiến cả THẾ LỰC. Mình em dame tượng bao lâu mới bể tượng ??? E đừng lấy 1 ví dụ riêng của bản thân để ép game phải điều chỉnh được. Nên nhớ, cuộc chiến của cả thế lực chứ ko phải của từng bản thân.
Ý anh nói là tùy cơ ứng biến, tùy tình hình mà thay đổi cách đánh cho phù hợp chứ gì.

SuperCover

Trung Sĩ
.... vấn đề đang nói việc " phải kill được người mới k bị dis", mà : pro trở lên mới có cơ giết được người vì hiện tại quá trâu rồi. A ra cái luật như vậy những người không thể giết được người thì diss hết hả a. Cuộc chiến của cả thế lực. ( cả thế lực mạnh hết không a hay có người mạnh người yếu@@~) a càng nói e càng thấy không logic j cả@@~

Lion_King

Staff member
.... vấn đề đang nói việc " phải kill được người mới k bị dis", mà : pro trở lên mới có cơ giết được người vì hiện tại quá trâu rồi. A ra cái luật như vậy những người không thể giết được người thì diss hết hả a. Cuộc chiến của cả thế lực. ( cả thế lực mạnh hết không a hay có người mạnh người yếu@@~) a càng nói e càng thấy không logic j cả@@~
dừng 5 phút đọc kĩ cả 2 ý đi em :) Hoặc đọc post trên kìa.

Không giết được người.
Cả thế lực ko ai dame được tượng.

Đánh làm gì ?

Enies

Hạ Sĩ
Bởi góp ý ghi chi tiết hướng dẫn rõ ràng thế rồi mà vẫn kéo dài topic tới 2 trang
À chắc là full pill cắn máu nhiều quá nên dis ra hơi tiếc :|:|

galovesoc

Binh Nhì

Không giết được người.

Đánh làm gì ?
Không giết được người. => Em hoàn toàn giết được người.
Cả thế lực ko ai dame được tượng. => Vì hnay ít người đi, và ít có acc nào trụ được lâu hơn em.

Đánh làm gì ? => Đánh để các bạn ấy thấy có người đánh tượng thì vào đánh chung. Và sẵn test độ trâu bò :v

Bởi góp ý ghi chi tiết hướng dẫn rõ ràng thế rồi mà vẫn kéo dài topic tới 2 trang
À chắc là full pill cắn máu nhiều quá nên dis ra hơi tiếc :|:|
Đúng là có tiếc, nhưng quan trọng là chưa được hợp lý bạn à.

SuperCover

Trung Sĩ

Không giết được người.

Đánh làm gì ?
e bên 9 a ơi, cái vấn đề e muốn hỏi a là. Nếu không đủ lực giết người ==> chỉ có cách dame tượng để kiếm điểm. Mà dame tượng kiếm điểm cũng bị diss ??. Nếu a bảo là bắt buộc phải giết được người vậy ví dụ bên 9 nguyên team top của rinas đi, và không có ai khác đi vậy mấy ông tà được bao nhiêu người có thể đủ lực để kill chết mấy ông top kia. Có thể pill piếc, bị đập không chết nhưng muốn đập chết được team địch lại không dễ.

SuperCover

Trung Sĩ

Không giết được người.

Đánh làm gì ?
em biết dụng ý của a là muốn mọi người đầu tư hơn vào việc pk, đánh nhau, tlc,... tuy nhiên. A cũng nói kteam có thể can thiệp vào việc cân bằng số lượng, còn chất lượng phải ở người chơi, bây giờ ai cũng biết Rinas đầu tư mạnh như vậy, không chỉ 1 acc của ổng mà cả pt bá @@. A có thể tính sơ sơ lượng tiền sử dụng để đầu tư 1 acc, 1 cây vk, set đồ +8 thì ra cả chục triệu vnd. Và a bắt phần lớn người chơi phải có những thứ như trên ( = đồ or hơn đồ thì mới kill được chứ thua đồ mà kill đc thì có mà thánh ), để có thể đi được TLC thì.. TLC được mấy người :D
Nông dân không thể sống ở khu thành thị, và bây h luật lại càng hướng về việc không đầu tư mạnh thì không được chơi... vậy thì người ta biết không thể đua lại được ngta có muốn đầu tư phí phạm không ...@@
Game cho cùng cũng chỉ là chơi giải trí sau này nó cũng k đi theo mình mãi được ==> có ai muốn bỏ cả chục triệu vô game chỉ để ăn thua... TLC ( cũng chưa chắc ăn thua nổi ), giàu có tiền họ đầu tư không tiếc, không ảnh hưởng nhiều còn những người khác họ phải tính toán chứ a@@.

