Thanh niên heroin có bị hâm hấp thì vô nhận nhé

Portgas D.Ace

Con chó của LK

Chắc hút ma túy nhiều quá bị hâm à , ai động chạm gì tới thanh niên mà thanh niên kick làm về làng thế

Last edited:

Silver

Hạ Sĩ
thôi h bận công việc rồi,tối về mình giải thích cho mọi người hiểu
dù sao trong topic hồi nãy vì bực quá có nói mấy câu khó nghe,sori mọi người
còn mod,tối tao đưa bằng chứng ra,ok?

Portgas D.Ace

Con chó của LK
thôi h bận công việc rồi,tối về mình giải thích cho mọi người hiểu
dù sao trong topic hồi nãy vì bực quá có nói mấy câu khó nghe,sori mọi người
còn mod,tối tao đưa bằng chứng ra,ok?
có gì show ra hết , còn vi phạm luật 4rum 1 lần nữa ra xin mời ra hawai tắm nắng

Last edited:

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
Là Smod diễn đàn thì nên lựa lời nói chuyện. không nên dùng những từ ngữ kích động người khác như vậy. Chủ đề topic như kinh bỉ người khác. Dù ingame vẫn là member nhưng trên diễn đàn là Smod nên nhã nhẵn 1 chút. Mình chỉ góp ý cho mọi người hòa động chứ ko có ý gì. Dẫu sao đây cũng là 4rum.

SuperCover

Trung Sĩ
Thấy bình thường. Trên tâm lý gamer thì đăng topic nc. K dùng quyền admin:v. Chứ nếu lạm dụng quyền thì ban acc r. Chứ nói v tạo cái clone vô đăng topic lm s bik là ad:v

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Là Smod diễn đàn thì nên lựa lời nói chuyện. không nên dùng những từ ngữ kích động người khác như vậy. Chủ đề topic như kinh bỉ người khác. Dù ingame vẫn là member nhưng trên diễn đàn là Smod nên nhã nhẵn 1 chút. Mình chỉ góp ý cho mọi người hòa động chứ ko có ý gì. Dẫu sao đây cũng là 4rum.
OK cám ơn bạn đã góp ý , mình sẽ sửa lại tiêu đề , nhưng dù sao đang cắm auto ngon lành bị người ta vơ vô 1 cái tội mà mình còn chả biết nó là gì , rồi mấy acc train nằm sắp đất hết nên cũng hơi bực :)

Không thấy bạn kia vô giải thích mình xin phép close topic luôn , bạn gì đó có đọc đc thì inbox trao đổi nhé , đừng có sư tử hống lên toàn sever chửi nhé :)

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
OK cám ơn bạn đã góp ý , mình sẽ sửa lại tiêu đề , nhưng dù sao đang cắm auto ngon lành bị người ta vơ vô 1 cái tội mà mình còn chả biết nó là gì , rồi mấy acc train nằm sắp đất hết nên cũng hơi bực :)
Mình cũng từng là Smod 4rum game online. Trên 4rum làm sao cho chúng nó nể. còn ingame thằng náo láo là bụp thôi.
Có chửi với mấy thằng ngu thì mình cũng dốt rồi. Cãi nhau với bọn trẻ trâu kết quả = thiệt cái tiếng nói của mình thôi. ^^^^!

Bên trên