THẢO LUẬN Thực trạng pk 8x hiện nay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Và 1 dẫn chứng nữa : Đao là 1 thằng dame bé cùi bắp , nó mà k có AOE đéo ai thèm pt nó , nhưng cứ để nó cầm cây đao như HuynhVu xem bao nhiêu nạn nhân .
Đồ các bạn chưa đủ đâu , con DP nó mạnh , các bạn cứ bật CTRL+ S lên xem , nó tăng thẳng 20% TCKL vào clvc nói sao k mạnh , nhưng đời của nó chỉ đến đó thôi nhé !

kizzlove

Binh Nhì
Nin dame xanh to + debuff oke . Có dd có pill chém dp măc set ulpt chắc 600-700 giọt chắc mùa xuân năm nào mới chết nữa :))

GhostxLove

Hạ Sĩ
Không thấy ai nhắc đao =)) chắc char đao cân bằng nhất cmn Yulgangvn rồi =)) à hay chán đéo buồn nhắc luôn ta =)) vẫn chơi với quái từ 0x->8x rồi , hi vọng 9x dc chơi với người

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
Tôi - 1 người chơi HKGH 10 năm và qua nhiều sv chia sẻ
1. Các bạn đừng bao giờ so sánh class này với class kia, nếu thích bạn qua cái class kia mà chơi
2. Skill dp mạnh, nó là vô dịch về dame từ hồi nào giờ, trước 80 dp là vô địch thiên hạ, trước 90 dp vẫn ngon, nhưng thử hỏi sau 90 các class khác có kc90 dp chỉ là con cave không hơn
3. Kiếm dame bé. Thê đừng chơi kiếm nữa chơi dp đi. Đến khi có skill 91 94 thử hỏi còn ai nói kiếm yếu không.
Chốt lại: SV đang cân bằng (Mình đang chơi full char nên đừng ai nói gì) nên đừng ai ý kiến lung tung. Bạn op set full 80 xem dp nó giết dc bạn không. Đồ cùi đừng kêu. Con thương dame nó cũng bá đạo sao không ai nói nhỉ.
4. Sau này class dp phế, class khác mạnh có fix lại cho cân bằng không.
5. Nếu thế thì cho các class bằng chỉ số bằng ul skill hết đi
gì chứ sv này bác kêu opt full set 80
Bác opt hộ e cái =))

LegendK

Binh Nhất
Tôi - 1 người chơi HKGH 10 năm và qua nhiều sv chia sẻ
1. Các bạn đừng bao giờ so sánh class này với class kia, nếu thích bạn qua cái class kia mà chơi
2. Skill dp mạnh, nó là vô dịch về dame từ hồi nào giờ, trước 80 dp là vô địch thiên hạ, trước 90 dp vẫn ngon, nhưng thử hỏi sau 90 các class khác có kc90 dp chỉ là con cave không hơn
3. Kiếm dame bé. Thê đừng chơi kiếm nữa chơi dp đi. Đến khi có skill 91 94 thử hỏi còn ai nói kiếm yếu không.
Chốt lại: SV đang cân bằng (Mình đang chơi full char nên đừng ai nói gì) nên đừng ai ý kiến lung tung. Bạn op set full 80 xem dp nó giết dc bạn không. Đồ cùi đừng kêu. Con thương dame nó cũng bá đạo sao không ai nói nhỉ.
4. Sau này class dp phế, class khác mạnh có fix lại cho cân bằng không.
5. Nếu thế thì cho các class bằng chỉ số bằng ul skill hết đi
LK cũng nói là có j đó ko ổn rùi mà, nếu lỗi thì phải fix thôi

• Like
Reactions: Lee

DaiKa

Binh Nhì
admin nên chỉnh sao cho char cân bằng chứ đừng cứ quan tâm sv off làm gì nó ko pk theo lối kẹp skill dồn như bên này phụ thuộc vào nhảy dame nên chờ max kc nhẩy dame để kết liểu đối thủ. Và nó bán nhiều pill hộ trơ dame def nên các char thường dc bonus nhiều hơn dp nên dame ko chênh lệch nhiều hơn bên này . Còn nói về kc sv thì còn nhiều cái sai đã bác nào thấy thương vs dp có hộ thân cảnh khí và phản đàn kì công ko vô mà thử đi nhé :)). Chắc vì thế nên chỉ số htck ở sv này tỉ lệ vừa cao vừa 70% như thế :))

huynhthinh

Binh Nhất
vòng vo tam quốc quá đi .. đổi hết qua dp chơi đi .. rồi khi 9x lại bán dp mua lại kiếm ( vs độ né bây h của kiếm nó mà chơi 9x thì nghỉ khỏe mấy char kia nhé :v .)

