LỖI Tlc 2 3 lỗi?

khanh104

Gia nhập giang hồ
Hi!
Chuyện là tối nay sau khi sinh hoạt kiếm sống hằng ngày thì mình có đi TLC2 xả stress, party 3 acc cùng đi, đang đánh tượng thì bỗng dưng bị kick ra báo là 5p ko hoạt động. Các sếp check giùm lại xem ntn?
ID: vn10041991 - khanh10041991 - khanh104
P/s: Mọi người có j thì bình tĩnh report, nếu ko thỏa đánh thì chấp nhận thương đau ra đi chứ ai lại nói nặng trước bao giờ!!!
Thanks.

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Nhờ admin check dùm mình luôn. Đi TLC4 chỉ chạy loanh quanh buff ab cho team, ko dám ra vì sợ chết ảnh hưởng đến điểm của team. Mình ko hề afk mà cũng bị kick ra ngoài ;(
Ingame: Mikasa

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Nhờ admin check dùm mình luôn. Đi TLC4 chỉ chạy loanh quanh buff ab cho team, ko dám ra vì sợ chết ảnh hưởng đến điểm của team. Mình ko hề afk mà cũng bị kick ra ngoài ;(
Ingame: Mikasa
Thế lực chiến không có chổ cho những ng đứng núp bạn à , làm đồ rồi xông lên cùng anh em đi nha.

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Có phải trong 10p các bạn không giết được ai, cũng không có điểm tượng,
Có phải thông báo chính xác là như vậy không?
"Bạn bị mời ra khỏi TLC vì không có điểm trong 5 phút"

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Thế lực chiến không có chổ cho những ng đứng núp bạn à , làm đồ rồi xông lên cùng anh em đi nha.
Phận cung thủ khổ tâm lắm Huyết. Skill yếu quá ko giết nổi ai. Làm đồ ULPT thì sợ mỗi DP nó kẹp phát chết rùi :)) Đi TLC câu kéo mấy thanh niên tà phái để cho lực lượng dame chính dễ thở hơn tý thui mà cũng bị kick zz
Đánh ko biết mình biết ta cứ lao lên như thiêu thân feed điểm thì thắng làm sao :|

SAOnline

Hạ Sĩ
Phận cung thủ khổ tâm lắm Huyết. Skill yếu quá ko giết nổi ai. Làm đồ ULPT thì sợ mỗi DP nó kẹp phát chết rùi :)) Đi TLC câu kéo mấy thanh niên tà phái để cho lực lượng dame chính dễ thở hơn tý thui mà cũng bị kick zz
Đánh ko biết mình biết ta cứ lao lên như thiêu thân feed điểm thì thắng làm sao :|
Chỉ chờ ngày cung đc hiên ngang đứng trước tượng. Đã có thông báo r, chờ thôi. Cố lên ADM ơi.

khanh104

Gia nhập giang hồ
Vì chưa thích hợp đầu tư nên set đồ mình ko mạnh để kill ai..nhưng các lần trước mình đánh tượng vẫn có điểm.. Trong khi lần này lại bị kick ra..vậy nhờ các sếp check sao lúc tượng đầu ko kick vẫn bthuong mà tượng lần 2 lại kick trong khi mình đang đánh tượng.. Ko lẽ tượng 2 đánh ko có điểm.. Vậy những bạn chỉ đánh dc tượng đều bị kick?

khanh104

Gia nhập giang hồ
Vì chưa thích hợp đầu tư nên set đồ mình ko mạnh để kill ai..nhưng các lần trước mình đánh tượng vẫn có điểm.. Trong khi lần này lại bị kick ra..vậy nhờ các sếp check sao lúc tượng đầu ko kick vẫn bthuong mà tượng lần 2 lại kick trong khi mình đang đánh tượng.. Ko lẽ tượng 2 đánh ko có điểm.. Vậy những bạn chỉ đánh dc tượng đều bị kick?
Trong 5' các bạn phải cố gắng kiếm ít nhất 1 điểm để ko bị tính là clone nhé.
vậy bạn check mình đã cmt ntn chưa? bắt buộc phải giết đc 1 người trong khi đánh tượng ko có điểm?

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Các a xem lại giúp e! Hôm nay TLC 3 tà win nhưng e và 1 2 ng nữa ( tà hết ) bị dis ra ngoài map chợ ngay sau khi thông báo tà win ? Không nhận được huy chương or võ huân. Có đánh tượng và kill dc người. Cảm ơn.

Ingame: KhaDii

spk_boy

Binh Nhì
báo thêm lỗi đang đánh kỳ lân thì bị dis ra, nó báo đại khái là 15p ko gây dame nên bị kích, HBN có nói ing là phải dánh tượng để tránh bị kích (thấy hơi vô lý)

khanh104

Gia nhập giang hồ
Hôm qua TLC2 cũng bị tương tự..đã report qua 1 ngày nhưng ko thấy check thông số dame tượng có đánh ko mà chỉ đơn giản nhìn vô chỉ số điểm rồi thông báo là ko có điểm trong 5p thì bị kick tránh clone..cũng chịu :D

Bên trên