Thảo Luân phương thức PK của Cung

pebi

Gia nhập giang hồ
vào chủ đề các bác ơi, em chưa rành về PK cung chay này =.=", ai chỉ phát thks
bạn yên tâm, bảo đảm với bạn rằng, về mặt đánh chay thỳ khi vào được game, củng tầm 3 4 tháng trở lên mới thấy đc người nào đó PK đánh chay hehe, vì thực sự thỳ ban đầu cung đánh chay là cực yếu chứ không còn yếu nữa ^^

TheGameC3

Binh Nhì
Đây là hứơng phát triển chung cho cung từng giai đoạn nè các bác:
Lv1 tới 35 óp Tấn Công
Lv35 tới 60 hoặc hơn nữa là lv79 óp max CLVC
Lv80 trở về sau thì max Khí Công là khủng nhất sv rồi :D
Còn ai có điều kiện cứ sắm 2 cây mà train với PK
Ai thấy đúng like cái nha

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
Lv1 tới 35 óp Tấn Công
SV này lv 35 => 6x muốn có tiền mua clvc op cung củng hơi khó àh nha...lv thấp thì cứ bắn skill Bình thường như mọi ng là chắc .... 6x khí công tạm ổn rồi thì các bạn có thể sấm đồ mà đy đường chày ( tăng theo đường chày hoặc skill tùy theo các bạn).

XiaoTi

Binh Nhất
CUng xưa nay bắn chay rồi nên Pk cũng theo chủ nghĩa bắn chay luôn (CUng full kc2)
Còn nếu có kẹp skill thì cung kẹp skill cũng nói là khá ngon đc cái là skil delay cũng nhanh (Cung clvc)

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
CUng xưa nay bắn chay rồi nên Pk cũng theo chủ nghĩa bắn chay luôn (CUng full kc2)
Còn nếu có kẹp skill thì cung kẹp skill cũng nói là khá ngon đc cái là skil delay cũng nhanh (Cung clvc)
Coment của bạn rất sáng , đầy nội lực và tên bạn nghe cũng biết là nổi tiếng nữa . Mình là mình để ý bạn lâu rồi mà không dám nói
P/S : Hãy về đội của mình :D Mình biết cách làm cho những thân hình mảnh mai trở nên quyến rũ .

XiaoTi

Binh Nhất
Coment của bạn rất sáng , đầy nội lực và tên bạn nghe cũng biết là nổi tiếng nữa . Mình là mình để ý bạn lâu rồi mà không dám nói
P/S : Hãy về đội của mình :D Mình biết cách làm cho những thân hình mảnh mai trở nên quyến rũ .
À đấy chỉ là 1 chút hiểu biết của mình thôi à. Đây không phải Việt nam gót tá lần đâu nha haha

alexgodric

Gia nhập giang hồ
Lv1 tới 35 óp Tấn Công
kinh nghiệm cày solo bên HKUS từ 1x - 9x ( sau đó có team nên pt up cho lẹ ): 6x trở đi thì kc2 vì khi đó max crit xanh rồi xoay max liên tục rất sướng. 8x trở đi nên ép clvc hoặc tc20.vì đơn giản là ép kc2 mà + ko cao thì dame quá thấp ko bù qua dc, chưa kể dính cái kc crit trắng/ liên hoàn, ko còn crit xanh liên tục như trước nên kc2 là phí trừ phi nhà giàu có tiền mua sâm tàu reset kc.

ai bận bịu với công việc thì cứ tc20 hoặc kc2 mà táng. cung bắn chay rất tốt, chả cần phải mua sâm làm gì cho mất thời gian nên đừng dùng clvc. 1 lần mình về mua máu là trụ lại hơn 5h tại quái 91 ngoài cổng Tụng Nguyệt Quán hay 7h tại động t3, tha hồ mà afk. còn nếu bạn siêng và có thời gian canh thì cứ việc dùng skill

TheGameC3

Binh Nhì
kinh nghiệm cày solo bên HKUS từ 1x - 9x ( sau đó có team nên pt up cho lẹ ): 6x trở đi thì kc2 vì khi đó max crit xanh rồi xoay max liên tục rất sướng. 8x trở đi nên ép clvc hoặc tc20.vì đơn giản là ép kc2 mà + ko cao thì dame quá thấp ko bù qua dc, chưa kể dính cái kc crit trắng/ liên hoàn, ko còn crit xanh liên tục như trước nên kc2 là phí trừ phi nhà giàu có tiền mua sâm tàu reset kc.

ai bận bịu với công việc thì cứ tc20 hoặc kc2 mà táng. cung bắn chay rất tốt, chả cần phải mua sâm làm gì cho mất thời gian nên đừng dùng clvc. 1 lần mình về mua máu là trụ lại hơn 5h tại quái 91 ngoài cổng Tụng Nguyệt Quán hay 7h tại động t3, tha hồ mà afk. còn nếu bạn siêng và có thời gian canh thì cứ việc dùng skill
cái này kinh nghiệm chung từ 5 sv HKGH mình từng chơi bạn ơi, 59 trở xuống còn tc20 đc, chứ 6x trở lên mà xài tc20 như bạn nói thì phế lắm, solo ko nỏi đâu bạn

Bên trên