THẢO LUẬN Tlc - sv đang nhạt dần

CrossOver

Gia nhập giang hồ
Từ giữ tlc2 lên 3, bữa nay đi bữa đầu tiên, các bạn tà đông như quân nguyên :)), bên 9 tính cả 2 acc mình dc 7 mạng :))

MrShj

Thượng Úy
Nói đi nói lại . Thôi thì xét các khịa cãnh nhiều rồi , h xét về khía cạnh tiền bạc đồ đạc đi ha cho nó bớt nhàm .
1 set đồ ful 6 +4 tà phái , đứa nào shop lên 25m 5p tự nhiên có ng mua , k biết cần hay không cần .
1 set đồ y như vậy ,mà chính phái , cái thằng cần dùng cũng đắn đo suy nghĩ là nó đắt rẻ , rồi cuối cùng trả giá bèo bạt .
Như vậy : cá nhân tôi k bao giờ op đồ chính bán , vừa khó bán vừa rẻ mạt .
giá nguyên liệu thì hoàn toàn như nhau .
Mà các bạn tự op thì còn tốn hơn rất nhiều .
1 tháng tôi vào game , op hơn 100 món tà .
dc 1 cây đao 17m9 cùa KingOfLight , 1 thương 17m9 của Crosover .
vậy thì các bạn nhìn độ đầu tư nó nằm ở đâu ????

Cần 1 cái tên

Gia nhập giang hồ
Cũng
Nói đi nói lại . Thôi thì xét các khịa cãnh nhiều rồi , h xét về khía cạnh tiền bạc đồ đạc đi ha cho nó bớt nhàm .
1 set đồ ful 6 +4 tà phái , đứa nào shop lên 25m 5p tự nhiên có ng mua , k biết cần hay không cần .
1 set đồ y như vậy ,mà chính phái , cái thằng cần dùng cũng đắn đo suy nghĩ là nó đắt rẻ , rồi cuối cùng trả giá bèo bạt .
Như vậy : cá nhân tôi k bao giờ op đồ chính bán , vừa khó bán vừa rẻ mạt .
giá nguyên liệu thì hoàn toàn như nhau .
Mà các bạn tự op thì còn tốn hơn rất nhiều .
1 tháng tôi vào game , op hơn 100 món tà .
dc 1 cây đao 17m9 cùa KingOfLight , 1 thương 17m9 của Crosover .
vậy thì các bạn nhìn độ đầu tư nó nằm ở đâu ????
Cung cầu thôi, SV thực chất do Tà đông hơn nên nhu cầu sử dụng khác nhau, Bác buôn bán nên nhu cầu khác, Như 9 cũng có 1 số bác cũng tự op ko buôn bán gì, đồ thì tự trade nhau sử dụng. Còn mức đầu tư ở đâu ? Như thế nào ? thì ko do việc buôn bán cá nhân mà nói dc.

MrShj

Thượng Úy
Cũng

Cung cầu thôi, SV thực chất do Tà đông hơn nên nhu cầu sử dụng khác nhau, Bác buôn bán nên nhu cầu khác, Như 9 cũng có 1 số bác cũng tự op ko buôn bán gì, đồ thì tự trade nhau sử dụng. Còn mức đầu tư ở đâu ? Như thế nào ? thì ko do việc buôn bán cá nhân mà nói dc.
nói cho có cái để mà xét.... thôi :D

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Sự thật là game này tà lúc nào chả đông hơn, truyện HKGH nhân vật chính cũng bên tà mà :))
Trước h toàn chơi tà, thấy 9 ít quá mới vô 9, cơ mà ti lệ lệch thế này cũng nản thật, ai cũng muốn sang tà cho nó đẹp + ngầu :v

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
TỪ LÚC BIẾT CHƠI HKGH TỚI GIỜ TOÀN CHƠI TÀ ^^!
BAO NHIÊU NGƯỜI RỦ QUA 9 CŨNG K CHỊU QUA :))

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Nói thật chứ các bạn 9 chỉ ngồi đó than vãn,ca cẩm đủ kiểu.
Sao các bạn không hành động đi,không dủ nhau tập hợp lại tìm cách lôi kéo them newbie vô chính.
Hay các bạn chỉ ngồi tự mình ôm một vài acc.Hay một mình ôm một cac acc thật pro rồi tách biệt với xã hội.

