THẢO LUẬN Tlc - sv đang nhạt dần

zippo236

Gia nhập giang hồ
thế bây giờ 9 nó ko vào nữa thì ông vào chơi vs ai sôi động khi cứ khoảng 20-30 thằng quây 1 thằng thì công nhận là sôi động và ông đã đc chơi ở cái sv nào mà tlc AD họ tạo ra chỉ vì tà chênh lệch quá nhiều với 9 .mà họ phải làm ra cái hệ thống chênh lệch người trong tlc k dc vào ko.
Đúng là TLC3 chênh lệch quá nhiều, pk cũng rất chán. Nhưng mà ko thể nói AD giới hạn số người 2 bên được. Tà đi đông 1 phần vì được kêu gọi rất nhiều, đến giờ là trong bang kêu gọi tập hợp đi rồi. Người ta đã bỏ thời gian ra để đi TLC thì không thể không cho người ta vào đc.
Hi vọng AD ra 1 đấu trường tự do theo thăng cấp, mọi người đăng kí rồi chia ra random 2 phe pk cho vui, hoạt động này có thể tổ chức 1 ngày trong tuần như tối chủ nhật chẳng hạn. như vậy sẽ vui hơn!

GhostxLove

Hạ Sĩ
thế công bằng số người thì sợ thua à hay sao ??
và đồ ông = ai mà dám bảo bên 9 ko chịu đầu tư đồ ??
và có dám làm kèo tỉ lệ sv bây giờ phải chiếm ~65 tà ~35 chính ko
nói chung mấy bạn toàn dạng chỉ biết mình mà thôi công bằng là xoắn ngay .
-sợ thua ??? Sợ thua đã ko kêu 9 phái tích cực tham gia tlc rồi nhé :-j
-ok đồ tôi đéo bằng ai đâu , 9 phái vô địch !
-đọc lai cmt hộ :-j ông mới là ng chỉ biết mình ? thay vì đòi ko cho tà đi tlc , sao ko làm cách nào kêu gọi 9 đi tlc nhiều ấy? hay ko qan tâm 9 đi bao nhiu , ông có đi thì cho cân bằng là dc rồi?

sock

Hạ Sĩ
thằng nào thua mà chả thấy chán thua nhiều thì nghỉ, thằng nào thắng chả hăng máu lần sau đi bán hành tiếp...
mấy bố ở 2 thái cực khác nhau vẫn giữ khư khư cái cách nhìn của mình thì thảo luận sớm muộn gì cũng thành chửi nhau. Quan trọng là người ở giữa quản lý có cái nhìn thế nào để giữ đc cái TLC không còn tẻ nhạt nữa, mong là thế vì tự cảm thấy mình mất dần nhiệt huyết rồi :)) có thời gian còn chả buồn log acc TLC không buồn log acc kill auto các kiểu nữa =))

temo

Binh Nhì
-sợ thua ??? Sợ thua đã ko kêu 9 phái tích cực tham gia tlc rồi nhé :-j
-ok đồ tôi đéo bằng ai đâu , 9 phái vô địch !
-đọc lai cmt hộ :-j ông mới là ng chỉ biết mình ? thay vì đòi ko cho tà đi tlc , sao ko làm cách nào kêu gọi 9 đi tlc nhiều ấy? hay ko qan tâm 9 đi bao nhiu , ông có đi thì cho cân bằng là dc rồi?
có kêu thì số lượng 9 cũng quá ít so vs lượng tà nhá ,chứ k nói gì là đi hay ko đi , nhìn tỉ lệ train động vs BXH là biết tà vs 9 nó đang chênh lệch ntn rồi k pải giải thích nhiều ở đây là pic lâp ra để AD tham khảo cái vấn đề này còn ông vào cmt nào là 9 ko chịu đầu tư đồ này nọ có cần trích lại ko .chắc phải để 20-30 thằng bu vào đánh 1 thằng thì sẽ ko phải cmt như thế đâu nhỉ..

thjckga93

Gia nhập giang hồ
ko bik tlc3 4 ntn...nhưng tlc2 đang rất vui...
khi mình qua sv này chơi...có ng ns đừng vào G ThienDiaHoi vì là kẻ thù của toàn sv...vâng cuối cùng mình vẫn vào vì cũng thích pk...qua train kênh auto thì đúng là bị kill auto hoài luôn...lấy đó làm động lực mình cũng đy kill lại...im lặng kill ko post bài chửi gì cả âm thầm mà kill thui ( bị kill thì mình đy kill lại...ko kill đc cũng kill ) lúc mình vào tlc2 tà win...xong update tân thủ...9 win hoài luôn...vào guild thì có a BC a bảo là e chơi tlc2 thì ở lại kéo cái tlc2( gà thui nhưng cũng cố)
mình có thấy bên 9 có lập guild tlc2 chuyên tlc2 thui đúng là 9 win nhưng ae tà ko nản cũng gọi nhau vực dậy cái tlc2 ( cái này mình và 1 số ae có cả BC bên mình hô hào ae vực dậy )
mình có nhớ sau những trận tlc2 tà win là 1 chuỗi những ngày 9 win có ng bên 9 ns là tà kòn thua dài dài nhé...lấy đó làm động lực mình cũng ép đồ lên để chơi vs các bạn ( bữa 9 win 2 trận 1 bình máu st là bt )
bên 9 chủ yếu ko có ng cầm đầu thui nhé...so về đồ các bạn 9 đồ hơn cả mình vậy tại sao các bạn lại thua...mình ns vậy thui các bạn tự suy nghĩ nhé...

