thắc mắc về kẹp kill của thương....

Bố_xin_mày

Gia nhập giang hồ
nghe nói nhiều về vụ kẹp kill nên hnay thử với con thương tà bên dzogame, mục tiêu là lũ quái xấu số, làm theo kiểu ấn rồi bỏ đi (chỉ kịp cho icon skill chạy chứ nhân vật chưa thực hiện động tác), thì chỉ sau vài ba lần như thế con quái lăn đùng ra, thử cả với kill kết hợp (chỉ để nhân vật xuất skill đầu tiên) và làm tương tự nhưng kẹp thêm 1 kill khác thì sau 2,3 phát con quái cũng lăn đùng ra, có điều quái khi mất máu lại không hiện chỉ số dame, thế có gọi là bug skill được không nhỉ?

Fantasy

Binh Nhì
thương thì ngang đồ khó kẹp theo kiểu onehit chết đối thủ, bạn xác định cầm thương PK thì nên luyện cách lấy phẫn nộ và kẹp combo nhé, ai PK thương thuần thục(trên phương diện ngang đồ hoặc ko chênh nhau quá nhiều về đồ đạc, pill) thì không những không phế mà còn rất phê, ko chỉ siêu nhân khi nộ mà còn đóng cả vai trò tanker nữa nhé bạn :D

oGGy

Gia nhập giang hồ
ờ vãi đái các bạn ạ
Mình đang chơi 1 con thương tà bên sv US
Hôm gì ra Ice Place chạy đi train
Mình lv 81 có skill 77 mặc set def 9 [5] thương 71m 29% [5] gặp 1 con đao nữ chính lv 86 ko mặc đồ cầm mỗi đao 71m 30% ko cường hoá mà nó kẹp skill combo rồi skill kết hôn mình die luôn chưa kịp làm gì:((
Giết xong nó bảo mình " noob"
Nhìn tên nó thì như thanh niên nước ngoài vậy mà mình là 1 thanh niên nghiêm túc cũng lịch sự nói mấy câu tiếng anh vs thanh niên nước bạn như" hello how are you":eek: why kill me?
Mình hỏi nó sao giết mình rồi nó bảo" i hate vietnam so i like kill vietnam" rồi mình hỏi " why?" nó chửi " đụ me mày" :confused:
Rồi mình vs nó chửi nhau bằng 1 loạt các câu bằng tiếng mẹ đẻ như : " #$&($#"(%^(%#%^*&2#^%3P4*#^%*#^%*&#+_"
Các câu chửi đã đc mã hóa bớt ô nhiễm >:D<
pó tay vs thanh niên này các bạn ạk |-)
Một lần nữa thì đánh nhau vs con cung 9 , nhìn nó kẹp skill rất dễ, nó ấn skill rồi chạy đi skill chưa tung ra hết nhưng mình đã mất máu rồi.
Thử làm vs char thương thì ko thể làm đc như nó
Ai pro pk thương chia sẽ kinh nghiêm đi

Vũ

Gia nhập giang hồ
có ai chia sẻ kinh nghiệm cách pk cho thương hok nhất là ở giai đoạn TLC 3 thấy bảo skill thương ra chậm combo khó nên hok giết đc ai cả :(

TuHeresy

Binh Nhất
ờ vãi đái các bạn ạ
Mình đang chơi 1 con thương tà bên sv US
Hôm gì ra Ice Place chạy đi train
Mình lv 81 có skill 77 mặc set def 9 [5] thương 71m 29% [5] gặp 1 con đao nữ chính lv 86 ko mặc đồ cầm mỗi đao 71m 30% ko cường hoá mà nó kẹp skill combo rồi skill kết hôn mình die luôn chưa kịp làm gì:((
Giết xong nó bảo mình " noob"
Nhìn tên nó thì như thanh niên nước ngoài vậy mà mình là 1 thanh niên nghiêm túc cũng lịch sự nói mấy câu tiếng anh vs thanh niên nước bạn như" hello how are you":eek: why kill me?
Mình hỏi nó sao giết mình rồi nó bảo" i hate vietnam so i like kill vietnam" rồi mình hỏi " why?" nó chửi " đụ me mày" :confused:
Rồi mình vs nó chửi nhau bằng 1 loạt các câu bằng tiếng mẹ đẻ như : " #$&($#"(%^(%#%^*&2#^%3P4*#^%*#^%*&#+_"
Các câu chửi đã đc mã hóa bớt ô nhiễm >:D<
pó tay vs thanh niên này các bạn ạk |-)
Một lần nữa thì đánh nhau vs con cung 9 , nhìn nó kẹp skill rất dễ, nó ấn skill rồi chạy đi skill chưa tung ra hết nhưng mình đã mất máu rồi.
Thử làm vs char thương thì ko thể làm đc như nó
Ai pro pk thương chia sẽ kinh nghiêm đi
Theo như mô tả thì chắc là kẹp biến... :v

Khang

Binh Nhất
cái kiểu kẹp mà chỉ vừa ra động tác skill mà ko cho thấy icon skill ( chỉ có thê làm đc 3 lần như thế ) là kẹp dồn dame . Kẹp này nếu ăn máu nhanh tay vẫn có thể sống đc .

Bên trên