THAN THỞ Tinh hinh la acc 7x mih` ko dam di dao. huyen bot

baochan12a

Gia nhập giang hồ
Minh choi acc thuong 7x , gio ko dam di dao. huyen bot gi so mang tieng xin tien ko cho. That ra 7x chu trong tui luc nao cung 1- 2m tro lai. do dac trong kho treo ban tri gia cung gan 2b ma treo ca thang gia re~ ko ai dung toi. 1 mon du` la gia 10m de mua mau'..train ko du tien` sai`....Ko dam nhan dtu gi ko lo noi? ao+6 chay cho tan thu..con 3 slost dtu chua nhan ai nham pm nhe' ko hua se giup dc gi` vi` bat luc

Cục Cứt Ngây Thơ

Gia nhập giang hồ
đắng mề hơn, tôi mới chơi lại game Yulgang nên cũng bỡ ngỡ nhiều thứ như event tân thủ hoặc nên chơi như thế nào, cứ gặp ai cấp cao cũng chả dám xin xỏ đâu chỉ hỏi cái này cái nọ mà họ vô tình bỏ đi hoặc phù đi hết :D

Tuấn Anh Khánh Nguyễn

Gia nhập giang hồ
gold train càng ngày càng hiếm, gặp newbie đi xin gold ko biết phải làm sao nên đành im lặng mà phù thôi, đôi khi có lòng giúp mà ko có tài chính để giúp nên đành ngậm ngùi bỏ đi thôi, game hiện tại là thân ai nấy lo, tiền ai nấy giữ thôi.
p/s: các bạn newbie nên thông cảm, nhìn lv cao đấy nhưng chẳng có nhiều gold đâu.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Minh choi acc thuong 7x , gio ko dam di dao. huyen bot gi so mang tieng xin tien ko cho. That ra 7x chu trong tui luc nao cung 1- 2m tro lai. do dac trong kho treo ban tri gia cung gan 2b ma treo ca thang gia re~ ko ai dung toi. 1 mon du` la gia 10m de mua mau'..train ko du tien` sai`....Ko dam nhan dtu gi ko lo noi? ao+6 chay cho tan thu..con 3 slost dtu chua nhan ai nham pm nhe' ko hua se giup dc gi` vi` bat luc
Hix thương 7x bác trang bị ra sao mà thảm thế:((:((em không chơi thương em không biết.

Em mách bác 1 cách vượt khó:

Đêm mai bác dọn kho bán rẽ 40% giá trị đi kiếm khoảng 300m, xong tạo acc làm 1 con kiếm, có event xEXP chậm lắm đến sáng chủ nhật có 1 acc 35, vác 300m ra rao mua thoải mái set + áo + giáp + cây 5m full CL14+6> thảy vào rừng trúc solo, ngày nó kiếm ra cho bác >7m cho bác đi dạo.

...Q...

Gia nhập giang hồ
Hix thương 7x bác trang bị ra sao mà thảm thế:((:((em không chơi thương em không biết.

Đêm mai bác dọn kho bán rẽ 40% giá trị đi kiếm khoảng 300m, xong tạo acc làm 1 con kiếm, có event xEXP chậm lắm đến sáng chủ nhật có 1 acc 35, vác 300m ra rao mua thoải mái set + áo + giáp + cây 5m full CL14+6> thảy vào rừng trúc solo, ngày nó kiếm ra cho bác >7m cho bác đi dạo.
Ngày >7m của 1 char kiếm hả bạn, tưởng farm thì đao vẫn là vô đối ?

Enies

Hạ Sĩ

Chơi kiếm như bác khỏe người nhỉ
Nhiều khi đi train không cần mua máu mà cuối ngày lại dư ra 200 300 bình cơ :D:D

baochan12a

Gia nhập giang hồ

train sup 81 ngay dc 5m chua tinh do` nhe' .do thi nhiu lam ma 2 tuan rui dc moi v pt 8 la ngon nhat

Cà Pháo

Hạ Sĩ
train sup 81 ngay dc 5m chua tinh do` nhe' .do thi nhiu lam ma 2 tuan rui dc moi v pt 8 la ngon nhat
Bác quẹt nhiêu phát chết con sub, trừ đi nhiêu tiền sâm máu. Mà đầu tư set để solo nổi sub thì méo:((:((

Nếu thời điểm hiện nay tính hiệu năng và giá thành thì con kiếm 3-6x cùi chơi cây vũ khí xịn chút là vô đối, kiếm bãi 3 con quái đánh tầm 20 máu < thì kể như bất tử, khỏi trông nom vụ máu sâm, chỉ tốn công treo máy:):).

