Thảo Luận :tỉ lệ rơi ngọc max và vũ khí cuối

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
Lúc trước chơi game HKAS chạy ngoài HBP mỗi lần thấy các loại vk cuối 5m 17m và sau đó là các loại 71m 133m thì chạy lại gần zoom vào xem nó đẹp thế nào,cũng như cảm giác sung sướng khi lượm dc viên cl15 def 8 clvc 25%,30% v.v ,khi qua chơi HK Dzo gần như nhà nào cũng vk max ngọc max,chỉ thua kém nhau về số Ch và 1 vài chỉ số khác mà chỉ có soi đồ mới biết :D. Vì vậy ý kiến của mình là hãy để cho các loại ngọc và vk có giá trị 1 chút đừng để nhặt dc viên 26 27% thì chỉ muốn phi shop.Không biết ý các bằng hữu thế nào?

Pink

Thiếu Úy
Lúc trước chơi game HKAS chạy ngoài HBP mỗi lần thấy các loại vk cuối 5m 17m và sau đó là các loại 71m 133m thì chạy lại gần zoom vào xem nó đẹp thế nào,cũng như cảm giác sung sướng khi lượm dc viên cl15 def 8 clvc 25%,30% v.v ,khi qua chơi HK Dzo gần như nhà nào cũng vk max ngọc max,chỉ thua kém nhau về số Ch và 1 vài chỉ số khác mà chỉ có soi đồ mới biết :D. Vì vậy ý kiến của mình là hãy để cho các loại ngọc và vk có giá trị 1 chút đừng để nhặt dc viên 26 27% thì chỉ muốn phi shop.Không biết ý các bằng hữu thế nào?
Vấn đề này bàn luận nhìu rồi bạn ạ :D sever này lượm dc cây 17m 71m là 1 gia tài đó =))

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
Sv này mà mỗi mình có cây full 31 + 10 thì hay nhỉ :))

MomoSumiChan

Binh Nhất
Đề nghị ra event, ai khoe dc vũ khí 600k đầu tiên thì có thưởng đi, hoặc 5m cũng được, để anh em cùng nhau chụp hình để giữ lại những khoảnh khắc đáng nhớ đối với HK LK

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
nhớ thời as khi các 8x đời đầu như thienmalong,ungthaianh,aconnongthon toàn xài vk 31m :)),dự là hk này cũng thế nhỉ ,nhặt dc viên 26 27 cũng mừng hét lớn :D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Bây giờ là thời kì của 243k - 3m - 11m - 31m
Đem đâu ra 600k - 5m - 17m - 48,71m mà đòi =)~
Cầm 3m 11m 31m là đẹp ^^~....
Chứ trong chúng ta bây giờ ai cũng quen thuộc quá với 17m - 48,71m rồi
Bây giờ là ngày xưa...^^~

Bên trên