tienthanhs1

Trung Sĩ
nói đi nói lại vẫn là 20 30 thằng bu 1 thằng....bởi vì sao? vì Chính có những con boss siêu trâu, và chiến lược của Tà là 1 người chỉ đạo kêu đánh ai thì đánh người đó, như thế mới giết dc đối phương, làm lực lượng Chính bị xé lẻ, + thêm ko dùng dc khinh công chạy nhanh nên cứ từng anh hùng Chính qua là nộp mạng....

.Nói thật là GM cũng đã cố gắng tạo điều kiện cho Chính phái ngoi lên ( ví dụ như việc điều chỉnh thời gian hồi sinh tượng lâu hơn trước) ko thì Chính còn chả bao giờ Win nổi ấy chứ....

Cũng đã có những trận tà thua, hoặc thắng rất vất vả, sao Chính ko thừa thắng mà xông lên...hay chỉ biết mua STH mà chửi Tà tuổi L**n sau mỗi lần thắng, để rồi giờ ko ai thèm đi TLC nữa thì kêu ai?:)

galovesoc

Binh Nhì
khi mình qua sv này chơi...có ng ns đừng vào G ThienDiaHoi vì là kẻ thù của toàn sv...vâng cuối cùng mình vẫn vào vì cũng thích pk...qua train kênh auto thì đúng là bị kill auto hoài luôn...lấy đó làm động lực mình cũng đy kill lại...im lặng kill ko post bài chửi gì cả âm thầm mà kill thui ( bị kill thì mình đy kill lại...ko kill đc cũng kill ) lúc mình vào tlc2 tà win...xong update tân thủ...9 win hoài luôn...vào guild thì có a BC a bảo là e chơi tlc2 thì ở lại kéo cái tlc2( gà thui nhưng cũng cố)
mình có thấy bên 9 có lập guild tlc2 chuyên tlc2 thui đúng là 9 win nhưng ae tà ko nản cũng gọi nhau vực dậy cái tlc2 ( cái này mình và 1 số ae có cả BC bên mình hô hào ae vực dậy )
mình có nhớ sau những trận tlc2 tà win là 1 chuỗi những ngày 9 win có ng bên 9 ns là tà kòn thua dài dài nhé...lấy đó làm động lực mình cũng ép đồ lên để chơi vs các bạn ( bữa 9 win 2 trận 1 bình máu st là bt )
bên 9 chủ yếu ko có ng cầm đầu thui nhé...so về đồ các bạn 9 đồ hơn cả mình vậy tại sao các bạn lại thua...mình ns vậy thui các bạn tự suy nghĩ nhé...
Chuẩn. t cũng nghe thằng nào đó bên 9 bảo " Tà còn thua dài dài", hình như cung vitaminA hay sao đó. Làm động lực bỏ mấy trăm m op đồ. H vào chả sợ bố con thằng nào. kaka

SAOnline

Hạ Sĩ
Ông nói đồ 9 ngon hơn tà thì xem lại giùm cái
Nói thiệt chứ 2 3 ng chả làm dc cái gì hết
Đi tlc lúc nào 9 cũng ít hơn vậy tại sao có những lúc 9 lại win
Đơn giản vì có ng tank tượng
Còn bi h thì 1 phần bán acc 1 phần tc3
Hết ng thua.. vậy thôi
Ông từng hỏi ad là sao tượng tank wai chua sập
Lý do lag gì.. là lượng ng tank ít nên dame dồn nó lâu
Bửa h chả biết sao tượng tà lâu sập.. chạy lên thì thấy chỉ có 2 3 ng tank r chỉ còn 1 acc tôi
Còn chuyện đồ đạc gì đó thì cho xin cái
Coi đồ bên nào hơn bên nào nên đừng so sánh
Mà cho dù đồ bên nào có ngon hơn cũng như vậy.. 1 2 3 ng ko thể nào gank cả 1 thế lực

demontoon33

Gia nhập giang hồ
cái topic chả có gì là nghiêm trọng lắm mà cơ số thằng sợ thua hay sao mà log toàn clone vào cmt sợ thật
đúng là sv này vẫn tồn đọng khá nhiều trẩu
4rum này có nhiều trẩu hay ko em mới vào ko biết, nhưng em thấy có những topic ae nch đóng góp ý kiến chả war hay cãi vả gì thì bác này vào nch như muốn phả bỏ tinh thần bàn luận vui vẻ. Bác temo là 1, LQN là 2 :):)

