THẢO LUẬN Thac mac bi khoa njk

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Phốt này thấy quen...Mà xưa giờ mình thấy qua mấy phốt kia mấy thằng lừa đảo đêù có 1 điểm chung là lỳ lợm văn tục chửi thề thách đố....mà bằng chứng ngoại phạm chả đâu vào đâu. Cứ nghĩ mọi người đều ngu hơn mình.

Mèo

Gia nhập giang hồ
hix bac muon danh mrshi ...hoi muon tui 120m hen 10h30 tra~ tui het gold noi con 65m bac muon 65m luon :)) con du dap do ..tui dua do cho dap bac hok dap ma out chan truyen am ....tui do h chua ban do lay @ lan nao ....trong game tui gd do dac bang gold chua bao h chuyen qua @ hay nap tai khoan bao h ...hok co vu tui ban nhiu do 300k dau
lúc chát với bị cáo mấy giờ bạn id chat là gì để ad check lịch sử là lòi ra thôi.
p/s lúc đầu có thông cảm cho bị cáo, mà theo dõi thấy cách hành xử và trả lời quanh co, thái độ thì.... nên cũng k tin bị cáo bị oan

Mèo

Gia nhập giang hồ
Phốt này thấy quen...Mà xưa giờ mình thấy qua mấy phốt kia mấy thằng lừa đảo đêù có 1 điểm chung là lỳ lợm văn tục chửi thề thách đố....mà bằng chứng ngoại phạm chả đâu vào đâu. Cứ nghĩ mọi người đều ngu hơn mình.
bác làm mình nhớ tới thanh niên cap quá

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
con mẹ mày đéo bjet dùng sữa vào
đọc cmt của bạn mình thấy bạn ăn nói như vậy là k đúng. cứ để adm ít time coi sao đi.. mọi người gd bên ngoài VND làm sao adm kiểm soát chặt đc.. nếu thái độ cứ như vậy chả ai quan tâm tới vụ của bạn nữa đâu. r bạn lại chửi rủa r oft game thôi.. như vậy có phải là mất vui k

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Lý do bị band là tạo clone giả danh người khác ôm đồ bạn TieuThien rồi off nhé. Đoạn chat gạ đập set và sau đó là gd cầm đồ rồi off

Mèo

Gia nhập giang hồ
đọc cmt của bạn mình thấy bạn ăn nói như vậy là k đúng. cứ để adm ít time coi sao đi.. mọi người gd bên ngoài VND làm sao adm kiểm soát chặt đc.. nếu thái độ cứ như vậy chả ai quan tâm tới vụ của bạn nữa đâu. r bạn lại chửi rủa r oft game thôi.. như vậy có phải là mất vui k
hôm nay thanh niên này uống lộn thuốc r. thấy khác hẳn ngày thường.
ký tên Gecko

Mèo

Gia nhập giang hồ
nói thế này
tôi mua của thằng tieuthien 65m và sét 7x9 với ja 300k gửi thẻ card vtteo quà sdt mong adm sắc nhăn lại
nhưng bằng chứng thế này
View attachment 13022
Lý do bị band là tạo clone giả danh người khác ôm đồ bạn TieuThien rồi off nhé. Đoạn chat gạ đập set và sau đó là gd cầm đồ rồi off
chứng cứ đã rõ.
kết tội đi ad ơi

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
hôm nay thanh niên này uống lộn thuốc r. thấy khác hẳn ngày thường.
ký tên Gecko
nói gì thì nói. ai cũng có lúc nóng giận.. nhưng mà nên trong tầm kiểm soát.. chỉ mong Sv ngày càng thêm đông vui thôi.. mong adm sớm giải quyết cho a e chơi đc yên ả. thôi k cmt nữa để adm giải quyết nhé

Mèo

Gia nhập giang hồ
nói gì thì nói. ai cũng có lúc nóng giận.. nhưng mà nên trong tầm kiểm soát.. chỉ mong Sv ngày càng thêm đông vui thôi.. mong adm sớm giải quyết cho a e chơi đc yên ả. thôi k cmt nữa để adm giải quyết nhé
có tấm hình nó gạ đạp set kìa. nhưng nó lại nói là mua

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên