thắc mắc về số bài viết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
hôm qua vào số bài viết đã là 114 hôm nay vào lại thì dc có 97 bài chẵng biết lý do là sao
cái bài viết đó không quan trọng - nhưng mà mình muốn biết lý do là sao ?
mong các bạn hay là mod đi qua cho mình biết lý do nhé
p/s tò mò thôi

LovinU

Binh Nhì
bài nào có tính chất spam , sai chủ đề , sai topic có quyền spam thẳng đó Bạn .. khi nào Ban nick mới thông báo nguyên nhân thôi !

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
bài nào có tính chất spam , sai chủ đề , sai topic có quyền spam thẳng đó Bạn .. khi nào Ban nick mới thông báo nguyên nhân thôi !
có spam thì cũng chỉ ra cho menb biết là spam chổ nào - khi nào -thời gian - địa điễm còn biết để khắc phục
đâu phãi cứ thích là delete hả bạn

Pink

Thiếu Úy
Bài nào mang tính chất Spam + đăng sai khu vực những bài mang tính chất khiêu khích thì Mod chỉ vô c.m là Close topic và sau vài tiếng là sẽ xoá nhé bạn .

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
Có khi del topic nhảm mà trong đó có mấy cmt của bạn thì cũng mất theo. Thông báo cho từng người cmt hẳn là không dễ @@. Thôi k đoán mò nữa. Ngồi hóng mod :D

Đao Kiếm Tiếu

Administrator
Staff member
hôm qua vào số bài viết đã là 114 hôm nay vào lại thì dc có 97 bài chẵng biết lý do là sao
cái bài viết đó không quan trọng - nhưng mà mình muốn biết lý do là sao ?
mong các bạn hay là mod đi qua cho mình biết lý do nhé
p/s tò mò thôi
những topic bị del trong đó có bài của bạn nên nó giảm xuống ấy mà :oops: .

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Các bài của bạn là do mình xoá nhé bạn !

Trong 1 số topic đang thảo luận , các bạn gặp người wen , cmt chát chit qua lại quá nhiều trong topic đó . Mình sẽ Del mà k cần báo , tránh làm loãng topic , gây mất tập trung trong các topic thảo luận .

Và các bạn cũng nên Pm riêng trong các trường hợp này ! Rất mong nhận dc sự đóng góp từ mỗi cá nhân ý thức !
Thanks !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên