[ Thảo Luận ] Kẹp skill - Bug huyền thoại

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
mình lại cứ thích dại đấy =)). sv off nó ko như pri change thành skill 3 hít thì nó chỉ làm thay đổi hiệu ứng skill, skill vẫn delay như thường chứ ko làm thay đổi tốc độ đánh như pri. còn change khinh công thì band là phải thôi
ps: bạn ko cần khoe mình biết change kc đâu cái đáy trẻ con nó cũng biết ;) và bạn nhìn cái clip đầu tiên ở trang đầu do smod up xem nó có change skill 108 của ninja thành skill 3 hít để kẹp ko thì biết =))
éo phải khoe nên đừng có xoắn ở đây.cái clip đó là kẹp skill ở server nào?pri hay official?
Đây là server pri hay official?
Trích lời LK: "vụ change skill thì sẽ cấm triệt để vì mình thích công bằng".

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mình lại cứ thích dại đấy =)). sv off nó ko như pri change thành skill 3 hít thì nó chỉ làm thay đổi hiệu ứng skill, skill vẫn delay như thường chứ ko làm thay đổi tốc độ đánh như pri. còn change khinh công thì band là phải thôi
ps: bạn ko cần khoe mình biết change kc đâu cái đáy trẻ con nó cũng biết ;) và bạn nhìn cái clip đầu tiên ở trang đầu do smod up xem nó có change skill 108 của ninja thành skill 3 hít để kẹp ko thì biết =))
Server này change được skill mình đi bằng đầu :) Chí ít là nếu change được có ai Report thì khỏi thưa thốt cho mất công.

gaunhoibom

Gia nhập giang hồ
Server này change được skill mình đi bằng đầu :) Chí ít là nếu change được có ai Report thì khỏi thưa thốt cho mất công.
đây là ở trên có bạn hỏi làm sao để kẹp được với skill 1 hit thì mình nói là change skill 1 hít thành skill 3 hit để kẹp được skill 1 hit như skill 3 hit còn có change được hay ko thì phải open mói biết được :)

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Mệt mấy người quá @@.. cãi nhau vì vụ Kẹp Skill
Ai chơi HKAS hồi trước + HKUS + Homeviet 7.0 2 năm về trước là tự biết cách kẹp
Kẹp Skill rất hay cho mỗi gamer HKGH
Vì sao ?? Vì kẹp skill này không cần phân biệt lớn nhỏ già trẻ vẫn Kẹp là Hit đx ... không chán nãn như Dzo
Bên Dzo hầu nhưng không có kẹp skill lun chứ nói gì
Đơn giản vì nó hiện ở thanh máu Gamer có thể thấy là tăng máu lại
Còn Kẹp Skiill này ... khá xỏ lá =)~ vì đơn giản là vì gặp ai cũng PK được ... ko ngại ai ^^~ ... Đó mới là một HKGH thiệc sự...

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
kẹp kill như Trương tử Long nói là chuẩn rồi đấy bác ah....nhanh tay thì mình củng có thể ăn cả nhưng ng có đồ hơn mình như HKAS....lúc HKAS thì kẹp skill f1 + bình máu (vì zừa kẹp zừa chơi máu khỏi hết ) =)) đúng là ko nên để kẹp skill + auto mà nên dùng 1 cách khác...cái dụ biến hình + độn thổ khá phổ biến ...!

clickemty

Gia nhập giang hồ
:D ý kiến của mình là cho kẹp vận công lẫn kẹp theo ý kiến của Trương Tử Long ,kẹp vận công thì cho vận công dồn skill bao nhiêu lần thoải mái, nhưng khi xả dame thì tối đa dame = 200% ( ví dụ đánh đối thủ được 1000 máu thì lúc xả dame sau khi kẹp tối đa sẽ là 2000 máu) nếu chạy thêm kc tăng dame thì hạ đối thủ mạnh hơn sẽ dễ dàng còn nếu không hạ được đối thủ thì lo mà lên đồ:D .còn đối phương chạy kc giảm dame, né tránh thì do bạn quá đen.
- kẹp vận công cũng hay nhưng cái cần fix là người nào đang kẹp mà chưa xả nếu bị kill thì tất cả dame được dồn sẽ bị reset , phải kẹp lại từ đầu. tránh tình trạng vừa kill nó xong nó đứng dậy kill mình vì đã dồn đủ dame trước đó. vụ này hồi GM bên homeviet làm được nên nó không khó khăn gì so với tài năng team của anh LK
- video :

baconsau

Gia nhập giang hồ
vẫn không hiểu kẹp skill rồi! haiz!!!

kc né giảm dame chỉ giảm skill trực tiếp, còn cái kẹp trước đó thì vẫn dính
VD: kẹp 2 rồi xã skill là =x3 dame, nếu né thì còn x2 dame
nếu -1/2dame thì còn x2,5dame
kể cả kc của char dp tăng clvc cũng vậy. chỉ tăng nhát cuối
không tin tự test!!!

baconsau

Gia nhập giang hồ
còn vấn đề cho kẹp nhiều kẹp ít thì phụ thuộc vào tỉ lệ ulpt va clvc
nếu LK biết rồi thì thoi! không biết có thể pm mình (không có ý xúc phạm)

clickemty

Gia nhập giang hồ
vẫn không hiểu kẹp skill rồi! haiz!!!

kc né giảm dame chỉ giảm skill trực tiếp, còn cái kẹp trước đó thì vẫn dính
VD: kẹp 2 rồi xã skill là =x3 dame, nếu né thì còn x2 dame
nếu -1/2dame thì còn x2,5dame
kể cả kc của char dp tăng clvc cũng vậy. chỉ tăng nhát cuối
không tin tự test!!!
theo tui nhớ không nhầm lúc còn chơi homeviet tui chơi char kiếm, lúc nó xả dame mà tui né thì vẫn sống nhăn răng.

XiaoTi

Binh Nhất
theo tui nhớ không nhầm lúc còn chơi homeviet tui chơi char kiếm, lúc nó xả dame mà tui né thì vẫn sống nhăn răng.
Đúng rồi mà. khi nào né tráh là kẹp lại từ đầu lúc thấy né thì nên click move vị trí để tráh dồn dame. bạn nào không biết cứ đứng im nó dồn dame lại die là phải. lại kêu không né ;)

Gladiator

Hạ Sĩ
Đúng rồi mà. khi nào né tráh là kẹp lại từ đầu lúc thấy né thì nên click move vị trí để tráh dồn dame. bạn nào không biết cứ đứng im nó dồn dame lại die là phải. lại kêu không né ;)
Cung với dp thì né = niềm tin ~.~ , nó mua item đóng băng trói lại đánh đập hành hạ :))

Bên trên