-------------------------------------
Nói thật chứ hồi mình mới vào game có gặp 1vài ban 9.Mình có nhờ giúp và các bạn ý hỏi mình vào tà hay 9 mình bảo thích tà(chưa nói vào ta hay 9 đâu nhé) thi chu yeu nhan lai câu tương tự như ''Tà thì kệ mẹ chúng nó đéo quan tâm'',''vào chín thì còn để ý''... bla bla.thế là ghet 9 luôn ^^
Vậy chính sách lôi kéo newbie đó hả.^^
Bên ta chúng tôi thì vẫn cho 9 vô pt bình thường vẫn nói chuyện rôm rả(h toi méo cho nữa)
------------------------------------
hành động không có rồi ngồi kêu.Không muốn nói nhung các bạn thật nực cười.
Chốt thêm 1 câu:
*** XIN CÁC BẠN ĐỪNG ĐI ĐỔ THỪA NỮA ***

GM không có thể can thiệp được vào số lượng 9 ta nhé.Đừng có đưa ra những ý kiến ko đâu vào đâu.OK
--------------------------------------
còn về TLC nhé mình chỉ nhận xét TLC 2(chưa tham gia TLC 3 4 không dám nói).Mình vào chơi chỉ thấy các bạn 9 thi nhau kill người thôi nhe.chỉ được 1 2 ban dứng tank đánh tượng,còn đa số đứng quanh tượng tà kill người thôi.dù toàn bạn dame to + trâu đánh còn ko thèm lên máu nữa ^^.

LegendK

Binh Nhất
Nói thật chứ các bạn 9 chỉ ngồi đó than vãn,ca cẩm đủ kiểu.
Sao các bạn không hành động đi,không dủ nhau tập hợp lại tìm cách lôi kéo them newbie vô chính.
Hay các bạn chỉ ngồi tự mình ôm một vài acc.Hay một mình ôm một cac acc thật pro rồi tách biệt với xã hội.

-------------------------------------
Nói thật chứ hồi mình mới vào game có gặp 1vài ban 9.Mình có nhờ giúp và các bạn ý hỏi mình vào tà hay 9 mình bảo thích tà(chưa nói vào ta hay 9 đâu nhé) thi chu yeu nhan lai câu tương tự như ''Tà thì kệ mẹ chúng nó đéo quan tâm'',''vào chín thì còn để ý''... bla bla.thế là ghet 9 luôn ^^
Vậy chính sách lôi kéo newbie đó hả.^^
Bên ta chúng tôi thì vẫn cho 9 vô pt bình thường vẫn nói chuyện rôm rả(h toi méo cho nữa)
------------------------------------
hành động không có rồi ngồi kêu.Không muốn nói nhung các bạn thật nực cười.
Chốt thêm 1 câu:
*** XIN CÁC BẠN ĐỪNG ĐI ĐỔ THỪA NỮA ***

GM không có thể can thiệp được vào số lượng 9 ta nhé.Đừng có đưa ra những ý kiến ko đâu vào đâu.OK
--------------------------------------
còn về TLC nhé mình chỉ nhận xét TLC 2(chưa tham gia TLC 3 4 không dám nói).Mình vào chơi chỉ thấy các bạn 9 thi nhau kill người thôi nhe.chỉ được 1 2 ban dứng tank đánh tượng,còn đa số đứng quanh tượng tà kill người thôi.dù toàn bạn dame to + trâu đánh còn ko thèm lên máu nữa ^^.
GM ko thể can thiệp cân bằng số lượng chính tà, nhưng vẫn có thể tạo ra nhiều sân chơi để chính có thể đi pk, hoạt động vui vẻ mà ko bị ức chế như kiểu "lấy thịt đè người" như tlc hiện nay. Công thành chiến của LK sắp ra mắt cũng là 1 ví dụ

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Giờ đi kill newbie 90% là mấy thằng 9, không biết có động lực phía sau gì không=))=))=)).

Và kết quả sau vài lần kill phá nát party, 90% newbie nói sẽ vào tà để đi lùng mấy thằng chuyên đi hấp diêm.:mad::mad::mad:

Mấy thằng chuyên than khóc vụ TLC, chịu khó làm vài acc clone 3x đi sẽ hiểu tại sao.:)):)):))

temo

Binh Nhì
GM ko thể can thiệp cân bằng số lượng chính tà, nhưng vẫn có thể tạo ra nhiều sân chơi để chính có thể đi pk, hoạt động vui vẻ mà ko bị ức chế như kiểu "lấy thịt đè người" như tlc hiện nay. Công thành chiến của LK sắp ra mắt cũng là 1 ví dụ
nói làm gì nhiều vs mấy thằng trẻ trâu này nó có hiểu đâu ,để đây để AD vào tham khảo đưa ra quyết định cân đối thôi chứ đi giải thích cho mấy thằng đó hiểu chắc nát bàn phím , não chúng nó đâu có nghĩ đc sâu xa đâu ,chỉ biết trc mắt là đc 1 đàn sâu xé vào tlc nên khoái chí ý mà .TLC 3 hqua chắc vui nhỉ ko lo bị thua nữa :) vào tha hồ mà fam tượng vs fam kỳ lân ^^! ước nguyện của mấy thanh niên trẩu nó là như vậy mà .Nên k cần giải thích vs bọn ý ...

