THẢO LUẬN Thắc mắc kc phản dame của đao

thangquanken

Gia nhập giang hồ
Mình có chút thắc mắc nhỏ về khí công phản dame của đao. Hiện tại khí công này nó 2 dòng tăng tỉ lệ % phản dame(monster và character). Có phải khí công này tăng % phản dame theo kiểu monster (phản dame so với quái) và character (phảm dame so với người) riêng biệt không :)?

Nói ko phải đùa, nhưng lúc mình chưa tăng tứ lưỡng thiên kim đánh quái phản dame còn nhiều hơn khi tăng đc vài điểm rồi. Ko rõ có phải quái lv thấp thì phản dame nhiểu hay ko, 32 tăng đc 5 điểm kc đó train quái 4x tỷ lệ phản ít đi ko như hồi mình 1x 2x :D
dạo 1x 2x trai nhìn nó phản dame nhiều thích lắm :D

Cabasa

Gia nhập giang hồ
Đao 9x cày tiền khỏi chê ^^ trâu bò khỏi nói. 55 là có AOE cày lever vô đối. Đao lên lv cao r hãy tăng phản dame. lv thấp máu ít def yếu phản dame chưa kịp chết cmnr ^^

spk_boy

Binh Nhì
buồn buồn lôi char đao ra đàm luận xíu. tình hình là đợt test mình có chơi con đao (lần đầu chơi) và đang thắc mắc cái kc 8x tên gì ko nhớ nhưng nó nhảy dame "ám ảnh sát kích" dame nó tương đương với bá khí phá giáp. theo mục giới thiệu đao khách thì ngta giải thích là chuyển 20% tấn công thành công lực mà mình ko hiểu cho lắm. ai pro về đao cho xin ý kiến với.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
buồn buồn lôi char đao ra đàm luận xíu. tình hình là đợt test mình có chơi con đao (lần đầu chơi) và đang thắc mắc cái kc 8x tên gì ko nhớ nhưng nó nhảy dame "ám ảnh sát kích" dame nó tương đương với bá khí phá giáp. theo mục giới thiệu đao khách thì ngta giải thích là chuyển 20% tấn công thành công lực mà mình ko hiểu cho lắm. ai pro về đao cho xin ý kiến với.
bác hiểu nôm na là cái bkpg nó - 20% def đối thủ còn cái ám ảnh sát kích tăng 20% dame cho mình ;)

spk_boy

Binh Nhì
bác hiểu nôm na là cái bkpg nó - 20% def đối thủ còn cái ám ảnh sát kích tăng 20% dame cho mình ;)
vấn đề là biết đại khái vậy nhưng ý mình là 20% dame nào ah. chỉ số tấn công trong Crl S hay sao. tại mình test thấy bkpg nó lớn hơn aask xíu (dùng kill 77 và 88 dame quái 9x trong động) mà 20% def quái sao lại gần bằng 20% dame của mình ( ko lẽ có sự trùng hợp ko hề nhẹ)

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
vấn đề là biết đại khái vậy nhưng ý mình là 20% dame nào ah. chỉ số tấn công trong Crl S hay sao. tại mình test thấy bkpg nó lớn hơn aask xíu (dùng kill 77 và 88 dame quái 9x trong động) mà 20% def quái sao lại gần bằng 20% dame của mình ( ko lẽ có sự trùng hợp ko hề nhẹ)
nó là vậy đấy bác, kể cả lên cao bác đánh vẫn thấy 2 cái xêm xêm nhau

Bên trên