[Thảo luận] log được 2 acc free bạn sẽ làm gì?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Fantasy

Binh Nhì
Hồi trước chơi bên dzo phải mua bypass của anh LionKing tốn kém quá, dzogame không cho chơi 2 acc thật là khổ sở đủ chuyện, nay đã có sever này, mỗi người có thể log 2acc, vậy các bạn sẽ làm gì, với 1 acc clone của mình? mọi người cùng nhau thảo luận nha.
p/s: riêng mình sẽ chơi 1 acc chính train, pk hoặc cầy đồ bằng char đao - acc 2 sẽ treo shop, op đồ... :rolleyes:

NGUYHIEM

Binh Nhì
Hồi trước chơi bên dzo phải mua bypass của anh LionKing tốn kém quá, dzogame không cho chơi 2 acc thật là khổ sở đủ chuyện, nay đã có sever này, mỗi người có thể log 2acc, vậy các bạn sẽ làm gì, với 1 acc clone của mình? mọi người cùng nhau thảo luận nha.
p/s: riêng mình sẽ chơi 1 acc chính train, pk hoặc cầy đồ bằng char đao - acc 2 sẽ treo shop, op đồ... :rolleyes:
Nếu là mình thì 1 treo shop còn 1 đi cắn auto hoặc ks kaka:D

longkonsl

Banned
1 acc chính chuyên pk còn 1 acc chuyên đi lừa đảo =)))))))[DOUBLEPOST=1372134554,1372134167][/DOUBLEPOST]Không biết vẫn đề chạy game sao nhỉ không biết sv này có ngốn RAM như bên dzo ko ==" ko biết log nổi 2 acc không nữa

longkonsl

Banned
Không biết vẫn đề chạy game sao nhỉ không biết sv này có ngốn RAM như bên dzo ko ==" ko biết log nổi 2 acc không nữa

XiaoTi

Binh Nhất
Đâu phải cấm IP đâu mà quán net thì sao đâu
AD chắc ko làm theo kiểu 1 IP được 2 acc đâu
ĐÚng rồi á. 1 pC log đc 2 acc chứ không phải 1 IP log đc 2 acc nhé. với lại 1 IP chơi mấy acc cũng đc nhé. không như dzo hạn chế 1 Ip log dc 5 acc đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên