Thảo luận vấn đề lượm đồ trong HKGH YULGANGVN

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
Mình thấy vấn đề lượm đồ trong game chắc anh LK phải xem lại thôi mình thấy :
- HKGH thời AS thì người lượm đầu tiên vẫn bị chui vào hành trang của người trong pt nghĩa là chia theo thứ tự thì phải, nếu trong pt chỉ có một người nhặt đồ những người khác không nhặt thì vẫn không mất quyền lợi vì nó tự chui vào hành trang của mình do chế độ tự động chia của game cái này đại phu và những char khác cũng không bị thiệt thòi...
- Còn vấn đề này mình chưa thấy ai thảo luận mọi người xem cho ít ý kiến để anh LK bổ sung thời gian tới là vừa . Thân!

boxuongkho

Gia nhập giang hồ
mình chỉ thấy hk dzo game chơi nin lượm đồ khó lắm, chay qua chay lại mà chẳng nhặt dc, toàn phải de f1 lượm đồ, f6 đánh, sai TNCH ko dc bực lắm các bác ak

NGUYHIEM

Binh Nhì
mình chỉ thấy hk dzo game chơi nin lượm đồ khó lắm, chay qua chay lại mà chẳng nhặt dc, toàn phải de f1 lượm đồ, f6 đánh, sai TNCH ko dc bực lắm các bác ak
Dzo game lọm đồ khó là vì cụm máy chủ ở nước ngoài nên nhiều khi mạng nhà ko đủ mạnh thì ko lọm dc đó bạn à. Mạng nó lag thì lọm đồ khó khăn, mạng nhà mình thì lọm có khi 1 lần dc, có khi lag quá thì 2 lần moi dc. SV này thì cụm máy chủ ở vn nên chắc ko vấn đề j:D

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
dp minh fam mà ^^ chứ co buff bao giờ đâu :D
dp nếu bạn buff thì lọm rất tốt, nếu bạn chiến thì cũng chả khác j đâu, nhiều lúc mạng ổn định thì lọm dễ thôi mà, mạng lag thì khó lọm dc:)
không nếu đại phu buff mà đứng ở giữa trung tâm gần như không di chuyển vì nếu di chuyển pt có thể die hết do không được buff thì sao mà lượm được hả mấy bạn? ý mình đang thảo luận ở đây là người khác lượm đồ nhưng có thể chia theo pt không , ví dụ:
pt có 6 người: dao, kiếm, nin, đại phu,..... nếu nin đánh rớt đồ sau đó lượm được luôn, kiếm đánh rớt cũng lượm được thì đại phu và một vài char khác không nhanh tay không được gì sao, mình nhớ HK AS là chia theo pt thì phải chia đồng đều theo pt vì tự chui vào kho của người cùng pt mặc dù người khác lượm đồ đó , các bạn xem hợp lý không1

Punisher

Gia nhập giang hồ
không nếu đại phu buff mà đứng ở giữa trung tâm gần như không di chuyển vì nếu di chuyển pt có thể die hết do không được buff thì sao mà lượm được hả mấy bạn? ý mình đang thảo luận ở đây là người khác lượm đồ nhưng có thể chia theo pt không , ví dụ:
pt có 6 người: dao, kiếm, nin, đại phu,..... nếu nin đánh rớt đồ sau đó lượm được luôn, kiếm đánh rớt cũng lượm được thì đại phu và một vài char khác không nhanh tay không được gì sao, mình nhớ HK AS là chia theo pt thì phải chia đồng đều theo pt vì tự chui vào kho của người cùng pt mặc dù người khác lượm đồ đó , các bạn xem hợp lý không1
cái này là do bạn chọn cách lượm đồ mà có 3 kiểu lượm đồ cho bạn chọn là lượm theo thứ tự pt ( trước sau ), lượm random là vào bất kỳ ai hoặc chế độ ai nhặt ng đấy đc

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
Thế cho mình hỏi là thiết lập nhặt đồ ở phần nào vậy =.= . mới chơi lại hk nên ko biết mấy vụ này , mà hồi AS thì mới 2x đã đóng cửa game nên chưa biết nhiều :D

Yuu

Gia nhập giang hồ
Hồi đó còn nhớ có cái trò quăng cht ra lượm cho qua lượt! Chơi chó lắm!

thongkhung9x

Binh Nhì
f1 lượm đồ, f6 đánh => bạn xài auto f6 rồi :| đặc điểm của cách auto này là kết liễu quái cực nhanh, nhưng bù lại không sử dụng được TKCH (thỉnh thoảng vẫn được), lượm đồ không khả thi mà bạn :) bạn thử để auto bình thường, mình cam đoan bạn vẫn lượm bthường đấy :D

dual.shadow

Binh Nhất
cái bực nhất của thằng dzo là pt, 1 pt 8 người, nếu không có ai out hoặc thêm người mới thì không sao. đây nếu ai rời khỏi nhóm hoặc thêm 1 người, thì đồ lại quay về thằng chủ key, lên có hiên tượng pt có ng chả đc tí nào, có người trật rương không hết, fuck dzo

vuquangtien

Gia nhập giang hồ
cái bực nhất của thằng dzo là pt, 1 pt 8 người, nếu không có ai out hoặc thêm người mới thì không sao. đây nếu ai rời khỏi nhóm hoặc thêm 1 người, thì đồ lại quay về thằng chủ key, lên có hiên tượng pt có ng chả đc tí nào, có người trật rương không hết, fuck dzo
cái setting đó là do thằng mgame nó set , game sao thì thằng dzo nó bê vào việt hoá chơi thôi , chứ nó có liên quan gì mà chửi nó

Bên trên