THAN THỞ Thằng dại tunglaodai

SAOnline

Hạ Sĩ
thời buổi bây h hơi yên bình nhĩ :D
lúc trước sóng gió còn to lớn hơn nhìu
tuy ức và ức nhưng vậy mới vui
cố gắng lên nào
:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Masya

Binh Nhất
nói chung PK là tốt, là hay, là tính năng game, nhưng có những người người ta mới lập nick, lv thấp, đồ đạc không có... không có thời gian chơi...muốn train kênh PK để có thêm exp, thì phải gọi những thằng cắn lén này góp phần giúp tân thủ bỏ game

P/s: những ai bị kill mới hiểu cảm giác bị những thằng như TungLaoDai hoặc TrumKhungBo này, còn lại thì chỉ đả kích và chửi ngu gà các kiểu :)
nick của bạn có dán, mới lập nick, đồ đạc ko có, ko có thời gian chơi ko o_O, vớ vẩn vãi, và xin thưa tất cả những người cmt ở đây đều đã bị kill auto cả rồi và hiểu cả rồi

qthien53

Gia nhập giang hồ
Em bỏ công 2 ngày săn lùng thằng Tunglaodai khắp map, mà nó trốn hay thật, ai thấy nó ở đâu chỉ dùm, em tặng nó mớ ngọc rác.

Chỉ mới dọn được thằng MrThienPK, hôm nay chắc nó chui vào động rồi.
=]] Leica hả, thích thì mình ra Liễu Chính Quan cho bạn kill chứ cần gì trốn :v
Ps: nói luôn là hỗm nay mình vẫn train bãi cũ !!

Enies

Hạ Sĩ
Nhưng mà mình cũng xin phép ỉa vào mặt những thằng kill acc lv 35
Tại sao không đi kill 5x 6x ý, mình trước giờ có kill auto nhưng toàn lựa người ngang hoặc hơn lv kill thôi
Mà nếu người ta có canh máy mình cũng méo bao giờ bỏ chạy, lao vào pk die thì thôi không chửi nhau gây war gì cả, vui vẻ

Masya

Binh Nhất
Bản thân mình là người chưa bg đi pk bất cứ ng treo auto nào :D, nhưng mình hiểu đc cái căn bản của game là kill auto có võ huân, mình là người chơi mới hoàn toàn với hkgh và chỉ vừa chơi đc khoảng 1 tháng còn hiểu đc cái chân lí vô cùng dễ hiểu đó :D

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Vào động cũng ngon mà bạn, không nhất thiết phải ở ngoài để nộp mạng đâu. Xưa ráng gồng lên 36 là xin team bay ngay vô động sống riết đến 55 thì chui qua rừng trúc rồi đến 62 mới chui ra lại bay vào HQĐ rồi khi 64 lại tìm đến Bắc Hải Kênh 1. Hôm nào ở nhà thì dắt team ra Kênh PK ae thay phiên canh team alo các kiểu khi bị kill, có hôm pk 3 ngày liên tiếp từ 1h-3h sáng. Ôi, cuộc đời nó cũng gian nan lắm cố gắn mà vượt qua thôi.

Luciƒer

Binh Nhì
Nhưng mà mình cũng xin phép ỉa vào mặt những thằng kill acc lv 35
Tại sao không đi kill 5x 6x ý, mình trước giờ có kill auto nhưng toàn lựa người ngang hoặc hơn lv kill thôi
Mà nếu người ta có canh máy mình cũng méo bao giờ bỏ chạy, lao vào pk die thì thôi không chửi nhau gây war gì cả, vui vẻ
thì nó muốn tân thủ nản nghỉ game hết mà =)) vài thằng nó ko hiểu đám tân thủ có ý nghĩa với game ntn mà bạn :D

Bên trên