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Thực ra tình trạng này có kẽ do Kteam can thiệp quá sâu vào Game mà không tính được sự cân bằng nên mới vậy.
Lúc tăng lúc giảm theo ý kiến ý cò linh tinh.

Enies

Hạ Sĩ
Tiểu tốt như em chỉ dám hóng xem cú chốt :rolleyes::rolleyes:
Vì em chưa lên được 8x nên không dám bình luận gì.
Chỉ mong anh mèo sáng tạo ra một chiêu thức bá đạo sv rồi âm thầm khắc trong động, bố nào vô tình lượm được bí kíp thì thành trùm cuối 1 skill đoạt mạng :)):))

temo

Binh Nhì
admin nên chỉnh sao cho char cân bằng chứ đừng cứ quan tâm sv off làm gì nó ko pk theo lối kẹp skill dồn như bên này phụ thuộc vào nhảy dame nên chờ max kc nhẩy dame để kết liểu đối thủ. Và nó bán nhiều pill hộ trơ dame def nên các char thường dc bonus nhiều hơn dp nên dame ko chênh lệch nhiều hơn bên này . Còn nói về kc sv thì còn nhiều cái sai đã bác nào thấy thương vs dp có hộ thân cảnh khí và phản đàn kì công ko vô mà thử đi nhé :)). Chắc vì thế nên chỉ số htck ở sv này tỉ lệ vừa cao vừa 70% như thế :))
ông này nói moi' nhơ nè hôm pk trong lôi đài có thấy 1 lần thưong nhảy kc hô thân canh khí và trong tlc đao né đc skil .
né skill ngoai kiêm vs njn thi ko có char nao né đc nhé trừ khi k đủ dame thì nó hiện lên né, ma trong tlc ko co chuyện k đủ dame để danh né đc .

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Tiểu tốt như em chỉ dám hóng xem cú chốt :rolleyes::rolleyes:
Vì em chưa lên được 8x nên không dám bình luận gì.
Chỉ mong anh mèo sáng tạo ra một chiêu thức bá đạo sv rồi âm thầm khắc trong động, bố nào vô tình lượm được bí kíp thì thành trùm cuối 1 skill đoạt mạng :)):))
Bỏ 10K ra mua tờ vietlott, chiều mai vào độc đắc.

Ra chợ huyền bột rao mua acc, mua set gấp với giá gấp 1,5 lần giá bình thường.

Thành trùm cuối ngay và luôn, nhưng chuyện 1 skill đoạt mạng là với gà công nghiệp thôi=))=))=))

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
mấy bác cứ thấy char này dame mạnh thì đòi fix lại sao ko ai nói def dp yếu nhất nhỉ.đc cái này mất cái kia chứ.đâu phải cái gì cũng đều mạnh.thế thì sv chuyển qua chơi 1 char hết :))

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mỗi char có 1 lợi thế riêng và tùy theo mục đích của người chọn char. Người chọn chơi theo dame, người chọn chơi theo thủ. Mấy ông cứ thấy ông nào dame to thì kêu fix cho dame bé lại, ông nào né cao thủ trâu thì kêu giảm lại để bớt trâu. Đến khi các char đó yếu đi vì bị fix thì một char khác mạnh lên. Và sẽ lại tiếp tục có bài viết phàn nàn tiếp về các char khác, và việc này nó sẽ chẳng đi đến đâu cả. Mong các AD cân nhắc khi hiệu chỉnh @Lion_King @Dương Quý Phi

Enies

Hạ Sĩ
ông này nói moi' nhơ nè hôm pk trong lôi đài có thấy 1 lần thưong nhảy kc hô thân canh khí và trong tlc đao né đc skil .
né skill ngoai kiêm vs njn thi ko có char nao né đc nhé trừ khi k đủ dame thì nó hiện lên né, ma trong tlc ko co chuyện k đủ dame để danh né đc .
Đúng là char thương lv thấp đã có nhảy khí công giảm dame nhưng tỉ lệ phát động khá thấp
Em cũng để ý lúc pk và train, giảm dame ngang với HTCK của kiếm luôn ý :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên