THẢO LUẬN Thac mac bi khoa njk

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai89gc

Gia nhập giang hồ
thằng adm nó ngủ gửi mẹ thế nó bảo seri tổ sư nhà nó ko chơi thj ngj chứ mấy thằng óc chó này phải chửi hahahahaahah

Enies

Hạ Sĩ
Tình trạng chung là hay nói lung tung
Quanh co vòng vo không đi vào chủ đề chính
Cứ đưa seri card ra làm gì

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mấu chốt nằm đây nè bạn trẻ:

MrSHIPShop cầm đồ của Thái Sơn rồi off

Đây có phải nick của bạn không ?

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
giải quyết cho bạn ấy đi mấy Adm, nhưng tội phát ngôn bừa bãi là k thể tha đc.. bạn thớt chơi đc thì chơi tiếp.. nhưng nên suy nghĩ lại cách ăn nói.. GM k là gì với bạn cả, nhưng họ cũng bận phải làm việc, chẳng có cái chỗ nào một khi bạn dính chuyện mà nta giải quyết nhanh cho bạn cả.. Kể cả ở trong gia đình chứ đừng nói ngoài xã hội.. còn mình mong adm giải quyết hợp lý chuyện của bạn ấy.. Đó là trách nhiệm, còn xử tội thì đợi giải quyết xong hãy xử..
....
ae chơi game với nhau cả.. nên tự suy nghĩ một chút. ( mình cũng hay chửi bậy lắm, nhưng nó nằm ở mức kiểm soát) .

Thái Sơn

Gia nhập giang hồ
hix bac muon danh mrshi ...hoi muon tui 120m hen 10h30 tra~ tui het gold noi con 65m bac muon 65m luon :)) con du dap do ..tui dua do cho dap bac hok dap ma out chan truyen am ....tui do h chua ban do lay @ lan nao ....trong game tui gd do dac bang gold chua bao h chuyen qua @ hay nap tai khoan bao h ...hok co vu tui ban nhiu do 300k dau

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên