THẢO LUẬN Thực trạng pk 8x hiện nay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Mình chỉ góp ý 1 câu : đồ đạc của các bạn có đủ để thức tỉnh nhân vật hay không ??
Còn riêng MKL mà Solo không bằng Dp thì xem lại trình PK nhé .
Từ trước giờ phong cách DP là buf buf và buff . qua Sv này nếu cũng vậy , các bạn ôm kiếm hết thì ai chơi Dp cave ?
Lên 11x ai buff Huyền Vũ Vạn Hóa cho các bạn train ?
Các ban thấy char mình phế thì mua thêm 1 vài acc train len 9x 10x xem bạn có gì để hối hận không ??

makiemlong

Binh Nhất
dp chỉ đâu chết đấy ....
10 thằng char còn lại dame 1 thằng mãi ko chết ( dù thằng đấy 1 con đp kẹp thì vẫn chết)
Dẫu biết là mỗi char có 1 thời điểm mạnh riêng và mỗi char có 1 đặc tính riêng mình cũng chả bàn cãi gì nhưng Kteam cứ thứ xem mấy cái clip tlc 4 xem dame con dp nó khác so với các char khác như thế nào ...
Sv với tiêu chí lên lv lâu để cảm nhận mà với cái kiểu pk nhàm chán thế này liệu còn mấy người đủ kiên nhẫn ăn hành cùng sv nữa, cảm nhận của mình là sv exp lv theo v9 khí công tổng thể thì v9 nhưng tác dụng các kc thì v14 pk vận hành theo v14. Muốn biết a e cảm thấy ức chế thế nào thì bác LK cứ op 1 set y như top sv ( đao kiếm thương nin ) rồi so dame với 1 con dp trương cùi bắp + 5 6 rồi vào tlc cảm nhận....
Pk gio chan. Ko chịu noi ! 10 thang đạp 1 thang mai Ko chết dc ! Hom qa max pill , can lun thai cuc cung Ko giết đc ai !do đac thi manh nhất sv rồi , ma đame nhu vay nan Ko chịu đc ! Cu đi Tlc va pk đi. Chi co dp la giết người đc , con lai may chảr khác không thềm danh
Lun, danh co chết ai dau

makiemlong

Binh Nhất
Mình chỉ góp ý 1 câu : đồ đạc của các bạn có đủ để thức tỉnh nhân vật hay không ??
Từ trước giờ phong cách DP là buf buf và buff . qua Sv này nếu cũng vậy , các bạn ôm kiếm hết thì ai chơi Dp cave ?
Các ban thấy char mình phế thì mua thêm 1 vài acc train len 9x 10x xem bạn có gì để hối hận không ??
Bác noi vay Ko dung rồi ! Max pill kiểm cong 8 ma danh co vai trạm mau' thi giết bang niệm tin a

sock

Hạ Sĩ
các thanh niên có đọc 2 dòng đầu tiên không? có công nhận 2 điều đó không? game đéo nào chơi mà không cần căn bằng các char thế,mình "cảm nhận" là kc bị râu ông
mình chơi dp 10 năm nay chưa bao giờ cảm nhận đc sự bá như thế này nhé còn bạn kêu mkl pk gà bạn xin GM làm cho 1 acc y hệt thế rồi ra tôi cho bạn dame xem tôi chết không ?

Mèo

Gia nhập giang hồ
Pk gio chan. Ko chịu noi ! 10 thang đạp 1 thang mai Ko chết dc ! Hom qa max pill , can lun thai cuc cung Ko giết đc ai !do đac thi manh nhất sv rồi , ma đame nhu vay nan Ko chịu đc ! Cu đi Tlc va pk đi. Chi co dp la giết người đc , con lai may chảr khác không thềm danh
Lun, danh co chết ai dau
dp giết người nhưng cũng dễ bị người giết. nói như MKL thì fix né của njn và kiếm là ai cũng giết dc thôi. :)):)):))

makiemlong

Binh Nhất
ong mkl con 1 tuan di 1 lan tlc, minh thi tu luc choi acc kiem thi tlc va boss bang minh khong tham gia, lam do cho 1 dong ma dame ko bang dp cam truong 11m 100% +7 dung skill 77,

Minh kiem 71m 117% +8 9tt Hoa, cap 5% gia cong 4, btkc 2 gia cong 4, vo huan 100k
Van de la đame cực ki be' du la max pill hay vk VIP nhất cung vay ! May bác cu phang la pk ga ! Danh' vai trạm mau' kêu giết người ! Moá, nan Ko mun lòg game lún chu ma o do' pk 1 tuần 1 lan

kangtadragon

Binh Nhất
Về nhìn nhận chung thì sự phân hóa các char đã bị fix triệt để từ phong cách PK cho tới kẹp skill, nó không còn là tự nhiên nữa mà đã có sự can thiệp quá nhiều từ Kteam .Về khí công cũng vậy, vận hành ver14 thì nên theo như vậy có lẽ sẽ tốt hơn, cân bằng hơn về thực lực giữa các char, ai nhanh tay hơn và may mắn hơn sẽ chiến thắng như hồi Asiasoft vậy <3 cả một hành trình dài chắc là mãi mãi cũng ko thể quay lại được ..khà khà

@LegendK toàn thấy ông =]

Mèo

Gia nhập giang hồ
Về nhìn nhận chung thì sự phân hóa các char đã bị fix triệt để từ phong cách PK cho tới kẹp skill, nó không còn là tự nhiên nữa mà đã có sự can thiệp quá nhiều từ Kteam .Về khí công cũng vậy, vận hành ver14 thì nên theo như vậy có lẽ sẽ tốt hơn, cân bằng hơn về thực lực giữa các char, ai nhanh tay hơn và may mắn hơn sẽ chiến thắng như hồi Asiasoft vậy <3 cả một hành trình dài chắc là mãi mãi cũng ko thể quay lại được ..khà khà

@LegendK toàn thấy ông =]
ủng hộ bộ kc ver 14

SuperCover

Trung Sĩ
Công nhận là DP mạnh, cái đó là do game từ đầu rồi, ADMIN đâu có chỉnh sửa gì tăng dame skill cho dp đâu, tuy nhiên có 1 cái dở là fix hết kẹp làm các char khác kẹp khó, còn con dp thì kẹp dễ vl, xai skill xong vận công là ngắt, còn mấy char khác k có trình, không nhanh tay thì khỏi kẹp:v. Con dp đã đame xa lại còn kẹp dễ, nó hit run thi` mấy thằng tay ngắn ngửi khói à. Nhẽ ra dame to thì phải kẹp khó v mới cân bằng chứ. Trước h toàn buff cho dp, lúc thì skill k CD, h lại thơm cái kẹp:3

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Đã nói từ cái thời xưa lắc xưa lơ, thời mấy em đp ếu có team buff lang thang vất vưởng.b-(b-(b-(

ĐP train chậm hả team 8 con ĐP thằng nào cản bước.:-?:-?:-?

Cố gắng đi khi ra sư đồ có skill SP, ĐP bóp dái, chiếm bãi tuốt hết đến khi up 100.>:)>:)>:)

Nhiều thằng cười khinh khỉnh, giờ thì khóc như ri.=))=))=))

Server nào cũng thế đồng đồ thì 77-99 thôi thì cứ cắm mặt bước đi khi gặp ĐP:((:((:((

Cũng còn may khá nhiều người có tư tưởng ĐP mãi mãi là cave buff, nên số người làm set khủng cho ĐP loe ngoe mấy que.

Hay MKL làm phát ĐP bạo tàn cho anh em chiêm ngưỡng~o)~o)~o)

sock

Hạ Sĩ
mình chưa nhìn thấy game hkgh nào pk tlc 4 10 thằng bâu lại đánh 1 thằng không chết =)) - khi có debuff nin hoặc 1 anh dp vk 100%+ 6 can thiệp =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên