Thảo luận train cho người đi làm.

jirosi

Gia nhập giang hồ
tình hình là kết duyên với Hiệp khách đã lâu, bao nhiêu kỷ niệm......
cái thời bé tí lén lấy 1,5k chơi 30p cho đỡ ghiền đã qua.
bây giờ theo thời gian cũng đã đến tuổi bị cưỡng ép đi làm....
nhưng máu hiệp khách vẫn còn chảy trong người....

vậy theo các bác thì nên chơi kiểu gì cho nó máu. lv vẫn lên đều mà không ảnh hưởng thời gian ?

mình đang tính chơi đao. cho nó auto nguyên ngày :))

Mong cao thủ chỉ Giáo.

P/s: nhọ cái hqua 0h00 mới biết server này còn sống :| mà lại k cho vào test nữa. đúng khổ.
bác nào dư acc cho e mượn vào lượn cho đỡ nghiện :))

July182013

Hạ Sĩ
đi làm thì thế này nhé
trước hết hãy củng cố lòng tin lẫn nhau
nếu tin nhau thì mọi việc đêu trơn tru suôn sẻ.
đưa acc cho người khác cắm dùm...tranh trường hơp cắm ở nhà mà die thì đang làm việc nó dang dở suy ra ko thể được...vấn đề mấu chốt là đưa acc cho bạn thân hoặc người thân biết chơi trông dùm

jirosi

Gia nhập giang hồ
Lưu ý là tuy là đi làm. nhưng 30p ngóng acc 1 lần vẫn được. đánh bt thì để yên. còn nó die hay hết máu/sâm thì cho về thành mua lại đc =)) đưa acc ngkhac thì không còn cái thú chơi game nữa rồi bạn :D:D

Aminus

Gia nhập giang hồ
Hmm....trông acc được mỗi 30p/lần thì đâu còn vấn đề gì đâu nhỉ? Tương tác được từ xa thì cũng không khác trực tiếp cho mấy ;) Ý bạn là tuyển 1 team cố định hay sao?

snoopy09

Gia nhập giang hồ
Chai dầu là đầu câu truyện...sau đó thì...thân nhau dễ hơn
game mình cũng đâu cần cấu hình cao - máy ở cty cỡ P4 là chạy ngon lành rồi

P/s bác chủ topic: sever này train khá khoai - bác nhắm đầu tư được set def ngon để train con Đao thì hay chơi - chứ lên 55 AOE quái nó thông mệt đấy

jirosi

Gia nhập giang hồ
@aminus : team cố định thì vào G vs cả lv tương đối thì chắc tự có :))
@snoopy : tính chơi con dp, nhưng mà không chủ động quất quái đc. xem tình hình đã bác. :)) đao def ổn rồi. cố gắng 1 bộ tương đối nữa auto quái thường chắc cũng 0k :D

@dual : máy theo người rồi bác =))

snoopy09

Gia nhập giang hồ
Đi làm treo auto máy ở cty được đấy - nhưng sợ khi bật màn hình lên thì bị phát hiện =))
Phải chi bác King nhà mình làm được cái soft dấu game vào góc phải màn hình như MU thì hay haha

jirosi

Gia nhập giang hồ
=)) cho nên, topic này mục đích chính là tìm cách auto an toàn - lên cấp đều đều =))

giảm thời gian tập trung game trong giờ hành chính :)) tốt nhất là cho chạy 3-4 tiếng mà k chết. @@

giờ qua cái thời 2.5k/1 tiếng rồi.

máy có. mạng có. tối ưu auto được thì 24/24h là k vấn đề ^^

chienga1

Gia nhập giang hồ
tui cũng dy làm và char kiếm là ok lên thặg chức 2 co Di Hoa Tiếp Mộc làm del ngon 1tí cắm acc 1 ngày ko sợ hết máu =)) tôi yêu char Kiếm .
Char : Kiếm tà
Tên : PettyBoy
sự lựa chọn tin cậy của mọi nhà =))

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Đi làm thì tất nhiên sẽ lên lv ko nhanh bằng thất nghiệp rồi:)) nhưng bù lại có tiền để nâng cấp trang bị khủng;;). Giải pháp cuối cùng là thằng đi làm kiếm tiền nuôi thằng thất nghiệp chơi, hỗ trợ nhau=))

jirosi

Gia nhập giang hồ
tui cũng dy làm và char kiếm là ok lên thặg chức 2 co Di Hoa Tiếp Mộc làm del ngon 1tí cắm acc 1 ngày ko sợ hết máu =)) tôi yêu char Kiếm .
Char : Kiếm tà
Tên : PettyBoy
sự lựa chọn tin cậy của mọi nhà =))

kiếm auto ngon hơn à bác ?:D

@chien: sợ nóng máy lắm bác. :| đã chơi bằng máy ảo rồi :| thêm acc chắc đi cái máy luôn :|

Chibi

Binh Nhất
được cái này sẽ mất cái kia thôi
khó để cân bằng được cả hai
chơi theo kiểu gì cho nó máu mà ko sợ bị ảnh hưởng
thì trước khi đi làm , mua máu sâm đầy đủ + thêm 1 bình máu và sâm siêu thị
uống theo % đó bỏ đó, đánh cả đêm suốt thời gian dài nhăm ba tiếng vẫn ko sao
ko thì đi làm bật teamviewer lên để đó
nhờ team gọi dùm khi nào xảy ra sự cố
thì lấy phone log in vào teamviewer về mua sâm mua máu rồi chạy lên
cách này làm hoài lúc còn chơi bên dzo train ở bên bãi trâu Nam Lâm bị kill auto hay lúc trưa đi làm bị hết máu chết
p.s : nói gì thì nói chứ , 1 cái team ngon , train dài , ổn định còn ngon hơn cả 1 team pro đánh được tí tẹo xong tan

PeXauBetSv

Gia nhập giang hồ
Tốt nhất là bác làm 2 acc 1 DP 1 Đao, vừa tự solo vừa có thể kiếm team.
Còn không làm acc Ninja đầu tư ngon ngon 1 tí solo, tìm bãi 2 sup train bằng F6, rất nhanh và hiệu quả

Bên trên