THẢO LUẬN Tlc - sv đang nhạt dần

LegendK

Binh Nhất
tui thì vào tlc cứ quẩy thôi bất chấp có ai đi hay ko, nhưng tính ra cũng tội mấy ae kia, vào dc 1 trận cho ăn hành nát mặt xong bán acc nghỉ game luôn :(

SAOnline

Hạ Sĩ
topic để cho thảo luận thôi, mấy bác đừng war nhau quá.
có quyền ý kiến mà, ae cùng nhau đóng góp ý kiến để xậy dựng thôi
ko đc thì thôi, chẳng mất gí cả, nên ae trên tinh thần là xây dựng đi :D
tui đi tlc từ đợt 9 le ve 2 3 mạng tà 2 3 chục mạng tới h
động lực để tôi làm điều đó chính là 1 câu nói của 1 mem tà :D
"9 núp như chó đéo dám ra, nghỉ mẹ nó hết đi" - đó là trong chuỗi ngày ngập hành.
vâng dù là cay cú, nhưng cậu nó đó nói đúng: 20 thằng dí 1 thằng thì sớm muộn cũng toắc đầu.
đành ngập ngùi nhìn những dòng chữi rũa nhảy lên, chẳng làm đc gì, đành chấp nhận. :D
sau đợt tân thủ thì cảm giác lại khác, số lượng theo 9 phái tăng đáng kể, tà cũng vậy.
lượng người tham gia tlc phải nói là rất đông, ko còn le ve nhứ trước.
lúc đó chỉ mún xõa hết cỡ cùng ae.
đc quen biết 1 số ae trong đợt tân thủ này, kêu gọi tham gia tlc
và cuối cùng 9 cũng thấy đc bình minh, nhưng có lẻ 9 đã ngủ quên trong chiến thắng 1 khoảng time ngắn, để r các bạn tà đứng lên mạnh mẽ, :D
nói thế thôi chứ thật ra tlc2 phải nói là rất hấp dẫn, kịch tính, ko phải 1 chiều như những tlc khác.
hiện tại 1 số ae đã bán acc + tc3 nên lực lượng có vẻ mỏng dần, và chất lượng cũng kém đi :D
yulgangvn hiện tại đã cho thấy đc phần nào đó của tuổi thơ :D qua các hoạt động như tlc
nói đến đây thôi :D
chốt: mấy bác 9 phái xin hãy bỏ chút thời gian quý báo của mình để vào xõa tlc đi nào, tà phái cũng vậy, đi càng đông thì nhận càng nhìu điểm VH thôi :))

Masya

Binh Nhất
"9 núp như chó đéo dám ra, nghỉ mẹ nó hết đi" - đó là trong chuỗi ngày ngập hành.
vâng dù là cay cú, nhưng cậu nó đó nói đúng: 20 thằng dí 1 thằng thì sớm muộn cũng toắc đầu.
đành ngập ngùi nhìn những dòng chữi rũa nhảy lên, chẳng làm đc gì, đành chấp nhận. :D
sau đợt tân thủ thì cảm giác lại khác, số lượng theo 9 phái tăng đáng kể, tà cũng vậy.
và cuối cùng 9 cũng thấy đc bình minh, nhưng có lẻ 9 đã ngủ quên trong chiến thắng 1 khoảng time ngắn, để r các bạn tà đứng lên mạnh mẽ, :D
nói thế thôi chứ thật ra tlc2 phải nói là rất hấp dẫn, kịch tính, ko phải 1 chiều như những tlc khác.
hiện tại 1 số ae đã bán acc + tc3 nên lực lượng có vẻ mỏng dần, và chất lượng cũng kém đi :D
yulgangvn hiện tại đã cho thấy đc phần nào đó của tuổi thơ :D qua các hoạt động như tlc
chốt: mấy bác 9 phái xin hãy bỏ chút thời gian quý báo của mình để vào xõa tlc đi nào, tà phái cũng vậy, đi càng đông thì nhận càng nhìu điểm VH thôi :))
Valentino phải ko ? Làm 1 Guild đi, anh em sẽ theo ông :D

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thắng thua là chuyện bình thường, lúc lên voi lúc xuống chó.... Có 1 điều là bên chính rất có phong trào bán acc và lập topic ...khi thắng thì cũng lập topic cười nhạo, khi thua thì lập topic đòi cân bằng, đòi ko dc thì bán acc....đại gia Chính thì nhiều tiền nhưng xài phung phí và ko kiên trì...

