GIÚP ĐỠ Tk nên ép ngọc khí công nào zô ac vậy mng

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Theo tôi thấy bạn chơi Njnja mà tang cái đánh chay LHPT làm gì.
- Njnja bản thân của nó đã là LHPT rồi .. sài DMNT để crit dame xanh ngon hon..

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Bản thân thích khách đã có 10% né 10% dame xanh dame trang dame lhpt.
Tuy nhiên ở lv thấp dưới 60. Dame xanh chả nói lên đc điều gì đâu bạn nhé. Vì vậy max kc3 là chuẩn xác. Pk cũng okie. Nếu bạn ko tin mình vào test cho bạn xem.
Tầm 40 trở đi sẽ thấy sự lợi hại của kc 1 tăng 3 điểm lên được 5 dame. Vì vậy bạn nên bỏ lại kc 6 mà tăng kc 1 nhé. Kc 6 tăng 1.2% dame xanh. Cứ cho là dame xanh xài vk 5m +6 full cl như t crit quái được 450 dame quái 50lv. Thì 1.2% là 6 dame.
Tuy nhiên bạn tăng kc 1 1 điểm sẽ đc 1.2 dame trong bảng crtl S. Vì vậy dame xanh của bạn tăng lên cũng là x4 là 6 dame. Đồng thời điểm này còn tăng mọi loại dame của njn nữa.
Ngoài ra còn tăng lượng nộ để sử dụng rage. Pk hay train đều cần thiết.
Vote max kc 1 và op ngọc kc 1 KÍCH NỘ PHẪN KẾ

ductrung

Binh Nhì
Bản thân thích khách đã có 10% né 10% dame xanh dame trang dame lhpt.
Tuy nhiên ở lv thấp dưới 60. Dame xanh chả nói lên đc điều gì đâu bạn nhé. Vì vậy max kc3 là chuẩn xác. Pk cũng okie. Nếu bạn ko tin mình vào test cho bạn xem.
Tầm 40 trở đi sẽ thấy sự lợi hại của kc 1 tăng 3 điểm lên được 5 dame. Vì vậy bạn nên bỏ lại kc 6 mà tăng kc 1 nhé. Kc 6 tăng 1.2% dame xanh. Cứ cho là dame xanh xài vk 5m +6 full cl như t crit quái được 450 dame quái 50lv. Thì 1.2% là 6 dame.
Tuy nhiên bạn tăng kc 1 1 điểm sẽ đc 1.2 dame trong bảng crtl S. Vì vậy dame xanh của bạn tăng lên cũng là x4 là 6 dame. Đồng thời điểm này còn tăng mọi loại dame của njn nữa.
Ngoài ra còn tăng lượng nộ để sử dụng rage. Pk hay train đều cần thiết.
Vote max kc 1 và op ngọc kc 1 KÍCH NỘ PHẪN KẾ
hên vcl :)) vừa full kc1 tính tăng kc 5 6 mà phân vân kh biết cái nào @@

Avenir

Binh Nhì
Tôi tin rằng nếu sắp tới admin fix lại đưa ninja về đúng bản chất của nó thì các bác chuẩn bị @ mua tẩy khí công đi là vừa =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
njn ngu nhất sài PHPT vì nó đè hết mẹ % tỉ lệ ra dame xanh
=))) mục tiêu của bạn là ra dame xanh phải không. Thì bạn đúng.
Nhưng, mục tiêu của những người khôn ngoan hơn là ra dame nhiều dame nhanh. Dame xanh tạo lên tên tuổi của njn là phải từ 7x8x trở đi bạn nhé, sau khi hoàn thiện các khí công và đồ đạc cùng skill.
Lv thấp chưa hoàn thiện thì việc gì bạn phải ép nó theo hướng đó 1 cách cứng nhắc.
Nếu muốn so sánh thực tế sẽ chứng minh ai khôn ngoan hơn bạn nhé.

Ngoài ra mình cũng đảm bảo là sau này mình sẽ tẩy kc 3 đi. Mà có 1 nv nào đó cho phép tẩy kc tầm 5x 6x gì ấy.

Bên trên