Đao xác nhận chỉ khi 7x có skill 77 bản thân thì may ra mới có dư, còn 3x mới nhận skill sư phụ 77 hả, chưa âm tiền là may chứ farm nổi gì. Up level nhanh thì OK:)):))

hoang090519996

Binh Nhì
Ngày >7m của 1 char kiếm hả bạn, tưởng farm thì đao vẫn là vô đối ?
đao vô đối nhé =))) tớ đứng mod 65 66 67 2 acc đao tớ 67 mà ngày dc hơn 10m đó ^^ mà tới giờ thiêng về toàn nghịch vs thằng dkt đéo óp đồ ý thì nó chán mà óp xong thì cỡ nào cũng bay hơn 30m tính ra cũng !ộ sặc máu chơi game đéo óp đồ thì đéo vui bác ợ chứ bt` 1 ngày tớ kiếm cũng phải 10m đổ lên chưa kể ngọc xịn nữa thì >10m~20m~30m

Whisper

Binh Nhất
Bác quẹt nhiêu phát chết con sub, trừ đi nhiêu tiền sâm máu. Mà đầu tư set để solo nổi sub thì méo:((:((

Nếu thời điểm hiện nay tính hiệu năng và giá thành thì con kiếm 3-6x cùi chơi cây vũ khí xịn chút là vô đối, kiếm bãi 3 con quái đánh tầm 20 máu < thì kể như bất tử, khỏi trông nom vụ máu sâm, chỉ tốn công treo máy:):).

Đao xác nhận chỉ khi 7x có skill 77 bản thân thì may ra mới có dư, còn 3x mới nhận skill sư phụ 77 hả, chưa âm tiền là may chứ farm nổi gì. Up level nhanh thì OK:)):))
kiếm hay nin ngon hơn nhỉ để làm nào chứ thiếu thốn quá men

baochan12a

Gia nhập giang hồ
pt nhom

thuong mih train nhom ngay cung dc 5m neu 20h ..ma chan lam ve hb luon 1 vong rot dau me 3-4m rui`

Whisper

Binh Nhất
đâu phải cơ nào cũng có nhó đâu, solo thì cứ vất đấy ko phải nghĩ ngợi
Mà em vẫn thắc mắc cắm ở đâu và tầm lv nào thì hiệu quả nhỉ

Whisper

Binh Nhất
Như nhau, nin uýnh lẹ hơn chút bù lại phải canh máu sâm.

Nhưng quan trọng đồ kiếm dễ mua hơn đồ nin:).

Còn ông đao vô đối nếu ông rãnh canh mua sâm, máu, em lười nhớt em chọn kiếm ở lv thấp 3- 7X<
kiếm 6x là khó rồi vì quái bắt đầu khỏe mà chém chay thì........

Cà Pháo

Hạ Sĩ
đâu phải cơ nào cũng có nhó đâu, solo thì cứ vất đấy ko phải nghĩ ngợi
Mà em vẫn thắc mắc cắm ở đâu và tầm lv nào thì hiệu quả nhỉ
Nếu tiêu chí tầm 7m ngày khỏi suy nghĩ vất đó, đầu tư thấp em đề cử con kiếm.

1-35 thì khỏi bàn, 35 vào rừng trúc bãi 3 con ở luôn tới 62 xong cất acc =))=))=)). Deff 400 là bất tử trong đó.

Thời gian luyện tới 62 làm vài con 35 để dự phòng, và chịch tiếp

zippo236

Gia nhập giang hồ
kiếm 6x không chém chay thì chém gì đây :) thử xài skill đi rồi thấy. cực kì yếu. Do kiếm 6x mới bắt đàu có kc hltp. Không lẽ tẩy kc nâng max liền ở 6x :) thà làm cây CL chém đến 7x train còn lẹ hơn là xài clvc đó.

Bên trên