Deuces

Binh Nhì
th nào nói TDH kẻ thù toàn sv thế :v

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Nói chung là các bac 9 nên suy nghĩ thật kĩ về cả hai phía rồi up topic nha.
Tà chung tôi thua va ca khi di tlc bi cac bạn kill nhiều cũng chỉ nói 1 câu [9 mạnh quá sao ăn]
Ngược lại các bạn mới thua 2 lần các bạn đã topic bảo chúng tôi thế nọ thế kia.ỉ đông ăn hiếp yếu sao ko nói thẳng ra.
Đỗ tại GM không chịu cân bằng 2 thế lực.Rồi là bên 9 thăng chức hết.chứ nghĩ coi bên tà đông số lượng thăng chức cũng đông nhé.mà mình xin được up lại cái ảnh của topic khac.về số lượng chính ta tlc2 nhe.

mong các bạn bên 9 tìm hiểu trước cái gì đó thì hãy nói nhé.

thêm một vấn đề ngoài lề.đó là vân đề pk auto.vâng bên bạn đi kill chung tôi đâu (tà)có up topic chửi,nói đểu các bạn
đâu.Nhưng đến lúc chúng tôi kêu gọi anh em đi kill các bạn lại topic bó phốt đến chịu các ban ạ.(BENZAITEN) đây.kính mong cac bạn 9 quan tâm ạ.

SAOnline

Hạ Sĩ
Tà chung tôi thua va ca khi di tlc bi cac bạn kill nhiều cũng chỉ nói 1 câu [9 mạnh quá sao ăn]
Ngược lại các bạn mới thua 2 lần các bạn đã topic bảo chúng tôi thế nọ thế kia.ỉ đông ăn hiếp yếu sao ko nói thẳng ra.
Đỗ tại GM không chịu cân bằng 2 thế lực.Rồi là bên 9 thăng chức hết.chứ nghĩ coi bên tà đông số lượng thăng chức cũng đông nhé.mà mình xin được up lại cái ảnh của topic khac.về số lượng chính ta tlc2 nhe.

thêm một vấn đề ngoài lề.đó là vân đề pk auto.vâng bên bạn đi kill chung tôi đâu (tà)có up topic chửi,nói đểu các bạn
đâu.Nhưng đến lúc chúng tôi kêu gọi anh em đi kill các bạn lại topic bó phốt đến chịu các ban ạ.(BENZAITEN) đây.kính mong cac bạn 9 quan tâm ạ.

View attachment 12977
Chả ai khóc lóc đâu nhé
Sẽ có ng này ng kia va đừng gôm cả thảy
Có nhiu đây thì làm gì phải khóc lóc so với lúc trước
Nó chả thấm vào đâu hết
Nói chung bên nào cũng có ng này ng nọ thôi

LegendK

Binh Nhất

View attachment 12977
bác có biết TLC 4 9 phái 1 vs 20 ko =))

thjckga93

Gia nhập giang hồ
Ông nói đồ 9 ngon hơn tà thì xem lại giùm cái
Nói thiệt chứ 2 3 ng chả làm dc cái gì hết
Đi tlc lúc nào 9 cũng ít hơn vậy tại sao có những lúc 9 lại win
Đơn giản vì có ng tank tượng
Còn bi h thì 1 phần bán acc 1 phần tc3
Hết ng thua.. vậy thôi
Ông từng hỏi ad là sao tượng tank wai chua sập
Lý do lag gì.. là lượng ng tank ít nên dame dồn nó lâu
Bửa h chả biết sao tượng tà lâu sập.. chạy lên thì thấy chỉ có 2 3 ng tank r chỉ còn 1 acc tôi
Còn chuyện đồ đạc gì đó thì cho xin cái
Coi đồ bên nào hơn bên nào nên đừng so sánh
Mà cho dù đồ bên nào có ngon hơn cũng như vậy.. 1 2 3 ng ko thể nào gank cả 1 thế lực
bên tà ms làm đồ thui nhé...chưa đủ 1 team...ông coi bên 9 là bik thui àk...toàn hơn 1 team nhé...mấy bữa nay tà làm đồ ms mạnh đc thui...chứ trc tlc2 t nhìn còn nản ấy...giờ bên 9 có nhìu dp vs thương...thua mấy trận đã rao bán acc...haizz

mainhatminh

Binh Nhì
tà anh em hoạt động sôi nỗi...toi h là kiêu gọi nhau đi..vào cctack nc rôm rã...9 phái có nhều bạn 7x..mà mình còn ko biet tên..mới gap lần đầu tiên....wang trọng là ko có hoạt động gì..ko có nhiệt huyet gì..ko có ai đứng ra. gom anh em lại..mạnh ai náy đánh..tan là phải rồi..

Bên trên