namdinh

Binh Nhì
e bên 9 a ơi, cái vấn đề e muốn hỏi a là. Nếu không đủ lực giết người ==> chỉ có cách dame tượng để kiếm điểm. Mà dame tượng kiếm điểm cũng bị diss ??. Nếu a bảo là bắt buộc phải giết được người vậy ví dụ bên 9 nguyên team top của rinas đi, và không có ai khác đi vậy mấy ông tà được bao nhiêu người có thể đủ lực để kill chết mấy ông top kia. Có thể pill piếc, bị đập không chết nhưng muốn đập chết được team địch lại không dễ.
da bao dame tuong ,khi tuong sap la ko dis

white

Gia nhập giang hồ
Tlc3 hnay tà đi được 9 người nên ko đủ dame để sập tượng lấy điểm. Giải pháp là huy động nhiều người đi hơn vào những ngày sau.
Thế lực chiến là cả thế lực cùng chiến, có vài người chiến thôi thì thua, có khi bị kích ra vì ko có điểm là điều phải chịu rồi.

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
Đại loại ý của LK là Kteam ko có lỗi gì ở đây cả.( xl chứ dù có lỗi thì chắc ảnh íu bao giờ nhận lỗi đâu ^^)
Bạn bị dis là lỗi ở định mệnh thôi.
Họ có luật của họ, mình ko thay đổi đc luật thì phải theo nó, lần sau vào tlc thấy bên mình nhắm ko nổi thì out luôn khỏi tốn pill tốn máu.

Lion_King

Staff member
Đại loại ý của LK là Kteam ko có lỗi gì ở đây cả.( xl chứ dù có lỗi thì chắc ảnh íu bao giờ nhận lỗi đâu ^^)
Bạn bị dis là lỗi ở định mệnh thôi.
Họ có luật của họ, mình ko thay đổi đc luật thì phải theo nó, lần sau vào tlc thấy bên mình nhắm ko nổi thì out luôn khỏi tốn pill tốn máu.
Với kiểu comment tiêu cực thế này mời bạn ra đảo.

weproktvn2

Binh Nhì
Nhiều vấn đề nên mới phải làm vậy đó em ơi, a ko tiện ngồi kể ra nhưng đó chứng minh cho sự cải tiến dần dần mới ra đc rule như ngày hôm nay. Ko clone thì bọn em đi feed mạng hoặc kiếm huy chương, đủ trò cả :)
Sếp nghiên cứu cái trò feed mạng đi ạ, có mấy thằng chơi log clone 9 tà vô cho giết 1 mạng để khỏi dis, xong ra feed 15 20 mạng =))

weproktvn2

Binh Nhì
Ví dụ như em không cố tình feed. Cũng ăn pill sắm đồ đủ cả. Nhưng ví dụ ông spirit cAnh cửa. Ra là sml, ví dụ không sml thì chạy lên đánh tượng, chạy đi chạy về liên tục cũng bị diss?? Vậy bh anh muốn phải kill được người mới ở lại tlc được nhưng tlc thì toàn trâu văn bò thì làm thế nào được anh. K bị one hit chết là may chưa nói bật lại được:3. Đừng bảo là không đầu tư, không pill mấy ông top đi còn bị đánh sm thì mấy người hàng trung auto ban cmnr vì k thể nào kill đc mấy vip!!!
Hình như là tên Inspired thì phải :)) tlc 4 đúng ko =))
@Phượng Sồ sếp ơi có bạn tìm :))

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
SV k kẹp như hồi AS đc à hoặc đóng băng thời gian bơm máu khi PK tạo điều kiện cho các pro đo sàn. Nếu có thể thì cho thêm điểm hỗ trợ khi cùng ai đó giết đc địch xem thế nào.
Nhớ mang mang trước đây có ai đó nói là sẽ tắt pill, lắc, đá, cỏ mẽo các kiểu khi tham gia TLC mà ta..

Bên trên