THAN THỞ Tiếp tục gắn bó hay...

Tiền kiếm khó lắm
Nhất là ở xứ người
Chơi game vui thôi ko đú dc vs thiên hạ tiêu tiền nghìn tỷ đâu
Nạp ít chơi vui là dc

P/s Sv này thấy có 3 thể loại nghỉ game
1. Đú đập đồ ko dc nghỉ
2. Farm ko dc nghỉ
3.Kêu nản nghỉ ==> Vì ko yêu game
Còn anh em ham game chưa thấy ai nghỉ. Hãy về với nhóm này

Enies

Hạ Sĩ
:D:D thiết nghĩ mọi người nên động viên tinh thần cho thớt để có thể vượt qua rào cản tâm lý, để có thể tái hòa nhập cộng đồng, chơi game vui mà
còn ông thớt nếu là dân chơi thì không phải suy nghĩ nhé, cứ đăng nhập và quẩy thôi :)):))

Kim Cương

Gia nhập giang hồ
Hút ở chỗ là bên Dzo không thằng nào tầm 3x - 5x phải nạp chục triệu chỉ để có đồ +6 +7 hết
Nếu bạn chơi vì đam mê or vì tuổi thơ mà bạn bỏ ra chục triệu vì đồ +6 +7 thì mình khuyên bạn nên nghỉ :D
Và mình nói luôn , sv này biết kiên trì thì áo +6 bạn chỉ cần 1-200k thôi nha :D , còn muốn +7 thì cần may mắn nhiều hơn TIỀN đấy :D
P/s : nói thẳng luôn là mấy thằng ham hố +6 +7 để hơn thua thì nói thẳng là bỏ ra bao nhiu tiếng ở sv này là vô nghĩa :D

ducVjp

Gia nhập giang hồ
cảm ơn bác sét thì em vẫn còn sâm máu cũng vẫn còn 1 túi phụ nhưng cái niềm tin nó đang lạc trôi
Chẳng biết nên tiếp tục gắn bó hay sang Sv khác chắc chắn là vẫn chơi game này. đăng bài lên ae kêu gọi ở lại thì ở
gạch đá nhiều thì dứt áo ra đi thôi bác dù sao cũng chưa đóng góp cho sv nhiều nên cũng k dám đòi hỏi :(
tốt nhat là nên ở lai vi ai cũng như ban thôi chơi game thi co chung 1 niem đam mê tôi cung nhu bác nhung vit2 tình yêu cháy bỏng voi game nen van choi du co ngheo di chang nữa

NoMercy

Gia nhập giang hồ
theo mình thì thớt nghỉ đi... nhớ mấy lúc bạn +6 +7 thành công thì dương dương tự đắc, lên mặt với đời, bạn nghĩ có bao nhiêu người sở hữu đồ đạc như bạn? bao nhiêu người tự tin nhận + đồ thuê như bạn? theo mình nghĩ thì đụng vào việc + đồ ko có 1 sự đảm bảo chắc chắn nào ngay từ khi +3 trở đi rồi nhưng bạn vẫn + đc 6 7 và rồi còn muốn lên 8... theo mình thì bạn nên dám chơi dám chịu chứ đến lúc + miss hết thì lại đề cập đến các vấn đề tồn đọng của server mà đội ngũ quản lý đang phải ngày đêm dốc sức hoàn thiện thì nó ko đc liên quan và hơi thiệt thòi cho họ quá, ko biết bạn có góp đc 5m tiền card đó vào hay ko sau khi đăng bài như vầy nhưng chắc phải mất hết cả trăm triệu tiền hình ảnh với những post than thở trời ơi đất hỡi như thế này...

Bên trên