SAOnline

Hạ Sĩ
Thắng thua là chuyện bình thường, lúc lên voi lúc xuống chó.... Có 1 điều là bên chính rất có phong trào bán acc và lập topic ...khi thắng thì cũng lập topic cười nhạo, khi thua thì lập topic đòi cân bằng, đòi ko dc thì bán acc....đại gia Chính thì nhiều tiền nhưng xài phung phí và ko kiên trì...
1 số ông háo thắng nên mới vậy thôi chứ thấy đa số là ko như vậy

galovesoc

Binh Nhì
Chuẩn, muốn cảm giác tlc ngang ngửa, hãy vào tlc2, hãy đầu tư 1 acc dt + set đồ vừa vừa. Tlc2 hiện đang rất cân bằng và rất hay.

zenki1657

Gia nhập giang hồ
chơi usd nhiều vào . tạo sự đam mê chứ đừng tạo sự phá hoại :)) chỉ trách các đấng bề trên bên 9 chơi đã xong vứt acc nên làm bạn 9 ở dưới nản từ từ do càng ngày càng ít vip gánh . chơi solo thích thể hiện thì chỉ tới đó thôi chứ sao giờ . đâu phải lỗi tại admin mà cứ lôi admin ra hoài

temo

Binh Nhì
Lại đòi công bằng ... #-oCó thì do ng chơi thích vào tà , chứ sao lại cấm ng khác k cho vào tlc vì bên phái họ đông hơn? Bạn muốn công bằng thì những ng mún dc đi tlc nhưng do giới hạn ko dc đi thì đòi công bằng với ai đây? 9 bây giờ đúng kiểu thân ai nấy lo , tlc thua kệ ko liên quan ... nên k tha thiết làm đồ pk , vào tlc nó vã chết hoài nản , nản thì ko đi :-??giờ tlc2 hiện tại bơm vào 4 5 con dp 9 + thương đồ ngon là căng ngay
thế công bằng số người thì sợ thua à hay sao ??
và đồ ông = ai mà dám bảo bên 9 ko chịu đầu tư đồ ??
và có dám làm kèo tỉ lệ sv bây giờ phải chiếm ~65 tà ~35 chính ko
nói chung mấy bạn toàn dạng chỉ biết mình mà thôi công bằng là xoắn ngay .

temo

Binh Nhì
cái topic chả có gì là nghiêm trọng lắm mà cơ số thằng sợ thua hay sao mà log toàn clone vào cmt sợ thật
đúng là sv này vẫn tồn đọng khá nhiều trẩu

temo

Binh Nhì
Thế thì bạn bảo Kteam nói bên Tà nghỉ game bớt đi...cả ngày bạn đi làm tối muốn vào TLC sôi động còn người khác ko dc vào thì ntn? Ví dụ bên 9 đi có 5 người thì 30 ae khác bên tà đứng ngoài nhìn vào à?.... Lật lại lịch sử các cuộc chiến tranh có trận nào bắt nước này bằng này quân thì nước kia cũng phải bằng đó ko
thế bây giờ 9 nó ko vào nữa thì ông vào chơi vs ai sôi động khi cứ khoảng 20-30 thằng quây 1 thằng thì công nhận là sôi động và ông đã đc chơi ở cái sv nào mà tlc AD họ tạo ra chỉ vì tà chênh lệch quá nhiều với 9 .mà họ phải làm ra cái hệ thống chênh lệch người trong tlc k dc vào ko.

Bên trên