THẢO LUẬN Thủ thuật train lv max nhanh...

tienthanhs1

Trung Sĩ
Đăng cho nhiều người chưa biết mà xoắn gì? Hay 1 số ông lại sợ sẽ bị fix mà vào gạch đá ghê thế? Nếu GM cho phép dc train như vậy thì cũng để cho ae newbie họ biết họ làm... Hay là những ae khác ko có quyền dc biết?

tienthanhs1

Trung Sĩ
Sever này 8x lên dc 10 Lv thì cũng là 1 khoảng thời gian dài.... Thử hỏi 1 team 7 thằng 80 1 thằng 82 lên đánh quái 97 rồi cho thằng 82 mặc áo full tiền +10 thì thì theo các ông là lỗ hay lời. Hoặc nếu áp dụng cho team 6x đánh trong động cũng thế.... Tôi nói cho những người chưa biết họ biết, và để ae thảo luận trên tinh thần xây dựng sever. Còn nếu bảo bỏ tiền đầu tư thì dc hưởng vậy thì kêu GM bán mẹ pill exp rồi dùng tiền mà mua. Nó chỉ khác nhau là 2 con đường nhưng đích đến vẫn là Tiền => Lv

Mà sever này từ đầu đã ko khuyến khích việc 1 người nhiều acc, muốn ae chơi gắn kết với nhau bằng cách train PT để cộng đồng đông vui.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Lỗ sặc máu mũi, team 8 thằng như ông cho up lv đều lên đi bem quái 9x gold + đồ vẫn hơn cái kiểu cứ mãi mãi nằm 1 bãi.

Giá trị cái áo 9x rồi tương lai 10x chắc ông thừa biết.

Sever này không biết sao, chứ 9x + dzogame fram gold thì cứ 2 đao khủng + 1 đp bãi rừng trúc tụng nguyệt hay ĐP khủng solo hết kênh tầng 3 CTD + HQD (nhớ thời hoàng kim ĐP 9x 4-5 hits 1 quái 9x tầng 3=))=)))

Kéo lv thì OK, còn fram gold chắc mới có ông đề nghị kiểu này.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Lỗ sặc máu mũi, team 8 thằng như ông cho up lv đều lên đi bem quái 9x gold + đồ vẫn hơn cái kiểu cứ mãi mãi nằm 1 bãi.

Giá trị cái áo 9x rồi tương lai 10x chắc ông thừa biết.

Sever này không biết sao, chứ 9x + dzogame fram gold thì cứ 2 đao khủng + 1 đp bãi rừng trúc tụng nguyệt hay ĐP khủng solo hết kênh tầng 3 CTD + HQD (nhớ thời hoàng kim ĐP 9x 4-5 hits 1 quái 9x tầng 3=))=)))

Kéo lv thì OK, còn fram gold chắc mới có ông đề nghị kiểu này.
Sever này trông chờ drop áo bán lấy gold thì ko ăn thua. Cái tôi chú ý tới là dùng ac full % +10 là tăng 80% gold...thay vì phải sắm 8acc 8 cái ac tiền, thì giờ đây chỉ cần 1 cái là đủ.
1team 7 thằng Lv 80 1 thằng Lv 82 lên quái 97 rừng trúc ông nghĩ có ăn thua ko

Silver

Hạ Sĩ
Sever này 8x lên dc 10 Lv thì cũng là 1 khoảng thời gian dài.... Thử hỏi 1 team 7 thằng 80 1 thằng 82 lên đánh quái 97 rồi cho thằng 82 mặc áo full tiền +10 thì thì theo các ông là lỗ hay lời. Hoặc nếu áp dụng cho team 6x đánh trong động cũng thế.... Tôi nói cho những người chưa biết họ biết, và để ae thảo luận trên tinh thần xây dựng sever. Còn nếu bảo bỏ tiền đầu tư thì dc hưởng vậy thì kêu GM bán mẹ pill exp rồi dùng tiền mà mua. Nó chỉ khác nhau là 2 con đường nhưng đích đến vẫn là Tiền => Lv

Mà sever này từ đầu đã ko khuyến khích việc 1 người nhiều acc, muốn ae chơi gắn kết với nhau bằng cách train PT để cộng đồng đông vui.
cái bạn nói chỉ là 1 số ít người muốn cày lv cho vui thôi,chứ họ cũng chẳng làm hại gì sv,chứ 1 xác 8x cày chết mẹ 7 8 tháng giá chỉ 800,1tr,1tr5 ,mình ủng hộ tinh thần đóng góp của bạn,nhưng cái nào cho qua đc thì cho qua,cứ post lên đây cho anh em biết,nếu ai làm theo đc để acc mình lên lv nhanh cứ làm theo,chứ mình thấy train kiểu này cũng ko dễ dàng gì.chúc sức khỏe và quyết thắng =))

Silver

Hạ Sĩ
Sever này trông chờ drop áo bán lấy gold thì ko ăn thua. Cái tôi chú ý tới là dùng ac full % +10 là tăng 80% gold...thay vì phải sắm 8acc 8 cái ac tiền, thì giờ đây chỉ cần 1 cái là đủ.
xin note lại với bạn là có test thử quái 9x và bị đánh cho sml nha,đồ cùi cùi nó vả cho rớt răng,với đã cày top thì ko ai cần cái áo gold đâu,kiếm thì hltp,đao thì cvtk thôi,chứ có ma nào mặc áo tiền đâu,sao cứ vin vào cái áo tiền mãi vậy

temo

Binh Nhì
trò này xưa rồi , ở sv này exp k bị chia tổ đội khi giới hạn lv nên acc 9 hưởng tất . có điều làm đc như vậy tốn kém và khá là vất vả nên ít người xài cách này ,có xài thì ở giai đoạn lv thấp thôi chứ lv cao trở lên 8x 9x áp dụng cách này mà đồ k đầu tư nhiều vào acc lv thấp có mà sml với quái

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Có ăn nhưng là ăn cám toàn tập=))=))=)) vác 1 acc 8x lên bãi đi sẽ hiểu:((:((:((.

Vác thử acc cùi 6x deff 550 tớ chạy lên nó tát phát 400-450 máu chưa crit, móa chạy mất dép:eek::eek::eek:

Tính thử deff phải 850> may ra mới dám mò lên, mà giờ 8x deff tầm đó hết nhiêu vốn cho team=((=((=((

hoang090519996

Binh Nhì
cái quan trọng ở đây có đủ trình chơi sub hay 0 hay nằm bật ngửa 1 đám =]]] pt mà muốn chơi sub thì đồ đạc cũng phải ổn định đâu phải khơi khơi mà vào xoạc con sub =]]] cả 1 pt sub nó damage crit có mà mấy con yếu máu 0 có đồ bật ngửa ít gì cũng phải đại gia sắm sét đồ def đủ xài cho cả pt chứ đâu phải thích treo treo dc dâu =]]]

Cậu Bé Không Tên

Gia nhập giang hồ
Lấy con 70 pt con 80 sẽ pt đc con 60 thế là đưa key cho con 60 auto pt sẽ pt đc con 50 ( auto pt sẽ tính thằng LV nào đang cầm key ) cứ thế lv 10 pt với 80 ez :D

tienthanhs1

Trung Sĩ
Va
Có ăn nhưng là ăn cám toàn tập=))=))=)) vác 1 acc 8x lên bãi đi sẽ hiểu:((:((:((.

Vác thử acc cùi 6x deff 550 tớ chạy lên nó tát phát 400-450 máu chưa crit, móa chạy mất dép:eek::eek::eek:

Tính thử deff phải 850> may ra mới dám mò lên, mà giờ 8x deff tầm đó hết nhiêu vốn cho team=((=((=((
Vâng biết là xưa với những người đã biết còn người mới biết họ thấy rất hữu ích. Bằng chứng có hiệu quả hay ko thì hỏi các bạn đang vượt top sẽ hiểu... Tôi thấy và nói cho tất cả ae sevet này biết... Còn ai sợ bị fix ảnh hưởng tới mức độ train hiện tại sẽ có cách cmt đọc sẽ hiểu

Tôi đang có 4 acc 8x và chỉ chơi 1 acc chính nhưng ko vì thế mà tôi giấu nghề nhé..... Topic tôi lập chủ yếu cho người ko biết đọc. Còn ai biết rồi thì thảo luận thôi ...ok vậy nhé

ăn cám méo gì, ăn shit luôn ấy chứ cám có mà ăn.
Cách farm tiền của bạn này đảm bảo có ngày ko có tiền mua sâm mà gặm :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
Tôi lập toic này ko có ý nói về cách fam tiền. Mà thấy nhiều bạn nói là phải đầu tư abcxyz nên tôi mới phân tích số lượng gold nhận dc khi bạn chỉ cần có 1 cái áo full tiền là đã bằng phải sắm đủ 8acc 8 cái... Ngay từ đầu tôi đã nói rõ tôi ko bảo các bạn phạm quy định, mà chỉ lập topic cho ai chưa biết sẽ biết. Và ae thảo luận xem có nên để tiếp tục như thế ko
.Nếu dc phép cứ để như vậy thì cũng coi như cho cả sever biết để ai cũng như ai còn ai làm dc hay ko thì tùy họ.... Sao cứ phải xồn xồn hết nên?... Hay nó động chạm vào chén cơm manh áo nhà các bạn

Bên trên