Thắc mắc về tên nhân vật trong game

OigioioiMA

Gia nhập giang hồ
A LK cho hỏi khi game OB có đặt tên tiếng việt có dấu được không? và tên nhân vật trong game như thế nào là vi phạm VD: như tên tục tữu. tên giống các vị nguyên thủ bla bla......
Cái này e rất quan tâm vì game là game việt lên mong a LK cho phép trong game đặt tên tiếng việt có dấu và chat tiếng việt được và tên như thế nào là vi phạm bị block để mọi người biết mà tránh :D

OigioioiMA

Gia nhập giang hồ
Ko bạn à vì như thế sẽ rất khó pm nhau , nếu như có nhiều người vote đặt tên có dấu thì mình sẽ kiến nghị lên
cái này có gì mà khó pm nhau, chỉ là viết tiếng việt chứ có gì khó khăn đâu, giờ các game game nào cũng viết đc tiếng việt thì sao ko pm được ~.'~ trừ khi là các ký tự đặc biệt mới khó chứ tiếng việt có dấu thì có gì khó

OigioioiMA

Gia nhập giang hồ
A LK cho hỏi khi game OB có đặt tên tiếng việt có dấu được không? và tên nhân vật trong game như thế nào là vi phạm VD: như tên tục tữu. tên giống các vị nguyên thủ bla bla......
Cái này e rất quan tâm vì game là game việt lên mong a LK cho phép trong game đặt tên tiếng việt có dấu và chat tiếng việt được và tên như thế nào là vi phạm bị block để mọi người biết mà tránh :D
up :D

thajson

Gia nhập giang hồ
sẳn đây kể cho các bạn nghe câ chuyện hiu lầm vì ko bỏ dấu, thanh niên cứng nt cho bạn gái hoi: anh định mua cho em cai tivi, em thích cái 35ich hay 42ich , bạn gái nhắn lại trà lời: mua cai lon , thanh niên cứng nhắn lại chửi: sao anh hỏi em mua cái nào mà em chửi anh là mua cai lon, mun gi? ban gái a ấy trả lời: em nói anh mua cái lớn mà, haizz ,

caothuso1

Gia nhập giang hồ
Bạn thử vào vkitext.com rồi tạo tên game xem thế nào...

Bên trên