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
nói làm gì nhiều vs mấy thằng trẻ trâu này nó có hiểu đâu ,để đây để AD vào tham khảo đưa ra quyết định cân đối thôi chứ đi giải thích cho mấy thằng đó hiểu chắc nát bàn phím , não chúng nó đâu có nghĩ đc sâu xa đâu ,chỉ biết trc mắt là đc 1 đàn sâu xé vào tlc nên khoái chí ý mà .TLC 3 hqua chắc vui nhỉ ko lo bị thua nữa :) vào tha hồ mà fam tượng vs fam kỳ lân ^^! ước nguyện của mấy thanh niên trẩu nó là như vậy mà .Nên k cần giải thích vs bọn ý ...
Bạn oi bạn dùng từ cho nó cẩn thận một chút ạ.
Bạn xem lời nói của bạn khá là xúc pham người khác nhé.Chúng tôi chỉ bình luận,tham gia binh luận chứ không chửi nhau với các bạn nhé.

danhbui

Gia nhập giang hồ
tlc2 tà toàn thua mà ae tà có nản đâu vẫn đi đều đều 9 ms thua 2 ngày đã than lên than xuống thắng cái STH các kiểu thua cái lên 4rum đàn bà thế mấy ông hay là k đc ăn kì lân nên cằn nhằn à :))

danhbui

Gia nhập giang hồ
bác nói lấy thịt đè người?? thế lúc tlc2 9 thắng mà quân số tà đông hơn 9 sao bác k nói h` thua bác lên đây nói lấy thịt đè người??

Enies

Hạ Sĩ
Như tiêu đề ở phía trên, em có một vài lời các bác đừng gây war

- Ít nhiều một số bác ở đây đã tham gia TLC từ những ngày đầu tiên và biết rõ thế cục lúc đó như thế nào
- Số lượng người 2 bên thế lực đi rất đông, 9 win khá nhiều
- Rồi team của Alibaba cán mốc 6x vào quẩy TLC2 bán hành cho tà trong 1 quãng thời gian

Còn về kill auto thì quãng thời gian đó hầu như train kênh pk là sẽ bị tiêu diệt :D:D
- Xuất phát điểm mọi người đều như nhau
- TLC2 phải nói là gần như cân bằng mặc dù lúc đó vẫn nhiều người vào bên tà

Vậy bây giờ chênh lệch về số lượng là do đâu
- Bên 9 bán acc quá nhiều, có người còn phụt ra được câu "bán thì sẽ có người khác mua và chơi" ok và họ mua rồi cắm mặt fam gold thôi rồi chán thì lại bán
- Tất nhiên là do yếu tố con người chứ không phải do game

Lúc đấu giá VK 17m thì anh Mèo có chốt 1 câu mà chắc là ai cũng nhớ, xin phép không nhắc lại

Chốt giờ cách nào để 9 phái vực dậy đây ?

meanboy

Binh Nhì
Nếu 1 ngày tlc 9 ko ai vô thì. Sẽ có sân chơi mới như tống kim. Số lượng người phân chia làm team A , team B. Vô cứ thấy màu đỏ thì bèm. Ai ko chơi đi thì nghỉ. Khóc lóc hoài. Ko có mợ thì chợ vẫn đông.

DuocSeSe

Gia nhập giang hồ
Giờ đi kill newbie 90% là mấy thằng 9, không biết có động lực phía sau gì không=))=))=)).

Và kết quả sau vài lần kill phá nát party, 90% newbie nói sẽ vào tà để đi lùng mấy thằng chuyên đi hấp diêm.:mad::mad::mad:

Mấy thằng chuyên than khóc vụ TLC, chịu khó làm vài acc clone 3x đi sẽ hiểu tại sao.:)):)):))
nói gì vậy :)) kill newbie 90% là CHÍNH :)) newbie sẽ vào TÀ để lùng :)) ko lẻ newbie chưa thăng chức đã bị CHÍNH giết hả

Bên trên